DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |

WIFI GRANDSTREAM

WIFI GRANDSTREAM

CÁC WIFI GRANDSTREAM GWN CÓ CÁC ĐẶC TRƯNG SAU:
- SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG GRANDSTREAM CỦA MỸ, SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC, ĐẦY ĐỦ CO CQ.

- Đáp ứng đồng thời số lượng người dùng lớn cùng truy cập, phạm vi phủ sóng lớn với nhiều SSID

- Có đầy đủ các chức năng Wifi Makerting, Mesh không dây, Roamming tự động, kiểm soát người dùng, bảo mật tối ưu, hạn chế băng thông, VLAN, DHCP, Client Isolation  ..... VÀ NHIỀU TÍNH NĂNG KHÁC.

- Quản lý thiết bị qua Cloud Controler miễn phí

- Tích hợp sẵn Auto Controler 50 thiết bị 

- Hoạt động ở 2 giải tần 2.4GHz và 5GHz chuẩn mới nhất IEEE802 ac/a/nb/g.

- 02 Cổng mạng hỗ trợ PoE tốc độ 10/100/1000 Mbps

- Bảo mật cao cấp chuẩn mã hóa SHA256, hỗ trợ QoS

- Hỗ trợ 450 người dùng đồng thời - 16 SSID

- Cự ly 300 mét.

- 02 băng tần 2.4Ghz/5Ghz, công nghệ 2x2 MU-MIMO. 

WIFI GRANDSTREAM

 Thiết bị mạng Wifi Access Point Grandstream GWN 7615
Thiết bị mạng Wifi Access Point Grandstream GWN 7615

Thiết bị mạng Wifi Access Point Grandstream GWN 7615

3,150,000₫ 3,350,000₫
Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT814
Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT814

Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT814

Giá: LIÊN HỆ
Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT812
Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT812

Thiết bị Gateway grandstream 2 cổng FXS HT812

Giá: LIÊN HỆ
Thiết bị Wiffi Access Point Grandstream GWN7600LR
Thiết bị Wiffi Access Point Grandstream GWN7600LR

Thiết bị Wiffi Access Point Grandstream GWN7600LR

Giá: LIÊN HỆ
Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7605
Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7605

Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7605

Giá: LIÊN HỆ
Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7602 chính hãng
Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7602 chính hãng

Thiết bị Wifi Access Point Grandstream GWN7602 chính hãng

Giá: LIÊN HỆ