DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

Dây cáp mạng CAT5e, Cat6, cat 6A Vinacap, AMP commsocpe

CÁP MẠNG

Dây cáp mạng Cat5e, Cat6, Cat7 chính hãng giá rẻ tại Hà Nội.

Dây cáp mạng là thành phần không thể thiếu của một hệ thống mạng; nó có mặt ở mọi căn hộ, tòa nhà, công trình. Miễn sao ở đó cần có sự truyền tải internet.
Cáp mạng được cấu thành bởi 4 cặp dây đồng xoắn lõi đặc, đường kính lõi khoảng từ 0.4-0.6mm (24AWG đến 23AWG); và được bao ngoài bởi lớp nhựa PVC. Các cặp dây xoắn bên trong được nhuộm thành 4 cặp màu khác nhau rất dễ phân biệt.

Hiện nay có các loại dây cáp mạng nào, chúng khác nhau như thế nào?

Có rất nhiều loại cáp mạng trên thị trường, và với công nghệ ngày càng phát triển; ta có các loại cáp mạng ngày càng tốt hơn, truyền tải được xa hơn, tốc độ lớn hơn. Sự khác nhau cơ bản giữa Cáp mạng Cat5e và Cáp mạng Cat6 chính là hiệu suất truyền dẫn của nó (Transmission Performance); bên cạnh đó là khả năngmở rộng băng tần từ 100MHz (đối với Cat5e ) lên thành 250Mhz (đối với Cat6); cat6a có thể khuếch đại đến 500Mhz.

Tiết diện của CAT6 lớn hơn CAT5e nên tín hiệu sẽ tốt hơn và đương nhiên sẽ tốn đồng hơn. Chưa kể cáp mạng Cat 5e có kích cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn Mỹ (AWG) là 24AWG và tần số hoạt động là 100MHz; còn cáp mạng Cat6 là 23AWG với tần số hoạt động 250MHz. Tất cả các loại cáp mạng Cat6 đều có một lõi nhựa ở trung tâm để phân chia 4 cặp dây và chống nhiễu chéo ( Cross talk) trong khi cáp mạng Cat 5e không có.

Mua dây cáp mạng chính hãng giá rẻ ở đâu?

Viễn Thông Giá Tốt chuyên phân phối cáp mạng các loại; Cáp mạng cat5e, cáp mạng cat6, cáp mạng cat7. Với các hãng AMP netconnect, cáp mạng ADC Krone, cáp mạng Vinacap; Cáp mạng Alantek, cáp mạng LS, cáp mạng Golden link…

Tại Viễn Thông Giá Tốt, chắc chắn bạn sẽ tìm được loại dây cáp mạng thích hợp nhất với nhu cầu của bạn; mọi công trình, nhà xưởng, văn phòng đã và đang tin tưởng sử dụng sản phẩm cáp mạng lan mà chúng tôi cung cấp.

Cũng tại Viễn Thông Giá Tốt, chúng tôi đảm bảo bán hàng chính hãng với giá rẻ hơn giá thị trường từ 5-10% nên quý khách hoàn toàn có thể yên tâm.

Cảm ơn quý khách đã luôn tin tưởng, ủng hộ Viễn thông Giá Tốt. Đơn vị chúng tôi là nhà cung cấp dây cáp mạng cat5e; cáp mạng cat6 số 1 Hà Nội!

Các bạn có nhu cầu tìm hiểu thêm:

CÁP MẠNG

Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi
Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi

Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi

1,700,000₫ 0₫
Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP
Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP

Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP

2,310,000₫ 0₫
Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2
Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2

Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2

1,725,000₫ 0₫
Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10
Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10

Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp mạng cat5e Vinacap
Dây cáp mạng cat5e Vinacap

Dây cáp mạng cat5e Vinacap

1,725,000₫ 0₫
Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope
Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope

Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE  P/N: 219413-2
CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE P/N: 219413-2

CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE P/N: 219413-2

2,280,000₫ 0₫
Dây cáp mạng Vinacap Cat5e
Dây cáp mạng Vinacap Cat5e

Dây cáp mạng Vinacap Cat5e

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng
Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng

Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp mạng Cat5e Commscope chính hãng
Cáp mạng Cat5e Commscope chính hãng

Cáp mạng Cat5e Commscope chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
 Dây cáp mạng Cat6 LS
Dây cáp mạng Cat6 LS

Dây cáp mạng Cat6 LS

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng Cat5e LS
Cáp mạng Cat5e LS

Cáp mạng Cat5e LS

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng cat6 Vinacap
Cáp mạng cat6 Vinacap

Cáp mạng cat6 Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP
Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP

Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP
Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP

Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp mạng cat6 Golden link
Dây cáp mạng cat6 Golden link

Dây cáp mạng cat6 Golden link

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng LS Cat6 AWG,PVC,CMX, U/UTP
Cáp mạng LS Cat6 AWG,PVC,CMX, U/UTP

Cáp mạng LS Cat6 AWG,PVC,CMX, U/UTP

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp mạng CAT5e Golden link
Dây cáp mạng CAT5e Golden link

Dây cáp mạng CAT5e Golden link

Giá: LIÊN HỆ
 Giới thiệu về Cáp mạng CAT5e chống nhiễu SFTP GoldenLink chính hãng
Giới thiệu về Cáp mạng CAT5e chống nhiễu SFTP GoldenLink chính hãng

Giới thiệu về Cáp mạng CAT5e chống nhiễu SFTP GoldenLink chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng cat6 Goldenlink ngoài trời
Cáp mạng cat6 Goldenlink ngoài trời

Cáp mạng cat6 Goldenlink ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng Cat6 ngoài trời outdoor
Cáp mạng Cat6 ngoài trời outdoor

Cáp mạng Cat6 ngoài trời outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng CAT6A AMP commscope 884024508/10
Cáp mạng CAT6A AMP commscope 884024508/10

Cáp mạng CAT6A AMP commscope 884024508/10

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng CAT6 UTP HIKVISION DS-1LN6-UU
Cáp mạng CAT6 UTP HIKVISION DS-1LN6-UU

Cáp mạng CAT6 UTP HIKVISION DS-1LN6-UU

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng CAT6 UTP GT-NET
Cáp mạng CAT6 UTP GT-NET

Cáp mạng CAT6 UTP GT-NET

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng liền nguồn ngoài trời CAT5E FTP TE-KRONE
Cáp mạng liền nguồn ngoài trời CAT5E FTP TE-KRONE

Cáp mạng liền nguồn ngoài trời CAT5E FTP TE-KRONE

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp điện thoại Cat3 4 lõi đồng có cường lực ngoài trời
Dây cáp điện thoại Cat3 4 lõi đồng có cường lực ngoài trời

Dây cáp điện thoại Cat3 4 lõi đồng có cường lực ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Cát mạng Cat3 Speedlink Outdoor - cáp Cat3 dùng ngoài trời
Cát mạng Cat3 Speedlink Outdoor - cáp Cat3 dùng ngoài trời

Cát mạng Cat3 Speedlink Outdoor - cáp Cat3 dùng ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp mạng HIK Cat5 UTP DS-1LN5E-E/E
Dây cáp mạng HIK Cat5 UTP DS-1LN5E-E/E

Dây cáp mạng HIK Cat5 UTP DS-1LN5E-E/E

Giá: LIÊN HỆ