DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Cáp điện thoại ngoài trời, trong nhà | Giá Tốt

CÁP ĐIỆN THOẠI

Viễn thông Giá tốt chuyên phân phối Dây cáp điện thoại. Dây điện thoại (dây thuê bao điện thoại) có các loại: Dây điện thoại trong nhà, Dây điện thoại ngoài trời. Dây điện thoại gồm Dây điện thoại 1 đôi (2 lõi), Dây điện thoại 2 đôi (4 lõi), 4 đôi (8 lõi). Cáp điện thoại hay còn gọi là cáp viễn thông, cáp thông tin. Bao gồm cáp điện thoại 5 đôi, cáp điện thoại 10 đôi, cáp điện thoại 20 đôi, cáp điện thoại 30 đôi, cáp điện thoại 50 đôi, cáp điện thoại 100 đôi, cáp điện thoại 200 đôi trở lên.Tiết diện, đường kính dây dẫn của dây cáp điện thoại: 0.4mm, 0.5mm, 0.65mm, 0.8mm, 0.9mm. Sử dụng: Dây cáp điện thoại trong nhà hay Dây cáp điện thoại ngoài trời. Cáp luồn cống, cáp treo. Cáp mỏ hầm lò, phòng nổ. Cáp truyền thanh … Bán buôn Dây điện thoại, Cáp điện thoại chất lượng tốt. Bán lẻ Dây điện thoại, cáp điện thoại giá rẻ.

CÁP ĐIỆN THOẠI

Hộp cáp điện thoại 100 đôi - Hộp nối dây Postef
Hộp cáp điện thoại 100 đôi - Hộp nối dây Postef

Hộp cáp điện thoại 100 đôi - Hộp nối dây Postef

Giá: LIÊN HỆ
Hộp cáp nối dây điện thoại 50 đôi
Hộp cáp nối dây điện thoại 50 đôi

Hộp cáp nối dây điện thoại 50 đôi

Giá: LIÊN HỆ
Hộp cáp đấu dây điện thoại 20 đôi
Hộp cáp đấu dây điện thoại 20 đôi

Hộp cáp đấu dây điện thoại 20 đôi

Giá: LIÊN HỆ
Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời
Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời

Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Tủ đấu điện thoại MDF 100 đôi ngoài trời
Tủ đấu điện thoại MDF 100 đôi ngoài trời

Tủ đấu điện thoại MDF 100 đôi ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Dây line điện thoại 2 đôi 4 lõi trong nhà
Dây line điện thoại 2 đôi 4 lõi trong nhà

Dây line điện thoại 2 đôi 4 lõi trong nhà

Giá: LIÊN HỆ
Rệp nối dây điện thoại 3M
Rệp nối dây điện thoại 3M

Rệp nối dây điện thoại 3M

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại CAT3 2 đôi 4 sợi
Cáp điện thoại CAT3 2 đôi 4 sợi

Cáp điện thoại CAT3 2 đôi 4 sợi

Giá: LIÊN HỆ
Hộp cáp điện thoại 10 đôi
Hộp cáp điện thoại 10 đôi

Hộp cáp điện thoại 10 đôi

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 50 đôi 50Px2x0.5
Cáp điện thoại 50 đôi 50Px2x0.5

Cáp điện thoại 50 đôi 50Px2x0.5

64,000₫ 70,000₫
Cáp điện thoại 4 đôi Sino
Cáp điện thoại 4 đôi Sino

Cáp điện thoại 4 đôi Sino

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 2 đôi Sino chính hãng
Cáp điện thoại 2 đôi Sino chính hãng

Cáp điện thoại 2 đôi Sino chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 10 đôi ngầm
Cáp điện thoại 10 đôi ngầm

Cáp điện thoại 10 đôi ngầm

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 10 đôi (10P) Z43
Cáp điện thoại 10 đôi (10P) Z43

Cáp điện thoại 10 đôi (10P) Z43

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 2 đôi (2P) Sino
Cáp điện thoại 2 đôi (2P) Sino

Cáp điện thoại 2 đôi (2P) Sino

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 4 đôi (4P) Sino
Cáp điện thoại 4 đôi (4P) Sino

Cáp điện thoại 4 đôi (4P) Sino

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 5 đôi chính hãng
Cáp điện thoại 5 đôi chính hãng

Cáp điện thoại 5 đôi chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 30 đôi Z43
Cáp điện thoại 30 đôi Z43

Cáp điện thoại 30 đôi Z43

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 50 đôi Z43
Cáp điện thoại 50 đôi Z43

Cáp điện thoại 50 đôi Z43

63,000₫ 0₫
Cáp điện thoại 100 đôi Z43
Cáp điện thoại 100 đôi Z43

Cáp điện thoại 100 đôi Z43

120,000₫ 0₫
Cáp điện thoại 20 đôi Z43 Vinacap
Cáp điện thoại 20 đôi Z43 Vinacap

Cáp điện thoại 20 đôi Z43 Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 100 đôi 100x2x0.5 ngoài trời
Cáp điện thoại 100 đôi 100x2x0.5 ngoài trời

Cáp điện thoại 100 đôi 100x2x0.5 ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 50 đôi 50x2x0.5
Cáp điện thoại 50 đôi 50x2x0.5

Cáp điện thoại 50 đôi 50x2x0.5

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 30 đôi 30x2x0.5
Cáp điện thoại 30 đôi 30x2x0.5

Cáp điện thoại 30 đôi 30x2x0.5

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 20 đôi trong nhà, ngoài trời
Cáp điện thoại 20 đôi trong nhà, ngoài trời

Cáp điện thoại 20 đôi trong nhà, ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 10 đôi ngoài trời
Cáp điện thoại 10 đôi ngoài trời

Cáp điện thoại 10 đôi ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại  5 đôi 10 lõi
Cáp điện thoại 5 đôi 10 lõi

Cáp điện thoại 5 đôi 10 lõi

Giá: LIÊN HỆ
Cáp điện thoại 4 đôi trong nhà
Cáp điện thoại 4 đôi trong nhà

Cáp điện thoại 4 đôi trong nhà

Giá: LIÊN HỆ