DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

PHỤ KIỆN MẠNG chính hãng Hà Nội

PHỤ KIỆN MẠNG

anh-phu-kien-mang

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT là đại lý phân phối phụ kiện mạng chính hãng giá rẻ nhất khu vực miền Bắc. Đảm bảo uy tín chất lượng sản phẩm đi kèm vụ sửa chữa bảo hành.
Chúng tôi chuyên cung cấp các loại phụ kiện mạng:
 Kìm test mạng: Kìm bấm Jack Modul RJ 45 TaLon, Dintek, TL-200A, TL-500R
Dây nhảy mạng thương hiệu Commscope, Ventiton, GTNET
Thanh nguồn PDU, thanh cắm Patch Panel Commscope, hạt mạng RJ45,...
 
Bạn băn khoăn không biết lựa chọn địa chỉ uy tín phân phối thiết bị và phụ kiện mạng? Bạn lo lắng về giá cả sản phẩm có đi đôi với chất lượng? Hãy đến với chúng tôi- một đại lý với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phụ kiện thiết bị viễn thông. Là một địa chỉ uy tín khách hàng có thể đặt niềm tin!
 

PHỤ KIỆN MẠNG

Dây nhảy mạng Cat6A 20m chống nhiễu AMP COMMSCOPE
Dây nhảy mạng Cat6A 20m chống nhiễu AMP COMMSCOPE

Dây nhảy mạng Cat6A 20m chống nhiễu AMP COMMSCOPE

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy Patch cord Cat6A chống nhiễu Commscope dài 15m
Dây nhảy Patch cord Cat6A chống nhiễu Commscope dài 15m

Dây nhảy Patch cord Cat6A chống nhiễu Commscope dài 15m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy Patch cord chuẩn Cat6A  AMP COMMSCOPE 10m
Dây nhảy Patch cord chuẩn Cat6A AMP COMMSCOPE 10m

Dây nhảy Patch cord chuẩn Cat6A AMP COMMSCOPE 10m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M
Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M

Dây nhảy patch cord Cat6A 5m P/N NPC6ASZDB-WT005M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M
Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M

Dây nhảy patch cord Cat6A 2m P/N NPC6ASZDB-WT002M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m
Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m

Dây nhảy patch cord Cat6A 3m P/N NPC6ASZDB-WT003m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M
Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M

Dây nhảy patch cord Cat6A 1.5m P/N NPC6ASZDB-WT001.5M

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng Commscope CAT6 1.5M NPC06UVDBBL-005F
Dây nhảy mạng Commscope CAT6 1.5M NPC06UVDBBL-005F

Dây nhảy mạng Commscope CAT6 1.5M NPC06UVDBBL-005F

Giá: LIÊN HỆ
Bộ ổ cắm mạng RJ45 2 cổng Panasonic
Bộ ổ cắm mạng RJ45 2 cổng Panasonic

Bộ ổ cắm mạng RJ45 2 cổng Panasonic

Giá: LIÊN HỆ
Bộ Wallplate 2 cổng RJ11 - RJ45 hình chữ nhật Panasonic
Bộ Wallplate 2 cổng RJ11 - RJ45 hình chữ nhật Panasonic

Bộ Wallplate 2 cổng RJ11 - RJ45 hình chữ nhật Panasonic

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy - Patch Cord Cat6 10m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL035F)
Dây nhảy - Patch Cord Cat6 10m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL035F)

Dây nhảy - Patch Cord Cat6 10m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL035F)

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy Patch cord Cat6 3m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL010F)
Dây nhảy Patch cord Cat6 3m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL010F)

Dây nhảy Patch cord Cat6 3m AMP COMMSCOPE (NPC06UVDB-BL010F)

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy Patch cord Cat6 Commscope dài 1M - NPC06UVDB-BL003F
Dây nhảy Patch cord Cat6 Commscope dài 1M - NPC06UVDB-BL003F

Dây nhảy Patch cord Cat6 Commscope dài 1M - NPC06UVDB-BL003F

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy - Patch cord CAT6 Commscope 0.5M NPC06UVDB-BL002F
Dây nhảy - Patch cord CAT6 Commscope 0.5M NPC06UVDB-BL002F

Dây nhảy - Patch cord CAT6 Commscope 0.5M NPC06UVDB-BL002F

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng CAT6 Commscope 0.2m (NPC06UVDB-BL001F)
Dây nhảy mạng CAT6 Commscope 0.2m (NPC06UVDB-BL001F)

Dây nhảy mạng CAT6 Commscope 0.2m (NPC06UVDB-BL001F)

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope NPC06UVDB-BL050 15m
Dây nhảy mạng Cat6 Commscope NPC06UVDB-BL050 15m

Dây nhảy mạng Cat6 Commscope NPC06UVDB-BL050 15m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m  NPC06UVDB-BL66F
Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m NPC06UVDB-BL66F

Dây nhảy cat6 Commscope/AMP dài 20m NPC06UVDB-BL66F

Giá: LIÊN HỆ
Ổ cắm âm tường cổng HMDI + VGA
Ổ cắm âm tường cổng HMDI + VGA

Ổ cắm âm tường cổng HMDI + VGA

Giá: LIÊN HỆ
Mặt ổ cắm mạng âm tường3 port AMP/Commscope
Mặt ổ cắm mạng âm tường3 port AMP/Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường3 port AMP/Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 port AMP/Commscope
Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 port AMP/Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 port AMP/Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Bộ wallplate 2 port Commscope
Bộ wallplate 2 port Commscope

Bộ wallplate 2 port Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Bộ wallplate 1 port cắm mạng âm tường Commscope
Bộ wallplate 1 port cắm mạng âm tường Commscope

Bộ wallplate 1 port cắm mạng âm tường Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope
Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope

Dây nhảy mạng cat6 10M Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F
Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F

Dây nhảy CAT6 5M COMMSCOPE/AMP NPC06UVDB-BL017F

Giá: LIÊN HỆ
Mặt 1 Port hình vuông Wallplate AMP commscope WallPlate 1859049-1
Mặt 1 Port hình vuông Wallplate AMP commscope WallPlate 1859049-1

Mặt 1 Port hình vuông Wallplate AMP commscope WallPlate 1859049-1

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F
Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F

Dây nhảy cat6 AMP Commscope 2m NPC06UVDB-BL007F

Giá: LIÊN HỆ
Nhân mạng Cat5e Commscope 1375191-1 MODULAR JACK
Nhân mạng Cat5e Commscope 1375191-1 MODULAR JACK

Nhân mạng Cat5e Commscope 1375191-1 MODULAR JACK

Giá: LIÊN HỆ
Nhân mạng Cat6 Commscope 1375055-6 MODULAR JACK6
Nhân mạng Cat6 Commscope 1375055-6 MODULAR JACK6

Nhân mạng Cat6 Commscope 1375055-6 MODULAR JACK6

Giá: LIÊN HỆ