DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN LÀ GÌ? NGUYÊN LÝ SỬ DỤNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, NGUYÊN LÝ HOẠT ĐỘNG CỦA MEDIA CONVERTER

  |  

LƯU Ý KHI MUA CONVERTER QUANG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, CÁCH CHỌN BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PHÙ HỢP VỚI MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG

  |  

THANH ĐẤU NGUỒN PDU CÓ ATOMAT LÀ GÌ

  |  

PATCH PANEL 24 CỔNG, 48 CỔNG LÀ GÌ– KIẾN THỨC TỔNG HỢP VỀ THANH ĐẤU MẠNG PACHPANEL

  |  

DÂY NHẢY CÁP MẠNG CAT6A COMMSCOPE LÀ GÌ? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6A GIÁ RẺ

  |  

TỦ MẠNG, TỦ RACK LÀ GÌ?, NHỮNG đặc điểm VỀ TỦ MẠNG, TỦ RACK.

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN WINTOP

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN BTON

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN GNETCOM

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM CÁP QUANG VINACAP

  |  

Các mã máy test mạng LAN hãng Noyafa, Lý do sử dụng máy test mạng lan noyafa

  |  

Tìm hiểu về các loại dây nguồn sử dụng cho UPS, server, switch

  |  

TỦ MẠNG RACK 6U 9U 10U 12U 22U 27U 32U 36U 42U 48U LÀ GÌ?

  |  

Dây nhảy mạng cat5e Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT5e commscope giá rẻ?

  |  

ODF 144FO LÀ GÌ

  |  

Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope? Địa chỉ mua Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope

  |  

Máy hàn cáp quang skycom là gì? Địa chỉ mua máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

NHÌN ĐÈN TÍN HIỆU CHUẨN ĐOÁN BỆNH CỦA CONVERTER QUANG

  |  

TÌM HIỂU VỀ BỘ CHIA TÁCH QUANG PLC SPLITTER?

  |

SWITCH POE HRUI chính hãng giá tốt

SWITCH POE HRUI

Switch POE HRUI giá rẻ chất lượng

Switch POE HRUI hay còn có tên gọi khác là Switch cấp nguồn PoE HRUI thương hiệu Switch POE giá rẻ nhưng chất lượng ổn định
POE được viết tắt bởi POWER OVER ETHERNET hiểu một cách đơn giản có nghĩa là công nghệ cho phép truyền tải nguồn điện trực tiếp trên sợi cáp mạng (Cable RJ45) đến các thiết bị điện tử có cổng Ethernet. hoặc đơn giản hơn nữa PoE là công nghệ cung cấp điện cho thiết bị thông qua cáp mạng xoắn đôi. 
Vậy switch POE HRUI hay Switch cấp nguồn PoE HRUI là loại switch vừa dùng để truyền dữ liệu, vừa dùng để cấp nguồn điện cho thiết bị.
Ứng dụng của thiết bị mạng Swtich PoE HRUI trong thực tế:
Switch POE HRUI ngày càng được sử dụng phổ biến trong các thiết bị điện tử như chuông cửa màn hình, các hệ thống báo cháy, chống trộm..tuy nhiên phổ biến và dễ gặp nhất là trong hệ thống camera IP.
Switch POE HRUI là sản phẩm Switch sử dụng cho cấp nguồn và mạng cho camera IP, Wifi Access Point, và được ưa chuộng trong thi công mạng WifiThi công camera ngày nay hầu hết các camera IP đều hỗ trợ công nghệ cấp nguồn qua cổng POE. Do đó sản phẩm Switch POE là sản phẩm không thể thiếu khi lắp đặt hệ thống camera quan sát IP, khu công nghiệp,…

SWITCH POE HRUI

Switch Poe 8 cổng Hrui HR900-AF-82N
Switch Poe 8 cổng Hrui HR900-AF-82N

Switch Poe 8 cổng Hrui HR900-AF-82N

Giá: LIÊN HỆ
Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS
Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS

Switch Poe 16 cổng Hrui HR901-AF-1621GS

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S
Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S

Switch POE 4 cổng Hrui HR901- AFG- 411S

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N
Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N

Switch POE 8 cổng Hrui HR 901-AFG-411SHR-AFG - 82N

Giá: LIÊN HỆ
Switch Poe 4 cổng Hikvision
Switch Poe 4 cổng Hikvision

Switch Poe 4 cổng Hikvision

Giá: LIÊN HỆ
Switch công nghiệp 4 cổng HRUi HR500-AF-42
Switch công nghiệp 4 cổng HRUi HR500-AF-42

Switch công nghiệp 4 cổng HRUi HR500-AF-42

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE 24 Port HRUI HR901-AFG-242S tốc độ 10/100/1000M
Switch PoE 24 Port HRUI HR901-AFG-242S tốc độ 10/100/1000M

Switch PoE 24 Port HRUI HR901-AFG-242S tốc độ 10/100/1000M

Giá: LIÊN HỆ
SWITCH POE 16-Port (10/100/1000M) HRUI HR901-AFG-162S-300
SWITCH POE 16-Port (10/100/1000M) HRUI HR901-AFG-162S-300

SWITCH POE 16-Port (10/100/1000M) HRUI HR901-AFG-162S-300

Giá: LIÊN HỆ
SWITCH POE 8 CỔNG HRUI(10/100/1000M) HR901-AFG-82NS
SWITCH POE 8 CỔNG HRUI(10/100/1000M) HR901-AFG-82NS

SWITCH POE 8 CỔNG HRUI(10/100/1000M) HR901-AFG-82NS

Giá: LIÊN HỆ
SWITCH POE 4 port (10/100/1000M) HRUI  HR901-AXG-411NS-65
SWITCH POE 4 port (10/100/1000M) HRUI HR901-AXG-411NS-65

SWITCH POE 4 port (10/100/1000M) HRUI HR901-AXG-411NS-65

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE 16 Port Hrui HR901-AF-1621GS300
Switch PoE 16 Port Hrui HR901-AF-1621GS300

Switch PoE 16 Port Hrui HR901-AF-1621GS300

Giá: LIÊN HỆ
Adapter Nguồn 48V dành cho Switch PoE, Switch Cisco
Adapter Nguồn 48V dành cho Switch PoE, Switch Cisco

Adapter Nguồn 48V dành cho Switch PoE, Switch Cisco

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE Acorid LS1724P2C 24 Port PoE x 2 Port GE x 2 Port SFP
Switch PoE Acorid LS1724P2C 24 Port PoE x 2 Port GE x 2 Port SFP

Switch PoE Acorid LS1724P2C 24 Port PoE x 2 Port GE x 2 Port SFP

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE Acorid LS1716P2G 16 Port PoE x 2 Port Uplink 150W
Switch PoE Acorid LS1716P2G 16 Port PoE x 2 Port Uplink 150W

Switch PoE Acorid LS1716P2G 16 Port PoE x 2 Port Uplink 150W

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE Acorid LS1708P2G 8 Port PoE x 2 Port Uplink 96W
Switch PoE Acorid LS1708P2G 8 Port PoE x 2 Port Uplink 96W

Switch PoE Acorid LS1708P2G 8 Port PoE x 2 Port Uplink 96W

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE Acorid LS1704P2E 4 Port PoE x 2 Port Uplink
Switch PoE Acorid LS1704P2E 4 Port PoE x 2 Port Uplink

Switch PoE Acorid LS1704P2E 4 Port PoE x 2 Port Uplink

Giá: LIÊN HỆ
Switch quang 8 cổng gigabit BT-918GS-20
Switch quang 8 cổng gigabit BT-918GS-20

Switch quang 8 cổng gigabit BT-918GS-20

Giá: LIÊN HỆ
Switch PoE 8 cổng Hikvision DS-3E1309P-EI 10/100Mbps
Switch PoE 8 cổng Hikvision DS-3E1309P-EI 10/100Mbps

Switch PoE 8 cổng Hikvision DS-3E1309P-EI 10/100Mbps

Giá: LIÊN HỆ
SWITCH POE 16 Port HRUI
SWITCH POE 16 Port HRUI

SWITCH POE 16 Port HRUI

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 4 cổng Hasivo S600P- 4G- 1G
Switch POE 4 cổng Hasivo S600P- 4G- 1G

Switch POE 4 cổng Hasivo S600P- 4G- 1G

Giá: LIÊN HỆ
Switch Poe 4 cổng Hrui HR901-AFG-411S chính hãng
Switch Poe 4 cổng Hrui HR901-AFG-411S chính hãng

Switch Poe 4 cổng Hrui HR901-AFG-411S chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 8 cổng Hrui HR900-AF- 82GN
Switch POE 8 cổng Hrui HR900-AF- 82GN

Switch POE 8 cổng Hrui HR900-AF- 82GN

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 8 cổng HRUI 10/100/1000 HR901- AFG- 82N
Switch POE 8 cổng HRUI 10/100/1000 HR901- AFG- 82N

Switch POE 8 cổng HRUI 10/100/1000 HR901- AFG- 82N

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 16 cổng HRUI
Switch POE 16 cổng HRUI

Switch POE 16 cổng HRUI

Giá: LIÊN HỆ
Switch POE 8 cổng HRUI
Switch POE 8 cổng HRUI

Switch POE 8 cổng HRUI

Giá: LIÊN HỆ
 Switch POE 4 cổng HRUI chính hãng
Switch POE 4 cổng HRUI chính hãng

Switch POE 4 cổng HRUI chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Switch 8 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M
Switch 8 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M

Switch 8 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M

Giá: LIÊN HỆ
Switch quang 8 cổng SC + 2 cổng RJ45
Switch quang 8 cổng SC + 2 cổng RJ45

Switch quang 8 cổng SC + 2 cổng RJ45

Giá: LIÊN HỆ