DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

CÁP TÍN HIỆU HDMI chĩnh hãng

CÁP TÍN HIỆU HDMI

  • HDMI là một loại kết nối số có khả năng truyền tải cả video độ nét cao (HD) và âm thanh có độ phân giải cao qua một cáp đơn. Với cáp HDMI, bạn sẽ loại bỏ chi phí, sự phức tạp và nhầm lẫn khi sử dụng nhiều loại cáp cho âm thanh và video.
cap-tin-hieu-hdmi-cat5e
  • Cáp HDMI cung cấp chất lượng hình ảnh tốt hơn bất kỳ cáp nào khác, có khả năng hiển thị 1080p với tốc độ 60 khung hình / giây (quét 60 lần / giây). 
 
  • Cáp HDMI có khả năng mang 8 kênh âm thanh 24-bit ở 192 kHz. Nó có thể xử lý mức âm thanh cao nhất như Dolby TrueHD và Hệ thống âm thanh kỹ thuật số DTS-HD Master Audio.
 
  • Cáp tín hiệu HDMI,  có các chiều dài tùy chọn : 30m, 20m, 10m, 1,5m, 5m, 15m chuẩn 1.3, 1.4. phù hợp theo từng yêu cầu khoảng cách sử dụng.
 
  • Khách hàng cần phải chú ý đến loại cáp HDMI. Mỗi loại cáp HDMI sử dụng một phần cứng khác nhau schematic và đặc điểm truyền dẫn. Bên cạnh độ dài, loại cáp HDMI là lý do chính đáng duy nhất để thấy sự khác biệt về giá cả. Các loại cáp HDMI tốc độ cao sẽ đắt hơn so với các loại cáp HDMI tiêu chuẩn, và cáp HDMI với Ethernet sẽ đắt hơn cáp HDMI mà không cần Ethernet.
 
  • Một số loại cáp được ưa chuộng nhất hiện nay là cáp HDMI Ztek, Cáp HDMI Unitec, cáp HDMI DTECH, HDMI VENTION,...
Mua dây cáp tín hiệu HDMI chính hãng giá rẻ ở đâu?

Với mong muốn đáp ứng sự hài lòng của quý khách hàng, VIỄN THÔNG GIÁ TỐT là đại lý phân phối lớn tại khu vực miền Bắc chuyên cung cấp các dòng sản phẩm cáp tín hiệu HDMI, cáp HDMI sợi quangcáp tín hiệu  HDMI VENTION,...cáp tín hiệu VGA chính hãng, giá rẻ bất ngờ. 

Quý khách đặt hàng xin hãy liên hệ với chúng tôi theo Hotline: 0963.508.809.
 

CÁP TÍN HIỆU HDMI

Bộ kéo dài HDMI 200M có USB HO-LINK HL-HDMI-200KVM
Bộ kéo dài HDMI 200M có USB HO-LINK HL-HDMI-200KVM

Bộ kéo dài HDMI 200M có USB HO-LINK HL-HDMI-200KVM

Giá: LIÊN HỆ
Cáp HDMI sợi quang dài 100m
Cáp HDMI sợi quang dài 100m

Cáp HDMI sợi quang dài 100m

Giá: LIÊN HỆ
Cáp HDMI 2.0 4K sợi quang dài 80m
Cáp HDMI 2.0 4K sợi quang dài 80m

Cáp HDMI 2.0 4K sợi quang dài 80m

Giá: LIÊN HỆ
Dây HDMI Ugreen 10111 15m
Dây HDMI Ugreen 10111 15m

Dây HDMI Ugreen 10111 15m

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp tín hiệu HDMI 15m Arigato HDTV 2K4K (19+1)
Dây cáp tín hiệu HDMI 15m Arigato HDTV 2K4K (19+1)

Dây cáp tín hiệu HDMI 15m Arigato HDTV 2K4K (19+1)

Giá: LIÊN HỆ
Bộ kéo dài HDMI qua cáp mạng 120M 4K có cổng USB HL-HDMI-120KVM
Bộ kéo dài HDMI qua cáp mạng 120M 4K có cổng USB HL-HDMI-120KVM

Bộ kéo dài HDMI qua cáp mạng 120M 4K có cổng USB HL-HDMI-120KVM

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp HDMI Vention 8K/60Hz chuẩn 2.1 dài 2m
Dây cáp HDMI Vention 8K/60Hz chuẩn 2.1 dài 2m

Dây cáp HDMI Vention 8K/60Hz chuẩn 2.1 dài 2m

Giá: LIÊN HỆ
Cáp chuyển đổi tín hiệu HDMI sang VGA Vention cao cấp
Cáp chuyển đổi tín hiệu HDMI sang VGA Vention cao cấp

Cáp chuyển đổi tín hiệu HDMI sang VGA Vention cao cấp

200,000₫ 280,000₫
Dây tín hiệu HDMI 30m
Dây tín hiệu HDMI 30m

Dây tín hiệu HDMI 30m

Giá: LIÊN HỆ
Dây tín hiệu HDMI 20m chính hãng
Dây tín hiệu HDMI 20m chính hãng

Dây tín hiệu HDMI 20m chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Dây tín hiệu HDMI 10m chính hãng
Dây tín hiệu HDMI 10m chính hãng

Dây tín hiệu HDMI 10m chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Dây tín hiệu HDMI 30m chính hãng
Dây tín hiệu HDMI 30m chính hãng

Dây tín hiệu HDMI 30m chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Dây tín hiệu HDMI dài 20m
Dây tín hiệu HDMI dài 20m

Dây tín hiệu HDMI dài 20m

Giá: LIÊN HỆ
 Dây tín hiêu HDMI dài 10m chính hãng
Dây tín hiêu HDMI dài 10m chính hãng

Dây tín hiêu HDMI dài 10m chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
 Dây tín hiệu HDMI dài 5m
Dây tín hiệu HDMI dài 5m

Dây tín hiệu HDMI dài 5m

Giá: LIÊN HỆ
Dây HDMI cáp quang 50m
Dây HDMI cáp quang 50m

Dây HDMI cáp quang 50m

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp HDMI 60m sợi quang
Dây cáp HDMI 60m sợi quang

Dây cáp HDMI 60m sợi quang

1,550,000₫ 0₫
Dây cáp HDMI sợi quang 40m
Dây cáp HDMI sợi quang 40m

Dây cáp HDMI sợi quang 40m

1,350,000₫ 0₫
Cáp HDMI sợi quang DTECH
Cáp HDMI sợi quang DTECH

Cáp HDMI sợi quang DTECH

Giá: LIÊN HỆ