DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |

CÁP QUANG MULTIMODE 12FO GIẢ RẺ

CÁP QUANG MULTIMODE 12FO

Cáp quang multimode 12Fo hay còn gọi là cáp quang đa mốt 12fo. Cáp có 12 sợi quang  multimode 50/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn ITU-TG.655;IEA;TCN 68-160. Do đó cáp sợi quang luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI
Cáp quang Multimode 12FO 
  phù hợp cho các ứng dụng trong nhà (indoor), ngoài trời(outdoor) và các dịch vụ băng thông rộng.

Đặc điểm, ứng dụng của cáp quang Multimode 12fo

Cáp quang dài, mỏng thành phần của thủy tinh trong suốt bằng đường kính của một sợi tóc. Chúng được sắp xếp trong bó được gọi là cáp quang và được sử dụng để truyền tín hiệu trong khoảng cách rất xa. Không giống như cáp đồng truyền tín hiệu bằng điện, cáp quang ít bị nhiễu, tốc độ cao (đây là tốc độ truyền dữ liệu, phân biệt với tốc độ tín hiệu) và truyền xa hơn.

Cáp quang Multimode 12FO  có dây thép chịu lực để treo néo cáp khi đi trên cột, cáp có ống đệm lỏng và sợi chịu lực tổng hợp được bên xung quanh phần tử chị lực trung tâm lớp nhựa HDPE bảo vệ cáp khỏi va đập và ẩm ướt. 

Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang Multimode 2 sợi

Loại sợi quang: multimode 50/125um

Dung lượng: 12 sợi, multimodemode, 02 ổng

Đường kính cáp: 8mm

Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm

Cấu trúc cáp: ống lỏng, 1 ống

 Hiện nay trên thị trường, sản phẩm cáp quang multimode 12Fo, 12 core, 12 sợi, 12 lõi có các chủng loại OM2, OM3, OM4 đi cùng với các thương hiệu GYXTW,AMP,ALANTEK..

Viễn Thông Giá Tốt
là đại lý chuyên phân phối cung cấp các loại dây cáp quang, dây cáp quang multimode 12fo chính hãng . Quý khách hàng có nhu cầu tư vấn và mua hàng xin liên hệ Hotine: 0963.508.809.

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Dây cáp quang Multimode 4fo
Dây cáp quang Multimode 8fo
Dây cáp quang Multimode 24fo

 

CÁP QUANG MULTIMODE 12FO

Cáp quang 12Fo OM4 Multimode
Cáp quang 12Fo OM4 Multimode

Cáp quang 12Fo OM4 Multimode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode 12Fo Om3 AMP commscope X-1427452-3
Cáp quang Multimode 12Fo Om3 AMP commscope X-1427452-3

Cáp quang Multimode 12Fo Om3 AMP commscope X-1427452-3

95,000₫ 120,000₫
Cáp quang Multimode 12 sợi OM3 GYXTW chính hãng
Cáp quang Multimode 12 sợi OM3 GYXTW chính hãng

Cáp quang Multimode 12 sợi OM3 GYXTW chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode 12 sợi OM2 GYXTW
Cáp quang Multimode 12 sợi OM2 GYXTW

Cáp quang Multimode 12 sợi OM2 GYXTW

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG MULTIMODE 12 SỢI (12 Fo, 12 core)
CÁP QUANG MULTIMODE 12 SỢI (12 Fo, 12 core)

CÁP QUANG MULTIMODE 12 SỢI (12 Fo, 12 core)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 12 Fo outdoor ngoài trời GYXTW
Cáp quang Multimode OM3 12 Fo outdoor ngoài trời GYXTW

Cáp quang Multimode OM3 12 Fo outdoor ngoài trời GYXTW

245,000₫ 0₫
Cáp quang Multimode 12 Fo OM2 outdoor GYXTW
Cáp quang Multimode 12 Fo OM2 outdoor GYXTW

Cáp quang Multimode 12 Fo OM2 outdoor GYXTW

Giá: LIÊN HỆ