DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Dây nhảy mạng CAT6 AMP Commscope, Vention giá tốt

DÂY NHẢY MẠNG

VTGT Chuyên dòng dây nhảy Commscope, Ventiton, GTNET ưu tiên giá rẻ-hàng luôn sẵn kho số lượng lớn

day-nhay-cat-6
Patch Cord - dây nhảy là loại cáp không thể thiếu trong một hệ thống mạng chuẩn. Dây nhảy đồng - Copper Patch Cord, dây nhảy quang -  Fibre Patch Cord của 3M/Vention/ GTNET/ COMMSCOPE/ AMP là sản phẩm chất lượng cho mọi hệ thống.
Trong hệ thống cáp cấu trúc (structured cabling system) có sử dụng patch panel (thanh đấu nối) luôn có sợi cáp giúp kết nối tín hiệu từ patch panel tới switch. Đó chính là dây nhảy hay còn được gọi tên tiếng anh là patch cord. Trong bài viết này, chúng tôi xin được giới thiệu tới khách hàng loại sản phẩm dây cáp của 3M/Volition/CORNING, COMMSCOPE/ AMP (một trong những hãng hàng đầu trên thế giới có giải pháp và thiết bị mạng cho hệ thống cáp cấu trúc uy tín, chất lượng). Dây nhảy đồng có 2 loại dành cho 2 loại cáp mạng là patch cord Cat.5e và Cat.6. Hai đầu connecter của sợi dây nhảy  là chuẩn RJ45 có bao gồm phần chuôi (Boot) để bảo vệ đầu connector được khắc chắn và không gẫy. Phần lỗi đồng trong dây nhảy là gồm nhiều sợi nhỏ, mềm dẽo (Stranded) làm cho việc đấu nhảy không bị gẫy dây, linh hoạt.  Lựa chọn patch cord Cat.6 hoặc Cat.5e cần chú ý tới chiều dài sợi dây và màu sắc (blue, red, yellow) . Độ dài của dây được tính bằng mét : 1, 2, 3, 5,7,10 hoặc feet ( 1ft = 0,3048 m). Đây là đặc điểm để chọn loại dây nhảy nào phù hợp.

DÂY NHẢY MẠNG

Dây nhảy LS Cat6 dài 3m LS-PC-UC6-xx-020-VN
Dây nhảy LS Cat6 dài 3m LS-PC-UC6-xx-020-VN

Dây nhảy LS Cat6 dài 3m LS-PC-UC6-xx-020-VN

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng Commscope Cat7 dài 2m
Dây nhảy mạng Commscope Cat7 dài 2m

Dây nhảy mạng Commscope Cat7 dài 2m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m  NPC06UVDB-BL050
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m NPC06UVDB-BL050

Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m NPC06UVDB-BL050

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m

Dây nhảy mạng Cat6 Commscope/AMP dài 15m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m  NPC06UVDB-BL66F
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m NPC06UVDB-BL66F

Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m NPC06UVDB-BL66F

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m

Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 1m – Patch cord COMMSCOPE/AMP
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 1m – Patch cord COMMSCOPE/AMP

Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 1m – Patch cord COMMSCOPE/AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 3m – Patch cord COMMSCOPE/AMP
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 3m – Patch cord COMMSCOPE/AMP

Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat6 3m – Patch cord COMMSCOPE/AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng CAT6 2M Commscope
Dây nhảy mạng CAT6 2M Commscope

Dây nhảy mạng CAT6 2M Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy CAT6 1.5M COMMSCOPE/AMP
Dây nhảy CAT6 1.5M COMMSCOPE/AMP

Dây nhảy CAT6 1.5M COMMSCOPE/AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope
Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope

Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F
Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F

Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M
Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M

Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M
Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M

Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m
Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m

Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M
Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M

Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy đúc cat6a 3m
Dây nhảy đúc cat6a 3m

Dây nhảy đúc cat6a 3m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 đúc 3m
Dây nhảy cat6 đúc 3m

Dây nhảy cat6 đúc 3m

Giá: LIÊN HỆ
 Dây nhảy cat6 đúc 2m
Dây nhảy cat6 đúc 2m

Dây nhảy cat6 đúc 2m

Giá: LIÊN HỆ
 Dây nhảy cat6 đúc 1,5m
Dây nhảy cat6 đúc 1,5m

Dây nhảy cat6 đúc 1,5m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy đúc cat6 dài 3m Commscope AMP
Dây nhảy đúc cat6 dài 3m Commscope AMP

Dây nhảy đúc cat6 dài 3m Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F
Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F

Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F

Giá: LIÊN HỆ