DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Thiết bị mạng uy tín, chất lượng | Vienthongigatot.com

THIẾT BỊ MẠNG NETWORK

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT chuyên cung cấp thiết bị mạng, cáp mạng, cáp điện thoại của các hãng như Commscope, Z43, plannet, TP-link, 

THIẾT BỊ MẠNG NETWORK

Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi
Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi

Cáp mạng Cat5e Vinacap UTP 4 đôi

1,700,000₫ 0₫
Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S
Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S

Switch Planet 16 cổng 10/100/1000 | GS-4210-16T2S

2,700,000₫ 0₫
Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP
Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP

Cáp mạng cat6 Vinacap 4 đôi UTP

2,310,000₫ 0₫
Switch planet 48 port GS-4210-48T4S
Switch planet 48 port GS-4210-48T4S

Switch planet 48 port GS-4210-48T4S

8,620,000₫ 0₫
Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2
Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2

Cáp mạng AMP Commscope cat5e UTP | 6-219590-2

1,725,000₫ 0₫
Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)
Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)

Switch TP-Link T1600G-28TS (TL-SG2424)

Giá: LIÊN HỆ
Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Switch PLANET GSW-1601, 16-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

1,650,000₫ 0₫
Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10
Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10

Cáp mạng AMP Commscope CAT6A UTP | PN 884024508/10

Giá: LIÊN HỆ
Switch Poe Planet FNSW-1600P
Switch Poe Planet FNSW-1600P

Switch Poe Planet FNSW-1600P

2,950,000₫ 0₫
Dây cáp mạng cat5e Vinacap
Dây cáp mạng cat5e Vinacap

Dây cáp mạng cat5e Vinacap

1,725,000₫ 0₫
Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope
Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope

Dây cáp mạng CAT6A AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Switch Planet GSW-2401, 24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

2,130,000₫ 0₫
CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE  P/N: 219413-2
CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE P/N: 219413-2

CÁP MẠNG CAT5E FTP AMP COMMSCOPE P/N: 219413-2

2,280,000₫ 0₫
Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P
Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P

Switch Planet POE 24 cổng FGSW-2511P

4,250,000₫ 0₫
Switch TP-Link TL-SG1008P 8 port Gigabit POE
Switch TP-Link TL-SG1008P 8 port Gigabit POE

Switch TP-Link TL-SG1008P 8 port Gigabit POE

1,650,000₫ 0₫
Dây cáp mạng Vinacap Cat5e
Dây cáp mạng Vinacap Cat5e

Dây cáp mạng Vinacap Cat5e

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng
Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng

Cáp mạng cat5e AMP Comscope chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS
Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS

Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS

Giá: LIÊN HỆ
 Dây cáp mạng Cat6 LS
Dây cáp mạng Cat6 LS

Dây cáp mạng Cat6 LS

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng Cat5e LS
Cáp mạng Cat5e LS

Cáp mạng Cat5e LS

Giá: LIÊN HỆ
Switch planet GSD-1020S
Switch planet GSD-1020S

Switch planet GSD-1020S

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng cat6 Vinacap
Cáp mạng cat6 Vinacap

Cáp mạng cat6 Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S
Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S

Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N
Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N

Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP
Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP

Cáp mạng LS CAT5e 24 AWG, PVC, CMX, U/UTP

Giá: LIÊN HỆ
Switch Tp-Link T2600G- 28S( TL-GS3424)
Switch Tp-Link T2600G- 28S( TL-GS3424)

Switch Tp-Link T2600G- 28S( TL-GS3424)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP
Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP

Cáp mạng LS VINA Cat6A 23AWG, PVC, CM, FTP

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp mạng cat6 Golden link
Dây cáp mạng cat6 Golden link

Dây cáp mạng cat6 Golden link

Giá: LIÊN HỆ