DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |

MODULE QUANG SINGLEMODE

MODULE QUANG SINGLEMODE

Module Single Mode là một giao thức được thiết kế với cổng khe cắm mini gbic chuẩn SFP hoặc SFF,… Mỗi Module đều có 2 đầu, một đầu gắn với Router, Switch, đầu còn lại gắn với các loại cáp đồng, cáp quang
module-quang-singlemode


Hiện nay, có rất nhiều các loại Module quang Single Mode khác nhau. Xét về tốc độ có Module tốc độ 155M (10/100Mbps), Module 1.25G hay module quang 1G (1000Mbps, 100Base-SX, 1000Base-LX).

Tính năng của Module quang Single Mode:
- Đem đến sự linh hoạt cho cấu hình mạng.
 - Module quang  Single mode có hệ thống chuẩn đoán thông số kĩ thuật, theo dõi nhiệt độ. Điều này mang đến độ chính xác trong công tác thu, phát và xử lý công suất máy.
- Thông thường, 1 Module quang chất lượng, người dùng cần quan tâm đến chức năng DDM. Đây được coi là tính năng mới nhất và là bước cải tiến vượt trội. Hầu hết các thiết bị đều có hỗ trợ DDM, chức năng giám sát cung cấp thông tin liên quan đến trạng thái truyền-nhận tín hiệu. Nhờ tính năng quan trọng này, chúng giúp người dùng thuận tiện trong việc cô lập và sớm phát hiện và khắc phục lỗi nhanh hơn.

Trên thị trường hiện đang bán Module quang Single Mode thông dụng sau:

– Module quang Cisco Compatible 1000BASE-BX10 SFP Module for Single-Strand SMF

– Module quang Cisco compatible 1000BASE-BX20 SFP Module for Single-Strand SMF

– Module quang SFP transceiver, 100BASE-BXD

– Module quang SFP transceiver, 100BASE-BXU…

Ngoài ra còn có các loại Module quang như: Module quang LC BTON-OCT24-20,Module quang OPTONE SFP-LX-SM,....

SFP+ module là gì?
SFP+ là một phiên bản nâng cao của SFP - tên gọi tiếng anh :"Small Form Factor" là module quang hỗ trợ tốc độ dữ liệu lên đến 10Gbit/s. Module quang 10Gb này hỗ trợ 8 Gbit/s Fibre Channel và mạng vận tải quang OTU2.

Nó là một định dạng công nghiệp phổ biến được hỗ trợ bởi nhiều nhà cung cấp thành phần mạng. Các ứng dụng tiêu chuẩn ban đầu tập trung vào 8G Fibre Channel, 10G Ethernet và 10G Fibre Channel, nơi mà giao diện điện cho bo mạch chủ là một giao diện nối tiếp chuẩn được gọi là SFI. Các ứng dụng đã mở rộng để bao gồm SONET OC-192, SDH STM-64, OTN G.709, CPRI không dây, 16G Fibre Channel, và ứng dụng 32G Fibre Channel mới nổi.

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT là đại lý chuyên phân phối các loại : Module quang Cissco Single mode, module quang SFP 10G, Module quang SFP+ 10G, Module quang LC BTON-OCT24-20,....
Quý khách hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ đặt hàng giá rẻ!

MODULE QUANG SINGLEMODE

Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220
Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220

Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD
Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD

Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD

Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM
Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM

Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B
Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B

Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B

Giá: LIÊN HỆ
Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A
Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A

Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC
Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC

Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC

Giá: LIÊN HỆ
Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD
Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km
Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km

Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM
MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM

MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC
MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC

MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM
MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM

MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD
Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD

Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD
Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD

Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD
Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD

Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 1 sợi tốc độ 155Mbps HL-SB5315-20LCD
Module quang SFP HOLINK 1 sợi tốc độ 155Mbps HL-SB5315-20LCD

Module quang SFP HOLINK 1 sợi tốc độ 155Mbps HL-SB5315-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 10G 1 sợi P/N: HL-SPB3210-20LCD
Module quang SFP HOLINK 10G 1 sợi P/N: HL-SPB3210-20LCD

Module quang SFP HOLINK 10G 1 sợi P/N: HL-SPB3210-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Wintop YTPD-G59-120LD 120Km
Module quang Wintop YTPD-G59-120LD 120Km

Module quang Wintop YTPD-G59-120LD 120Km

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP Wintop YTPD-G39-40LD 40Km
Module quang SFP Wintop YTPD-G39-40LD 40Km

Module quang SFP Wintop YTPD-G39-40LD 40Km

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP GPON dùng cho OLT Class B+ 2.5G
Module quang SFP GPON dùng cho OLT Class B+ 2.5G

Module quang SFP GPON dùng cho OLT Class B+ 2.5G

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP+ GPON OLT ZTE Class C+
Module quang SFP+ GPON OLT ZTE Class C+

Module quang SFP+ GPON OLT ZTE Class C+

Giá: LIÊN HỆ
Cáp Cable Cisco AOC SFP+ 10G dài 10M - Cisco Compatible 10G SFP+ Active Optical
Cáp Cable Cisco AOC SFP+ 10G dài 10M - Cisco Compatible 10G SFP+ Active Optical

Cáp Cable Cisco AOC SFP+ 10G dài 10M - Cisco Compatible 10G SFP+ Active Optical

Giá: LIÊN HỆ
Cáp Cables Cisco AOC SFP+ 10G dài 3M - Cisco SFP-10G-AOC 3M Compatible
Cáp Cables Cisco AOC SFP+ 10G dài 3M - Cisco SFP-10G-AOC 3M Compatible

Cáp Cables Cisco AOC SFP+ 10G dài 3M - Cisco SFP-10G-AOC 3M Compatible

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S
Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S

Module quang Cisco QSFP-100G-CWDM4-S

Giá: LIÊN HỆ
Module cáp đồng 1G wintop YT-SFP-T
Module cáp đồng 1G wintop YT-SFP-T

Module cáp đồng 1G wintop YT-SFP-T

Giá: LIÊN HỆ
Module cáp đồng Cisco 1G GLC-TE
Module cáp đồng Cisco 1G GLC-TE

Module cáp đồng Cisco 1G GLC-TE

Giá: LIÊN HỆ