DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Switch Planet hàng chính hãng giá tốt nhất

SWITCH PLANET

Switch Planet được sản xuất bởi Tập đoàn công nghệ PLANET, hiện đang là một trong những tập đoàn hàng đầu trên thế giới trong lĩnh vực sản phẩm mạng  IP (Internet Protocol). PLANET thiết kế, sản xuất các sản phẩm mạng và đưa ra các giải pháp tích hợp : voice, video, dữ liệu cho các doanh nghiệp. Với mục đích tạo ra tiềm lực giúp nhau cùng có lợi, PLANET làm việc hết mình để  đáp ứng các nhu cầu của khách hàng với những giải pháp hợp lí mang tính sáng tạo cao, đặc biệt là với giá cả hợp lí  nhất.

SWITCH PLANET

Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S
Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S

Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S

2,700,000₫ 0₫
Switch planet 48 port GS-4210-48T4S
Switch planet 48 port GS-4210-48T4S

Switch planet 48 port GS-4210-48T4S

8,620,000₫ 0₫
Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

1,650,000₫ 0₫
Switch Poe Planet FNSW-1600P
Switch Poe Planet FNSW-1600P

Switch Poe Planet FNSW-1600P

2,950,000₫ 0₫
Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

2,130,000₫ 0₫
Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P
Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P

Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P

4,250,000₫ 0₫
Switch planet GSD-1020S
Switch planet GSD-1020S

Switch planet GSD-1020S

Giá: LIÊN HỆ
Switch Planet 24 port GS-4210-24T2S
Switch Planet 24 port GS-4210-24T2S

Switch Planet 24 port GS-4210-24T2S

3,120,000₫ 0₫