DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

Phụ kiện cáp quang néo cáp, bộ treo cáp | Chất lượng

PHỤ KIỆN CÁP QUANG

Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp nối quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta còn cần sử dụng thêm các phụ kiện quang.
Viễn thông giá tốt cung cấp phụ kiện cáp quang gồm dây nhảy quang, dây hàn quang, singlemode, multimode néo cáp, măng xông, hộp phối quang với chất lượng và giá thành tốt nhất. 
Bộ treo néo cáp quang adss. Bao gồm Bộ néo cáp quang adss, Bộ treo cáp quang adss. Bộ néo cáp quang adss có các tên gọi như: Dây néo cáp quang, dây néo cáp quang adss, khóa néo cáp quang, chuỗi néo cáp quang. Hay còn gọi là: Phụ kiện néo cáp quang. Bộ treo cáp quang adss có các tên gọi khác như: Kẹp treo cáp quang, gông treo cáp quang adss. Hay còn gọi Bộ đỡ cáp quang adss hoặc phụ kiện treo cáp quang.
Viễn thông Giá Tốt chuyên phân phối, bán Bộ treo néo cáp quang adss giá rẻ. Cam kết Giá bộ treo néo cáp quang adss rẻ nhất, vận chuyển toàn quốc.

PHỤ KIỆN CÁP QUANG

Máy đo công suất mini kèm bút soi quang APM50NT
Máy đo công suất mini kèm bút soi quang APM50NT

Máy đo công suất mini kèm bút soi quang APM50NT

Giá: LIÊN HỆ
ĐẦU NỐI QUANG, ADAPTER SC DUPLEX MULTIMODE
ĐẦU NỐI QUANG, ADAPTER SC DUPLEX MULTIMODE

ĐẦU NỐI QUANG, ADAPTER SC DUPLEX MULTIMODE

Giá: LIÊN HỆ
Đầu bấm quang Fast Connector FUJIKURA SC/APC
Đầu bấm quang Fast Connector FUJIKURA SC/APC

Đầu bấm quang Fast Connector FUJIKURA SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Đầu nối quang Fast Connector FUJIKURA SC/UPC
Đầu nối quang Fast Connector FUJIKURA SC/UPC

Đầu nối quang Fast Connector FUJIKURA SC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Gông treo cáp dự phòng G7
Gông treo cáp dự phòng G7

Gông treo cáp dự phòng G7

Giá: LIÊN HỆ
Bộ néo cáp quang ADSS KV500
Bộ néo cáp quang ADSS KV500

Bộ néo cáp quang ADSS KV500

Giá: LIÊN HỆ
Bộ néo cáp quang ADSS KV300
Bộ néo cáp quang ADSS KV300

Bộ néo cáp quang ADSS KV300

Giá: LIÊN HỆ
Bộ néo cáp quang ADSS KV200
Bộ néo cáp quang ADSS KV200

Bộ néo cáp quang ADSS KV200

Giá: LIÊN HỆ
Bộ néo cáp quang ADSS KV100
Bộ néo cáp quang ADSS KV100

Bộ néo cáp quang ADSS KV100

Giá: LIÊN HỆ
Máy hàn cáp quang Shinho X-86
Máy hàn cáp quang Shinho X-86

Máy hàn cáp quang Shinho X-86

Giá: LIÊN HỆ
Dao tuốt dây cáp TL-352
Dao tuốt dây cáp TL-352

Dao tuốt dây cáp TL-352

Giá: LIÊN HỆ
Đầu bấm  nhanh Fast Connector chuẩn SC/UPC
Đầu bấm nhanh Fast Connector chuẩn SC/UPC

Đầu bấm nhanh Fast Connector chuẩn SC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Đầu bấm nhanh Fast Connector chuẩn SC/APC
Đầu bấm nhanh Fast Connector chuẩn SC/APC

Đầu bấm nhanh Fast Connector chuẩn SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 200m
Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 200m

Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 200m

Giá: LIÊN HỆ
Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 100m
Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 100m

Bộ treo cáp quang ADSS khoảng vượt 100m

Giá: LIÊN HỆ
Máy cắt sợi quang Skycom T-903
Máy cắt sợi quang Skycom T-903

Máy cắt sợi quang Skycom T-903

Giá: LIÊN HỆ
Bộ néo cáp quang treo ADSS khoảng vượt 500m
Bộ néo cáp quang treo ADSS khoảng vượt 500m

Bộ néo cáp quang treo ADSS khoảng vượt 500m

Giá: LIÊN HỆ
Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV300
Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV300

Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV300

Giá: LIÊN HỆ
Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV200
Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV200

Bộ treo néo cáp ADSS khoảng vượt KV200

Giá: LIÊN HỆ
BỘ CHIA QUANG PLC 1x16
BỘ CHIA QUANG PLC 1x16

BỘ CHIA QUANG PLC 1x16

Giá: LIÊN HỆ
Nguồn Adapter cho converter quang 5V
Nguồn Adapter cho converter quang 5V

Nguồn Adapter cho converter quang 5V

Giá: LIÊN HỆ
Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ CFS-3
Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ CFS-3

Kìm tuốt sợi quang 3 lỗ CFS-3

155,000₫ 185,000₫
Máy cắt sợi quang FC-60S
Máy cắt sợi quang FC-60S

Máy cắt sợi quang FC-60S

650,000₫ 850,000₫
Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-APC
Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-APC

Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-APC

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC
Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC

Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 16 port Cat6 Commscope
Patch panel 16 port Cat6 Commscope

Patch panel 16 port Cat6 Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Bút soi quang 5km
Bút soi quang 5km

Bút soi quang 5km

Giá: LIÊN HỆ
Bút soi quang 2km
Bút soi quang 2km

Bút soi quang 2km

Giá: LIÊN HỆ