DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

PHỤ KIỆN CAMERA

PHỤ KIỆN CAMERA

anh-phu-kien-day-cap-cho-camera-giam-sat
Ngày nay, hệ thống CCTV đã càng trở nên cần thiết cho cuộc sống, công việc của con người. Nó là thiết bị ghi và lưu trữ lại video tại khu vực cần quan sát. Đảm bảo thuận lợi cho các công tác giảm sát, quản lý nhân viên, trẻ nhỏ, học sinh, phòng chống trộm cướp…

Lắp đặt hệ thống tích hợp khá nhiều vai trò quan trọng:

- Giám sát khu vực 24/24 không biết mệt mỏi. Tiết kiệm phí thuê bảo vệ, giúp bạn tận hưởng cuộc sống bình yên.

- Lưu trữ lại video phục vụ cho công tác giám sát cho: an ninh khu phố, phục vụ điều tra…

- Tích hợp tính năng thông minh như báo trộm, đàm thoại tiện lợi ở nhiều khu vực, ghi âm…

Hệ thống camera gồm nhiều thiết bị điện tử được kết hợp lại với nhau dùng để ghi lại hình ảnh tại vị trí cần quan sát, đồng thời chuyển tín hiệu hình ảnh đến người dùng xem trên thiết bị di dộng, máy tính bảng hoặc laptop, tivi, màn hình LCD… thông qua mạng internet.

Để lắp đặt được một hệ thống camera giám sát thì những phụ kiện đi theo để cấu tạo thành một hệ thống camera giám sát hoàn chỉnh là điều không thể thiếu.

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT  chuyên phân phối các loại phụ kiện camera như : Cáp đồng trục SINO, cáp tín hiệu đồng trục, bộ nguồn POE... chất lượng tốt nhất với giá rẻ hơn 5-10% so với thị trường hiện nay. Hãy đến với chúng tôi để có những trải nghiệm sản phẩm tuyệt vời nhất.

PHỤ KIỆN CAMERA

Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera
Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera

Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera

Giá: LIÊN HỆ
Nguồn PoE Unifi 24V 0.5A
Nguồn PoE Unifi 24V 0.5A

Nguồn PoE Unifi 24V 0.5A

Giá: LIÊN HỆ
Nguồn AC 24V cho camera PTZ
Nguồn AC 24V cho camera PTZ

Nguồn AC 24V cho camera PTZ

Giá: LIÊN HỆ
Nguồn 24V AC cho camera
Nguồn 24V AC cho camera

Nguồn 24V AC cho camera

Giá: LIÊN HỆ
Nguồn POE 48V cho Camera, WIFI
Nguồn POE 48V cho Camera, WIFI

Nguồn POE 48V cho Camera, WIFI

Giá: LIÊN HỆ
CÁP ĐỒNG TRỤC KÈM NGUỒN VINACAP RG59 CCS x 2C/C
CÁP ĐỒNG TRỤC KÈM NGUỒN VINACAP RG59 CCS x 2C/C

CÁP ĐỒNG TRỤC KÈM NGUỒN VINACAP RG59 CCS x 2C/C

Giá: LIÊN HỆ
Cáp đồng trục SINO RG6/5C-FB
Cáp đồng trục SINO RG6/5C-FB

Cáp đồng trục SINO RG6/5C-FB

Giá: LIÊN HỆ
Cáp tín hiệu đồng trục kèm nguồn cho Camera Teasung
Cáp tín hiệu đồng trục kèm nguồn cho Camera Teasung

Cáp tín hiệu đồng trục kèm nguồn cho Camera Teasung

Giá: LIÊN HỆ
Cáp đồng trục liền nguồn cho Camera RG59
Cáp đồng trục liền nguồn cho Camera RG59

Cáp đồng trục liền nguồn cho Camera RG59

Giá: LIÊN HỆ