DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |

MODULE QUANG MULTIMODE

MODULE QUANG MULTIMODE

Hiện nay, Module quang ngày càng phổ biến nhờ sự tiện lợi và ứng dụng cao của nó. Module quang multimode được ứng dụng trong các ứng dụng thiết bị truyền dẫn khác, các routerswitch. Nó cũng được đánh giá là thiết bị giúp cho tín hiệu đường truyền được ổn định hơn.
bo-chuyen-doi-quang-dien-converter-quang

Module quang có kích thước nhỏ gọn, chiều dài chỉ khoảng 6cm và chiều rộng hơn 1cm. Được làm bằng chất liệu inox với một bo mạch điện tử ở bên trong. Cáp sợi của Module quang Multimode có lõi to hơn, có thể truyền nhiều chế độ ánh sáng.
Về khoảng cách truyền dẫn, loại thiết bị  thu phát này thường được sử dụng trong các khoảng cách ngắn, tối đa là 2km. Nó thường hoạt động phổ biến ở bước sóng 850 nm và 1319 nm. Ngoài ra, loại cáp mulitmode còn có khả năng thu ánh sáng từ laser cao hơn nhiều so với loại module single mode.

Ưu điểm của Module quang Multimode:

Xu hướng về tốc độ cao hơn và băng thông cao hơn luôn luôn không thể ngăn cản, từ Fast Ethernet sang Gigabit Ethernet, sau đó đến 10 Gigabit Ethernet và 25 Gigabit Ethernet. Đồng thời, các thiết bị mới để truyền dữ liệu được xuất bản, SFP+ cho 10 Gigabit và SFP28 cho 25 Gigabit Ethernet. Sự khác biệt rõ ràng nhất giữa chúng là tốc độ dữ liệu, trong khi tất cả chúng đều sử dụng cùng một thiết kế yếu tố hình thức module quang

Bất kể bất kỳ thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến, máy chủ cụ thể nào, sẽ khó có thể tìm ra SFP module nào được sử dụng phù hợp khi phải đối mặt với rất nhiều loại mô-đun SFP. Giờ đây, các bạn đã có thể yên tâm, với đội ngũ kỹ thuật và tư vấn sẽ giúp bạn lựa chọn loai module quang phù hợp với nhu cầu của bạn nhất. 

Viễn Thông Giá Tốt tự hào là đại lý uy tín chuyên  phân phối các dòng sản phẩm module quang multilmode  chính hãng OPTONE,CISCO SFP, WINTOP YTPD,... với chất lượng tốt nhất, độ bền cao nhất và giá rẻ hợp lý. 

MODULE QUANG MULTIMODE

Module quang SFP+ 25G CISCO SFP-25G-SR-S
Module quang SFP+ 25G CISCO SFP-25G-SR-S

Module quang SFP+ 25G CISCO SFP-25G-SR-S

Giá: LIÊN HỆ
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM
Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM

Module cổng quang TP-Link TL-SM311LM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Multimode Cisco SFP-10G-SR
Module quang Multimode Cisco SFP-10G-SR

Module quang Multimode Cisco SFP-10G-SR

Giá: LIÊN HỆ
Module CISCO multimode GLC-SX-MMD
Module CISCO multimode GLC-SX-MMD

Module CISCO multimode GLC-SX-MMD

Giá: LIÊN HỆ
SFP+10G Multimode cho Cisco
SFP+10G Multimode cho Cisco

SFP+10G Multimode cho Cisco

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP+ Multi Mode 10G
Module quang SFP+ Multi Mode 10G

Module quang SFP+ Multi Mode 10G

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Multimode 1G
Module quang Multimode 1G

Module quang Multimode 1G

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Multimode 1.25G WINTOP YTPD-G88-05LD
Module quang Multimode 1.25G WINTOP YTPD-G88-05LD

Module quang Multimode 1.25G WINTOP YTPD-G88-05LD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Multimode SFP Cisco GLC-SX-MM Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm
Module quang Multimode SFP Cisco GLC-SX-MM Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm

Module quang Multimode SFP Cisco GLC-SX-MM Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm

250,000₫ 0₫
Module quang multimode 10/100/1000
Module quang multimode 10/100/1000

Module quang multimode 10/100/1000

Giá: LIÊN HỆ
Module quang multimode 2 sợi 10/100/1000
Module quang multimode 2 sợi 10/100/1000

Module quang multimode 2 sợi 10/100/1000

Giá: LIÊN HỆ