DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

Cáp quang singlemode 4Fo treo, cáp quang 4fo SM ngầm

CÁP QUANG 4FO

anh-cap-quang-optical-fiber

Cáp quang 4fo single mode là giải pháp truyền tín hiệu quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay, cáp quang 4FO (4 sợi, 4 core) được sử dụng chủ yếu nhằm giúp truyền tín hiệu đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp, là một trong các sản phẩm cáp được bán tốt nhất trên thị trường.

Cáp quang 4fo thường có 2 loại là cáp quang 4fo ngầm và cáp quang 4fo treo, cáp quang 4fo kim loại, cáp quang 4fo phi kim loại. Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi cáp bên trong.

Cáp quang 4fo được sử dụng cho các mục đích:

- Kết nối Hệ thống mạng cục bộ.
- Kết nối Hệ thống mạng thuê bao.
- Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ.
- Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

Thông số kỹ thuật của cáp quang 4fo

  • Số sợi Cáp quang treo 4FO bao gồm: 4 sợi quang single mode
  • Bước sóng hoạt động: 1310 , 1550nm
  •  Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
  •  Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655
  • Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn: TCN 68-160:1996 và IEC, EIAL.

Lý do nên sử dụng cáp quang 4FO

Cáp quang 4FO là giải pháp tốt và tiết kiệm nhất cho người dùng khi vì chúng đem lại những lợi ích sau:
  • Truyền tín hiệu đi xa tốc độ cao cực hiệu quả mà sự suy hao đường truyền lại rất thấp. 
  • Vị trí Sợi quang đệm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Nhờ vậy mà ống có thể bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học như gió, thời tiết, nhiệt độ,…
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được làm bằng hợp chất cao cấp chống nước tốt. 
  • Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường
  • Thiết kế nhỏ gọn tạo điều kiện thuận lợi trong thi công lắp đặt, sửa chữa và di chuyển. 
Bạn còn vướng mắc về sản phẩm và cần được tư vấn xin hãy liên hệ với chúng tôi ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Dây cáp quang Single mode 8fo
Dây cáp quang Single mode 12fo

Dây cáp quang Single mode 24fo
Dây cáp quang Single mode 48fo

 

CÁP QUANG 4FO

Cáp quang 4FO Indoor SingleMode
Cáp quang 4FO Indoor SingleMode

Cáp quang 4FO Indoor SingleMode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo OM3 COMMSCOPE INDOOR P/N: 760046649
Cáp quang 4Fo OM3 COMMSCOPE INDOOR P/N: 760046649

Cáp quang 4Fo OM3 COMMSCOPE INDOOR P/N: 760046649

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang dã chiến Singlemode 4Fo, 8Fo, 12Fo
Cáp quang dã chiến Singlemode 4Fo, 8Fo, 12Fo

Cáp quang dã chiến Singlemode 4Fo, 8Fo, 12Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang trong nhà Indoor 4Fo
Cáp quang trong nhà Indoor 4Fo

Cáp quang trong nhà Indoor 4Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang LS 4Fo Singlemode Outdoor - LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)
Cáp quang LS 4Fo Singlemode Outdoor - LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)

Cáp quang LS 4Fo Singlemode Outdoor - LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope  X-1427449-4
Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope X-1427449-4

Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope X-1427449-4

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef
Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef

Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo Postef
Cáp quang 4Fo Postef

Cáp quang 4Fo Postef

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode
Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode

Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng
Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng

Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap
Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap

Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap

3,500₫ 5,000₫
 Cáp quang singlemode 4Fo LS cable &system
Cáp quang singlemode 4Fo LS cable &system

Cáp quang singlemode 4Fo LS cable &system

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 4 sợi (4Fo) Vinacap bọc kim loại
Cáp quang ngầm 4 sợi (4Fo) Vinacap bọc kim loại

Cáp quang ngầm 4 sợi (4Fo) Vinacap bọc kim loại

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp quang 4FO kim loại vinacap
Cáp quang 4FO kim loại vinacap

Cáp quang 4FO kim loại vinacap

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap
Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap

Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột
Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột

Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4fo chống chuột
Cáp quang 4fo chống chuột

Cáp quang 4fo chống chuột

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi, 4 core)
Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi, 4 core)

Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi, 4 core)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4 Fo OM2 Multimode
Cáp quang 4 Fo OM2 Multimode

Cáp quang 4 Fo OM2 Multimode

9,000₫ 0₫
Cáp quang OM3 Multimode 4Fo
Cáp quang OM3 Multimode 4Fo

Cáp quang OM3 Multimode 4Fo

15,000₫ 0₫
CÁP QUANG MULTIMODE 4 CORE (4 SỢI/4FO)
CÁP QUANG MULTIMODE 4 CORE (4 SỢI/4FO)

CÁP QUANG MULTIMODE 4 CORE (4 SỢI/4FO)

9,000₫ 0₫
CÁP QUANG SINGLEMODE 4 CORE/4FO
CÁP QUANG SINGLEMODE 4 CORE/4FO

CÁP QUANG SINGLEMODE 4 CORE/4FO

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4FO vinacap (4 core / 4 sợi)
Cáp quang 4FO vinacap (4 core / 4 sợi)

Cáp quang 4FO vinacap (4 core / 4 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)
Cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)

Cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)

5,500₫ 0₫
Cáp quang luồn cống 4 Sợi
Cáp quang luồn cống 4 Sợi

Cáp quang luồn cống 4 Sợi

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm luồn cống 4Fo
Cáp quang ngầm luồn cống 4Fo

Cáp quang ngầm luồn cống 4Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Viettel M3 treo 4FO singlemode
Cáp quang Viettel M3 treo 4FO singlemode

Cáp quang Viettel M3 treo 4FO singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE
Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE

Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE

Giá: LIÊN HỆ