DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngoài trời 8Fo – đầy đủ phụ kiện

ODF 8 FO


Hộp phối quang ODF 8FO treo tường , ODF 8 sợi, ODF 8 core, ODF 8 lõi, ODF 8 port hay còn gọi là ODF phối quang OTB-C08 là sản phẩm dùng để tập trung các mối hàn cáp quang, bảo vệ chúng và đồng thời có tác dụng phân phối các đầu kết nối đến nhiều thiết bị khác như là module quang hay là  converter quang ( bộ chuyển đổi quang điện.). Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc cáp quang SingleMode.
 
Vỏ Hộp phối quang ODF 8FO được làm bằng chất liệu nhựa ABS đặc chủng có độ đàn hồi cực tốt giúp bảo vệ các mối hàn quang khỏi các tác động mạnh từ môi trường bên ngoài. ODF quang 8FO đem đến giải pháp hoàn hảo để cải thiện hiệu suất đường truyền. 

Hộp phối quang odf 8fo bao gồm những phụ kiện:
- 01 vỏ hộp
- 08 adapter: Để kết nối dây hàn quang với dây nhảy quang chuyển đổi tín hiệu tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu đầu cuối.
- 08 dây hàn quang:  Dây hàn quang có 1 đầu nối được cắm vào adapter và 1 đầu đước đấu nối trực tiếp với cáp quang.
08 ống co nhiệt:  Được dùng để cố định cũng như bảo vệ các mối hàn quang. Ống co nhiệt dài 6cm, trong suốt bên trong là một thanh thép nhỏ.
- ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang: để bắt thiết bị cố định trong hộp phối quang.

Thông tin kỹ thuật của sản phẩm hộp phối quang ODF 8fo

-  ODF 8 sợi quang có thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ

- Có thể dùng adapter FC, SC hay ST hoặc LC

- Dễ dàng để phân bổ các dây hàn quang

- Kích cỡ: cao, rộng, sâu lần lược là 330mm – 183mm – 70mm.

- Vỏ thép sơn tĩnh điện với trọng lượng 0,5 kg.

Ứng dụng hộp phối quang ODF 8FO

- Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang

- Fiber to the home (FTTH)

- Hệ thống quang LAN/ WAN

- Hệ thống CATV.
 

Mua hộp phối quang ODF 8FO giá rẻ ở đâu?

Bạn đang có nhu cầu lắp đặt hộp phối quang nhưng không biết lựa chọ loại nào phù hơp cho thiết bị mạng của mình? Hay bạn đang lo lắng về mức giá của ODF ? VIỄN THÔNG GIÁ TỐT sẽ giúp bạn giải quyết các vấn đề của bạn. Với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực này, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho bạn những sự hỗ trợ và đảm bảo sản phẩm tốt nhất cho hệ thống mạng của mình. Từ chất lượng đến giá thành sản phẩm, VIỄN THÔNG GIÁ TỐT sẽ giúp bạn đưa ra sự lựa chọn sáng xuốt nhất!
Quý khách cấn tư vấn và đặt hàng xin liên hệ Hotline: 0963.508.809.

 

ODF 8 FO

Hộp phối quang ODF 8FO nhựa ngoài trời
Hộp phối quang ODF 8FO nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 8FO nhựa ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 8FO gắn rack đầy đủ phụ kiện
ODF 8FO gắn rack đầy đủ phụ kiện

ODF 8FO gắn rack đầy đủ phụ kiện

385,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG ODF 8 FO NGOÀI TRỜI
HỘP PHỐI QUANG ODF 8 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 8 FO NGOÀI TRỜI

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà gắn rack
Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà gắn rack

Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà gắn rack

400,000₫ 0₫
Hộp phối quang ODF 8 Fo (8 core, 8 sợi)
Hộp phối quang ODF 8 Fo (8 core, 8 sợi)

Hộp phối quang ODF 8 Fo (8 core, 8 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời sắt
Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời sắt

Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời sắt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời nhựa
Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời nhựa

Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời nhựa

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt gắn rack
Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt gắn rack

Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt gắn rack

Giá: LIÊN HỆ