DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

CÁP QUANG MULTIMODE 24FO giá rẻ

CÁP QUANG MULTIMODE 24FO

 Cáp quang Multimode 24FO (24 sợi, 24core, 24 sợi) hay còn gọi là cáp quang đa mode là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Được sử dụng đi trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor). Cáp quang 24Fo MM có đường kính sợi quang 50/125um và 62,5/125um.
Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên cáp quang đa năng multimode indoor/outdoor là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ.

Sản phẩm cáp quang multimode 24Fo có các chủng loại OM2, OM3, OM4.
anh-cap-quang-multimode

Đặc trưng của dây cáp quang 24FO

Phần vỏ dày làm từ các chất liệu nhựa chuyên dụng có sử dụng thành phần chống cháy nên cáp vừa cứng mà lại có tính đàn hồi rất cao bảo vệ cáp khỏi các lực căng, chèn ép mạnh, khó cháy và cháy cũng không có khói.

Dây Cáp sợi quang Multimode sử dụng nguồn phát laser phát tia sáng xuyên suốt. Tín hiệu ít bị suy hao, tốc độ cao và khoảng cách truyền tải đi rất xa.

Sợi cáp Multimode có thể truyền cùng lúc nhiều ánh sáng với góc alpha khác nhau. Loại đa mode (Multimode) có 2 loai đó là Stepmode và Grade mode. Stepmode thì chiết suất từ lõi đến vỏ giảm dần nhưng theo từng nấc, còn Grade mode thì vẫn giảm liên tục và dĩ liên là tốt hơn Stepmode.

Giống như cáp quang Singlemode, cáp quang Multimode(MM) cũng có số mode tương ứng với số lượng mode của ánh sáng truyền qua sợi quang và chúng cũng đều chỉ truyền một tín hiệu.

Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

Ứng dụng Cáp quang 24Fo MM om2, om3, om4 trong mạng internet tốc độ cao.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang Multimode 24fo

Loại sợi quang: multimode 50/125um
Dung lượng: 24 sợi, multimodemode, 04 ống lỏng
Đường kính cáp: 8mm
Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
Cấu trúc cáp: ống lỏng, 4 ống
Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.
Chiều dài tối đa: 5.000m
Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700N
Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300N
Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm
Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập
Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến 60 độ
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt:  -5 đến 50 độ C
Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ CSản phẩm nhập khẩu chính hãng có mã GYXTW – OM2/OM3/OM4 – MM – 24FO – 50/125 (62.5/125).
 

Mua cáp quang chính hãng tại địa chỉ nào?

Một số hãng sản xuất  cáp 24Fo mm: AMP Commscope, Alantek,...

Cáp 24Fo mm giá bao nhiêu, mua cáp quang 24fo mm ở đâu? Bạn cần mua cáp quang hay cần biết cáp quang mm giá bao nhiêu hãy liên hệ với chúng tôi. Viễn Thông Giá Tốt chuyên phân phối, bán dây cáp quang mm giá rẻ. Chúng tôi Cam kết Giá cáp sợi quang multimode rẻ nhất, phân phối toàn quốc.

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Dây cáp quang Multimode 12fo
Dây cáp quang Multimode 8fo
Dây cáp quang Multimode 4fo
 

CÁP QUANG MULTIMODE 24FO

Cáp quang Multimode OM3 24FO (24 sợi)
Cáp quang Multimode OM3 24FO (24 sợi)

Cáp quang Multimode OM3 24FO (24 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang multimode 24FO OM2
Cáp quang multimode 24FO OM2

Cáp quang multimode 24FO OM2

Giá: LIÊN HỆ