DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Hộp phối quang ODF 12Fo trong nhà, ngoài trời

ODF 12 FO

Hộp phối quang ODF 12FO  hay còn gọi là ODF quang 12FO, ODF 12 sợi, ODF 12 core…Đây là sản phẩm chuyên dụng cho ứng dụng internet cáp quang. Sử dụng cho chuẩn cáp quang Multi modeSingle mode. Đi kèm với mỗi ODF là các phụ kiện bên trong vỏ hộp bao gồm: dây hàn quang, đầu nối quang adaptor, khay hàn quang và ốc vít để gắn hộp phối quang vào nơi cần gắn. 

Hộp phối quang ODF trong nhà 12Fo – đầy đủ phụ kiện. Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện:
- 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″
- 1 khay quấn dây
- 12 adapter
- 12 dây hàn quang
- 12 ống co nhiệt
- 01 bộ phụ kiện khác ….

Thông tin kỹ thuật của hộp phối quang ODF 12FO:
- Độ dày vỏ hộp: 1.2mm
-  Chiều cao ODF: 72mm
- Chiều sâu ODF: 310mm
- Loại cáp: ODF indoor
- Tùy chọn adapter SC, LC, ST, FC…
- Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang
- Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện, màu ghi xám
 

ODF 12 FO

ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện
ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện

ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 12Fo nhựa ngoài trời
Hộp phối quang ODF 12Fo nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 12Fo nhựa ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF LS 12FO LS-FDF-SC-MM- 012-SP
Hộp phối quang ODF LS 12FO LS-FDF-SC-MM- 012-SP

Hộp phối quang ODF LS 12FO LS-FDF-SC-MM- 012-SP

Giá: LIÊN HỆ
ODF 12FO ngoài trời
ODF 12FO ngoài trời

ODF 12FO ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF Comscope AMP 12FO 2-1206138-4
Hộp phối quang ODF Comscope AMP 12FO 2-1206138-4

Hộp phối quang ODF Comscope AMP 12FO 2-1206138-4

Giá: LIÊN HỆ
ODF 12FO khay trượt
ODF 12FO khay trượt

ODF 12FO khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 12 FO gắn rack đầy đủ phụ kiện
ODF 12 FO gắn rack đầy đủ phụ kiện

ODF 12 FO gắn rack đầy đủ phụ kiện

480,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG ODF 12 CORE (12 FO, 12 SỢI)
HỘP PHỐI QUANG ODF 12 CORE (12 FO, 12 SỢI)

HỘP PHỐI QUANG ODF 12 CORE (12 FO, 12 SỢI)

500,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI ODF 12 FO
HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI ODF 12 FO

HỘP PHỐI QUANG NGOÀI TRỜI ODF 12 FO

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời sắt Outdoor
Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời sắt Outdoor

Hộp phối quang ODF 12FO ngoài trời sắt Outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)
Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)

Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)

Giá: LIÊN HỆ