DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |

Cáp quang singlemode 12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõ

CÁP QUANG 12FO

Dây cáp quang singlemode 12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõi hay còn gọi là cáp quang SingleMode (đơn mốt) 12fo  cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công, lắp đặt. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động tiêu cực khi thi công và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết.Các sợi cáp quang Singlemode 12 sợi được làm bằng hủy tinh nằm trong ống đệm lỏng và được nó bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thâm nhập của nước và khí hơi.

Các khoảng trống tạo nên từ sợi quang và bề mặt bên trong ống đệm lỏng được điền đầy bằng một loại hợp chất đặc biệt giúp ngăn ngừa nước vào sợi cáp làm ảnh hưởng đến khả năng truyền tảu dữ liệu, tín hiệu của hệ thống mạng. Đồng thời, cáp quang Singlemode 12FO còn trang bị thêm lớp băng chống thấm nước càng đảm bảo cho sự an toàn cho sợi cáp quang.

Cáp quang 12Fo có các chủng loại đa dạng. Cáp quang treo 12Fo (cáp quang treo số 8). Cáp quang tự treo adss 12 sợi (cáp quang treo adss 12Fo). Cáp quang luồn cống (luồn ống, chôn ngầm) 12 lõi. Cáp quang chôn trực tiếp 12Fo. Cáp quang chống cháy, hầm lò, phòng nổ 12Fo. Cáp quang (cống / treo) kim loại, phi kim loại 12Fo. Sử dụng trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor / có dây treo chịu lực). Cáp quang 12 sợi có đường kính sợi quang 9/125um. Các hãng sản xuất cáp quang 12Fo: Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel, Vinacap, VNPT, VinaOFC.

Ứng dụng của cáp quang 12fo:

 Kết nối Hệ thống mạng cục bộ

 Kết nối Hệ thống mạng thuê bao

Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ

Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

Viễn thông giá tốt chuyên phân phối, bán dây cáp quang 12Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 12 sợi rẻ nhất VN , sản phẩm chính hãng Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel, Vinacap, VNPT, VinaOFC.

CÁP QUANG 12FO

Cáp quang treo bọc kim loại 12Fo, 12 core
Cáp quang treo bọc kim loại 12Fo, 12 core

Cáp quang treo bọc kim loại 12Fo, 12 core

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang OPGW chống sét 12 FO
Cáp quang OPGW chống sét 12 FO

Cáp quang OPGW chống sét 12 FO

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap
Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap

Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 12Fo postef
Cáp quang 12Fo postef

Cáp quang 12Fo postef

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang kim loại 12FO chính hãng
Cáp quang kim loại 12FO chính hãng

Cáp quang kim loại 12FO chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 12FO LS singlemode chính hãng
Cáp quang ngầm 12FO LS singlemode chính hãng

Cáp quang ngầm 12FO LS singlemode chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode
Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode

Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 12FO viettel
Cáp quang ngầm 12FO viettel

Cáp quang ngầm 12FO viettel

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 12FO Viettel
Cáp quang treo 12FO Viettel

Cáp quang treo 12FO Viettel

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO
Cáp quang ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO

Cáp quang ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)
Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)

Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO
CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG SINGLE MODE 12 SỢI
CÁP QUANG SINGLE MODE 12 SỢI

CÁP QUANG SINGLE MODE 12 SỢI

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 12 FO Vinacap
Cáp quang 12 FO Vinacap

Cáp quang 12 FO Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)
Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)

Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)

9,000₫ 0₫
Cáp quang ngầm luồn cống 12 core (12 Fo, 12 sợi)
Cáp quang ngầm luồn cống 12 core (12 Fo, 12 sợi)

Cáp quang ngầm luồn cống 12 core (12 Fo, 12 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
 CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO (12 CORE)
CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO (12 CORE)

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO (12 CORE)

9,000₫ 0₫
Cáp quang chôn trực tiếp 12FO (12 core / 12 sợi)
Cáp quang chôn trực tiếp 12FO (12 core / 12 sợi)

Cáp quang chôn trực tiếp 12FO (12 core / 12 sợi)

9,000₫ 0₫
Cáp quang Viettel M3 treo 12FO Singlemode
Cáp quang Viettel M3 treo 12FO Singlemode

Cáp quang Viettel M3 treo 12FO Singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode
Cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode

Cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode

12,000₫ 0₫
Cáp quang ngầm luồn cống kim loại 12FO sợi singlemode
Cáp quang ngầm luồn cống kim loại 12FO sợi singlemode

Cáp quang ngầm luồn cống kim loại 12FO sợi singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode
Cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode

Cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode

Giá: LIÊN HỆ