DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

Bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100, 10/100/1000

CONVERTER QUANG

bo-chuyen-doi-quang-dien


Bộ chuyển đổi quang điện hay còn gọi Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Media Converter. Chuyển đổi quang điện gồm bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, 2 sợi. Chuyển đổi quang điện converter là thiết bị chuyển đổi quang điện. Sử dụng chuyển đổi quang điện cho camera hoặc chuyển đổi quang điện ethernet.

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter có hai loại cổng kết nối: cổng quang RJ54 và cổng quang như cổng SC, cổng RJ45 dùng để kết nối cáp điện, cổng Optical dùng để kết nối cổng quang. Bộ chuyển đổi quang điện thường được sử dụng với dây nhảy quang để mở rộng khoảng cách truyền, và cũng có một chức năng tuyệt vời khi kết nối các khu vực đô thị với một mạng rộng hơn.

Sử dụng converter với cáp quang single mode hoặc cáp quang multimode. Thiết bị chuyển đổi quang điện có tốc độ truyền dẫn 10/100mbps hoặc 10/100/1000mbps.

Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet. Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao.

Đặc điểm của bộ chuyển đổi quang điện: 

- Bộ chuyển đổi quang điện Converter được xử lý từ xa và cấu hình chuyển đổi thông qua nhiều cổng.

- Để nâng cao lượng băng thông sử dụng, các bộ chuyển đổi quang điện Converter sẽ chuyển đổi các bước sóng WDM sang quang.

- Mở rộng các liên kết sợi và chuyển đổi UTP thành sợi sẽ giúp cho thiết bị có thể mở rộng khoảng cách sử dụng mạng internet.

-Bộ chuyển đổi quang điện Converter quang có khả năng tăng cường các sợi hiện tại với các bước sóng WDM.

-Sản phẩm phù hợp với mô hình sử dụng cố định như máy tính để bàn, các thiết bị kết nối mạng internet..

-Cho đường truyền mạng internet với tốc độ cao, dung lượng lớn.

Cách triển khai Converter quang truyền thông qua dây cáp quang

Converter quang lý tưởng cho việc triển khai đường dài của hệ thống camera giám sát IP ở các khu vực xa xôi, ít giao thông. Camera giám sát IP truyền dữ liệu video có độ phân giải cao bằng Ethernet đến một giới hạn. Bất kỳ triển khai nào vượt quá 100 mét đều yêu cầu người lắp đặt mạng triển khai Converter quang ở cả nguồn và đích của liên kết mạng và đạt được kết nối đường dài với tốc độ truyền cao.

Hãng sản xuất bộ chuyển đổi quang điện Optone, Tp link, 3onedata, Netlink, Cisco, Wintop, AMP, Gigabit, Micronet, Planet, D-Link, BTon, 6Com,… Giá chuyển đổi quang điện rẻ nhất, uy tín, chất lượng. Viễn Thông Giá Tốt còn cung cấp các thiết bi quang khác. Module chuyển đổi quang điện. Chuyển đổi quang điện O/E… Kho hàng converter tại Hà Nội, Sài Gòn (TP.HCM) phân phối toàn quốc.

CONVERTER QUANG

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 4 cổng LAN UTP
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 4 cổng LAN UTP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 4 cổng LAN UTP

Giá: LIÊN HỆ
Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng HO-LINK HL-2U14-2A
Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng HO-LINK HL-2U14-2A

Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng HO-LINK HL-2U14-2A

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang,Converter quang điện 10/100M 1 sợi HRUI HR100W-FE-25-TR
Bộ chuyển đổi quang,Converter quang điện 10/100M 1 sợi HRUI HR100W-FE-25-TR

Bộ chuyển đổi quang,Converter quang điện 10/100M 1 sợi HRUI HR100W-FE-25-TR

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi HRUI HR100W-GE-25-TR
Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi HRUI HR100W-GE-25-TR

Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100/1000Mps 1 sợi HRUI HR100W-GE-25-TR

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi,Converter quang điện 2 sợi GNETCOM 10/100/1000Mbps GNETCOM  GNC-2211S-20
Bộ chuyển đổi,Converter quang điện 2 sợi GNETCOM 10/100/1000Mbps GNETCOM GNC-2211S-20

Bộ chuyển đổi,Converter quang điện 2 sợi GNETCOM 10/100/1000Mbps GNETCOM GNC-2211S-20

Giá: LIÊN HỆ
 Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100M GNETCOM GNC-1111S-20A/B
Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100M GNETCOM GNC-1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang điện 10/100M GNETCOM GNC-1111S-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang điện 10G
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang điện 10G

Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang điện 10G

Giá: LIÊN HỆ
 Converter quang điện NETLINK loại 1 sợi 1G HTB-GS-03
Converter quang điện NETLINK loại 1 sợi 1G HTB-GS-03

Converter quang điện NETLINK loại 1 sợi 1G HTB-GS-03

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang 2 sợi wintop Multimode 1G YT-8110GMA-11-2-AS
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang 2 sợi wintop Multimode 1G YT-8110GMA-11-2-AS

Bộ chuyển đổi quang điện,Converter quang 2 sợi wintop Multimode 1G YT-8110GMA-11-2-AS

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter Quang Điện 1 sợi WINTOP 10/100M YT-8110SB-11-20A/B
Bộ chuyển đổi quang điện,Converter Quang Điện 1 sợi WINTOP 10/100M YT-8110SB-11-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện,Converter Quang Điện 1 sợi WINTOP 10/100M YT-8110SB-11-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
Converter 2 sợi wintop 10/100M YT-8112SA-20
Converter 2 sợi wintop 10/100M YT-8112SA-20

Converter 2 sợi wintop 10/100M YT-8112SA-20

Giá: LIÊN HỆ
Switch công nghiệp wintop YT-RS205-2F4T-AT
Switch công nghiệp wintop YT-RS205-2F4T-AT

Switch công nghiệp wintop YT-RS205-2F4T-AT

Giá: LIÊN HỆ
Switch quang 16 port SFP 
Switch quang 16 port SFP 

Switch quang 16 port SFP 

Giá: LIÊN HỆ
 Switch quang 24 port SFP
Switch quang 24 port SFP

Switch quang 24 port SFP

Giá: LIÊN HỆ
Converter quang công nghiệp 1G Upcom
Converter quang công nghiệp 1G Upcom

Converter quang công nghiệp 1G Upcom

Giá: LIÊN HỆ
CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100 1 SỢI QUANG  GNET HHD-110G-20A/B
CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100 1 SỢI QUANG GNET HHD-110G-20A/B

CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100 1 SỢI QUANG GNET HHD-110G-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
CONVERTER QUANG G-NET 2 sợi quang 10/100M HHD-120G-20
CONVERTER QUANG G-NET 2 sợi quang 10/100M HHD-120G-20

CONVERTER QUANG G-NET 2 sợi quang 10/100M HHD-120G-20

Giá: LIÊN HỆ
CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B
CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B

CONVERTER QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
Converter quang 2 sợi  G-NET HHD-120G-20
Converter quang 2 sợi G-NET HHD-120G-20

Converter quang 2 sợi G-NET HHD-120G-20

Giá: LIÊN HỆ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100/1000 1 SỢI HHD-210G-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET 2 sợi 1G HHD-220G-20
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET 2 sợi 1G HHD-220G-20

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET 2 sợi 1G HHD-220G-20

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20TR
Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20TR

Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20TR

Giá: LIÊN HỆ
CONVERTER QUANG ĐIỆN 1 SỢI 1G G-NET COM GNC-2111S-20A/B
CONVERTER QUANG ĐIỆN 1 SỢI 1G G-NET COM GNC-2111S-20A/B

CONVERTER QUANG ĐIỆN 1 SỢI 1G G-NET COM GNC-2111S-20A/B

Giá: LIÊN HỆ
Converter quang điện 2 sợi 10/100M HOLINK HL-1211S-20S
Converter quang điện 2 sợi 10/100M HOLINK HL-1211S-20S

Converter quang điện 2 sợi 10/100M HOLINK HL-1211S-20S

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE 2 sợi OPT-1100S60
Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE 2 sợi OPT-1100S60

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE 2 sợi OPT-1100S60

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200S40 40KM
Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200S40 40KM

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200S40 40KM

Giá: LIÊN HỆ
Khay nguồn tập trung Converter OPTONE OPT-R14-1
Khay nguồn tập trung Converter OPTONE OPT-R14-1

Khay nguồn tập trung Converter OPTONE OPT-R14-1

Giá: LIÊN HỆ
Converter quang 1 sợi singlemode 1G YT-8110GSB-11-20A-AS
Converter quang 1 sợi singlemode 1G YT-8110GSB-11-20A-AS

Converter quang 1 sợi singlemode 1G YT-8110GSB-11-20A-AS

Giá: LIÊN HỆ