DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |

Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)

  • Mã sản phẩm: T1600G-28TS (TL-SG24
  • Thương hiệu: TP-LINK
  • Loại sản phẩm: SWITCH TP-LINK
  • Giá: LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0963.508.809 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

    Tổng quan về Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424) Smart Switch 28 cổng L2+ Pure-Gigabit - Switch TP-Link 24 cổng Gigatbit với 4 khe cắm SFP

    • T1600G-28TS(TL-SG2424) Smart Switch 28 cổng L2+ Pure-Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 4 cổng SFP. Định tuyến Tĩnh, VLAN theo Tag, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, Lọc DHCP, 802.1P QoS, Giới hạn tốc độ, Voice VLAN, Port Trunking, LACP, Port Mirroring, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U

    • Kết nối Ethernet Gigabit trên tất cả các cổng cung cấp truyền tải dữ liệu tốc độ tối đa

    • Tính năng L2+ —— Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng mạng hiệu quả hơn

    • Bảo mật tích hợp bao gồm 802.1Q VLAN, Port Security và Storm control giúp bảo vệ mạng LAN

    • L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video.

    • Hỗ trợ IPv6 với stack IPv4/IPv6, MLD snooping, phát hiện IPv6 lân cận

    • Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON và Dual Image mang lại nhiều tính năng quản lý

    • Sử dụng cáp quang singlemode hoặc multimode để kết nối module quang SFP 1G

    Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)



     

    Đặc điểm nổi bật của Switch TP-Link  24 cổng Gigatbit với 4 khe cắm SFP

    • Switch Smart Gigabit Jetstream TP-Link T1600G-28TS là sản phẩm tiết kiệm chi phí cho hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ, cung cấp hiệu suất cao, tính năng L2 và L2+ mạnh mẽ như định tuyến tĩnh, QoS cấp doanh nghiệp và bảo mật hữu ích. Được trang bị 24 cổng gigabit RJ45 và 4 khe SFP, T1600G-28TS hỗ trợ nhiều tính năng hữu ích. Định tuyến tĩnh giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng.

    • Để tích hợp dịch vụ gọi điện thoại, dữ liệu và video trên cùng một mạng, Switch áp dụng các chính sách QoS. Quản trị viên có thể chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dữ liệu dựa trên nhiều dịch vụ bao gồm Ưu tiên cổng, Ưu tiên 802.1P và ưu tiên DSCP, để đảm bảo gọi điện và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị chập chờn. Trong sự kết hợp với Switch hỗ trợ VLAN thoại, ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất mượt mà hơn.

    Tính năng Abundant L2 và L2+ Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)

    • Nhiều ứng dụng cho switch layer 2, T1600G-28TS hỗ trợ đầy đủ các tính năng của layer 2 bao gồm tính năng 802.1Q tag VLAN, Port Isolation, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và 802.3x Flow Control. Bên cạnh đó, Switch cung cấp tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển đổi thông minh chuyển tiếp luồng multicast đến thuê bao thích hợp trong khi IGMP điều chỉnh và lọc hạn chế mỗi thuê bao tại cổng truy cập trái phép. Hơn nữa, T1600G-28TS hỗ trợ tính năng L2+—định tuyến tĩnh, là một cách đơn giản để cung cấp phân đoạn mạng với định tuyến nội bộ thông qua chuyển đổi và giúp lưu lượng mạng sử dụng hiệu quả hơn.

    Tính năng quản lý cấp doanh nghiệp Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)
    • T1600G-28TS dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ nhiều tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với người dùng như giao diện Graphical User Interface(GUI) dựa trên Web hoặc dòng lệnh Command Line Interface(CLI) tiêu chuẩn. Hỗ trợ giao thức SNMP (v1/2/3) và RMON giúp trao đổi thông tin trạng thái và phản hồi các sự kiện bất thường trong hệ thống. Và quản lý hỗ trợ IPv6 toàn diện đảm bảo độ mượt mà cho mạng dựa trên IPv6. Bên cạnh đó, nó cũng hỗ trợ Dual Image, cung cấp giảm thời gian xuống cho các Switch, khi hình ảnh đang được upgrade/ downgrade.

     Viễn thông giá tốt cung cấp các sản phẩm Switch của các thương hiệu phổ biến tại Việt Nam: Tp-link, Planet, Cisco. Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp thiết bị quang cáp quang, cáp mạng, converter quang, module quang...

    Thông số kỹ thuật Switch TP-Link 24 cổng Gigatbit với 4 khe cắm SFP

     
    TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
    IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
    IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
    Giao diện 24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
    (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI/MDIX)
    4 x khe cắm SFP Gigabit
    Mạng Media 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
    100BASE-TX / 1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc trên (tối đa 100m)
    1000BASE-X: MMF, SMF
    Số lượng quạt Không có quạt
    Khóa bảo mật vật lý Yes
    Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
    Điện năng tiêu thụ Tối đa: 23.2W (220V/50Hz)
    Kích thước ( R x D x C ) 17.3*7.1*1.7 in. (440*180*44 mm)
    Lắp Rack Mountable
    Tiêu thụ điện tối đa 20.4W (220V/50Hz)
    Max Heat Dissipation 69.6 BTU/h
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *