DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN LÀ GÌ? NGUYÊN LÝ SỬ DỤNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, NGUYÊN LÝ HOẠT ĐỘNG CỦA MEDIA CONVERTER

  |  

LƯU Ý KHI MUA CONVERTER QUANG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, CÁCH CHỌN BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PHÙ HỢP VỚI MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG

  |  

THANH ĐẤU NGUỒN PDU CÓ ATOMAT LÀ GÌ

  |  

PATCH PANEL 24 CỔNG, 48 CỔNG LÀ GÌ– KIẾN THỨC TỔNG HỢP VỀ THANH ĐẤU MẠNG PACHPANEL

  |  

DÂY NHẢY CÁP MẠNG CAT6A COMMSCOPE LÀ GÌ? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6A GIÁ RẺ

  |  

TỦ MẠNG, TỦ RACK LÀ GÌ?, NHỮNG đặc điểm VỀ TỦ MẠNG, TỦ RACK.

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN WINTOP

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN BTON

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN GNETCOM

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM CÁP QUANG VINACAP

  |  

Các mã máy test mạng LAN hãng Noyafa, Lý do sử dụng máy test mạng lan noyafa

  |  

Tìm hiểu về các loại dây nguồn sử dụng cho UPS, server, switch

  |  

TỦ MẠNG RACK 6U 9U 10U 12U 22U 27U 32U 36U 42U 48U LÀ GÌ?

  |  

Dây nhảy mạng cat5e Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT5e commscope giá rẻ?

  |  

ODF 144FO LÀ GÌ

  |  

Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope? Địa chỉ mua Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope

  |  

Máy hàn cáp quang skycom là gì? Địa chỉ mua máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

NHÌN ĐÈN TÍN HIỆU CHUẨN ĐOÁN BỆNH CỦA CONVERTER QUANG

  |  

TÌM HIỂU VỀ BỘ CHIA TÁCH QUANG PLC SPLITTER?

  |  

CỔNG UPLINK TRÊN SWITCH ĐỂ LÀM GÌ

  |  

CÁP ĐIỆN THOẠI VÀ NHỮNG ĐIỀU BẠN CẦN BIẾT

  |  

TỔNG HỢP CÁP MẠNG CAT6 ĐƯỢC SỬ DỤNG PHỔ BIẾN NHẤT TẠI CÁC DỰ ÁN

  |  

HƯỚNG DẪN GHÉP NỐI SỢI QUANG VỚI MÁY HÀN QUANG

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

TÌM HIỂU VỀ CÁP HDMI

  |  

Lưu ý khi chọn bộ chuyển đổi quang điện cho hệ thống mạng của bạn

  |  

Cách test dây cáp mạng.Mua máy test mạng ở đâu giá tốt chính hãng

  |  

NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI CỦA MẠNG CÁP QUANG TRONG CUỘC SỐNG HIỆN ĐẠI

  |  

MỘT SỐ LOẠI THIẾT BỊ MẠNG PHỔ BIẾN HIỆN NAY MÀ BẠN CẦN BIẾT

  |  

PHÂN BIỆT CÁP XOẮN ĐÔI UTP VỚI CÁP XOẮN ĐÔI STP

  |  

Cấu tạo ứng dụng bộ treo néo cáp quang

  |  

Những thông tin cần biết về thanh nối Patch Panel commscope

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

Cáp quang commscope là gì. Tại sao sử dụng cáp quang commscope trong hệ thống mạng

  |  

Cáp mạng AMP đổi tên thành cáp mạng CommScope?

  |  

Hướng dẫn bấm đầu mạng cat6A, dây mạng CAT6A chống nhiễu

  |  

Mạng LAN cáp quang – Giải pháp ứng dụng cáp quang cho hệ thống mạng nội bộ

  |  

Tại sao nên sử dụng Switch Công Nghiệp

  |  

Điểm khác biệt giữa cáp mạng Cat7 và Cat8

  |  

Cáp mạng cat7 là gì - Có nên sử dụng loại dây cáp mạng này hay không?

  |  

BẢNG QUY ĐỔI ĐƠN VỊ FEET SANG MÉT VÀ NGƯỢC LẠI

  |  

Giới thiệu về thương hiệu mạng Commscope

  |  

CÁP QUANG MULTIMODE 4FO OM3 là gì

  |  

Giới thiệu về Patch Panel Commscope

  |  

Hộp đấu dây điện thoại MDF là gì – Hộp cáp điện thoại 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi 200 đôi

  |  

TÌM HIỂU VỀ CÁP QUANG MULTIMODE 4 SỢI GYXTW (OUTDOOR)

  |  

Cách lựa chọn dây nhảy quang phù hợp với nhu cầu của bạn.

  |  

Tiêu chuẩn suy hao cáp quang và cách đo suy hao cáp quang

  |  

TÌM HIỂU VỀ PATCH PANEL CAT6A VÀ CAT7

  |  

Cáp mạng Commscope là gì? Tại sao nên sử dụng Dây mạng Commscope?

  |  

ADAPTER quang SC/UPC và LC/UPC : ĐẶC ĐIỂM, ỨNG DỤNG VÀ SỰ KHÁC BIỆT

  |  

Sự khác nhau giữa sợi cáp quang singlemode OS1 và OS2

  |  

QUY TẮC MÀU CÁP QUANG LÀ GÌ? ỨNG DỤNG VÀ LỢI ÍCH

  |  

NHÂN MẠNG ÂM TƯỜNG LÀ GÌ? TÌM HIỂU CÔNG DỤNG VÀ CÁC LOẠI NHÂN MẠNG

  |  

Cáp dã chiến là gì, đặc điểm của cáp dã chiến

  |  

Cáp quang dã chiến cho quân sự, truyền hình.

  |

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngài trời | GOOD PRICE

HỘP PHỐI QUANG ODF

Hộp phối quang hay còn gọi là giá phân phối cáp quang (ODF) được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ các mối hàn cáp quang, phân phối các kết nối quang đến các thiết bị khác như modem quang hoặc converter quang (Bộ chuyển đổi quang điện). 
anh-hop-phoi-quang-outdoor
Hộp phối quang ODF giúp bảo vệ các mối hàn quang trước sự xâm nhập của nước và sự cắn phá của các loại côn trùng, gặm nhấm và đang được được nhiều người tiêu dùng lựa chọn và tin dùng sử dụng.
Hộp phối quang được ứng dụng trong bảo vệ hệ thống cáp quang- Fiber to the home(FTTH), hệ thống mạng LAN/WAN, hệ thống CATV.
Trên thị trường hiện nay có rất nhiều hãng sản xuất hộp phối quang ODF với nhiều loại chất lượng khác nhau. Một số hãng sản xuất nổi tiếng như : COMMSCOPE, VINACOM, FS-FIBER, GNET, ...

Các loại hộp phối quang ODF:

Thị trường công nghệ ngày càng phát triển lên cao, các nhà sản xuất luôn luôn tìm tòi, sáng tạo ra nhiều sản phẩm mới để tung ra thị trường nhằm đáp ứng nhu cầu của hầu hết khách hàng. Hộp phối quang ODF rất đa dạng, được chia ra làm 2 loại ODF chính là hộp phối quang trong nhà (Indoor)hộp phối quang ngoài trời( Outdoor).
 Ngoài ra còn tùy thuộc vào số cổng mà có các ODF Hộp phối quang ODF ngoài trời 1fo, 2fo, 4fo, 8fo, 12fo, 16fo, 24fo, 48fo, 64fo, 72fo, 96fo, 128fo, 144fo. Hay còn gọi odf 1 sợi, 2 sợi, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi, 24 sợi. 48 sợi, 64 sợi, 72 sợi, 96 sợi, 128 sợi, 144 sợi.  odf 1 lõi, 2 lõi, 4 lõi, 8 lõi, 12 lõi, 16 lõi, 24 lõi, 48 lõi, 64 lõi, 72 lõi, 96 lõi, 128 lõi, 144 lõi. odf 1 core, 2 core, 4 core, 8 core, 12 core, 16 core, 24 core, 48 core, 72 core, 96 core, 128 core, 144 core. 

Cấu tạo của hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời.

Cấu tạo của hộp phối quang ODF trong nhà:
 
anh-hop-phoi-quang-odf-trong-nha

Cấu tạo ODF trong nhà bao gồm khoang chính chứa khay quản lý đường cáp vào, khay hàn quang, dây nối quang, lỗ quấn bán nguyệt và  1 khoang nhỏ bên ngoài chứa dây nhảy quang.
- Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ màu trắng.
- Hai bên thân có tai để gắn rack.
- Chất liệu tôn sơn tĩnh điện chịu được mọi loại hình thời tiết gái rét hoặc nóng ẩm.
- Thiết kế nhỏ gọn, thuận tiện cho lắp đặt, sửa chữa.
- Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.
- Có thể dùng Adapter FC, SC, ST, hoặc LC.
- Khoang làm việc lớn dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang. Có thể lắp ráp thêm một số thiết bị như converter quang, bộ chia quang,...

Cấu tạo của hộp phối quang ODF ngoài trời:
 
anh-hop-phoi-quang-odf-ngoai-troi

- Cấu tạo của hộp phối quang ODF ngoài trời được chia làm 2 khoang chính, 1 khoang chứa khay quản lý đường dây cáp vào, khay hàn quang, dây nối quang, lỗ quấn bán nguyệt, 1 khoang còn lại chứa dây nhảy quang,một số thiết bị có thể đi cùng như bộ chia quang, Converter quang,...
- Cánh cửa mở mặt trước có khóa an toàn, mặt sau có 2 thanh để có lỗ để treo cột hoặc treo tường.
- Chất liệu thép Cold-rol, được sơn tĩnh điện, có thể chịu được mọi loại thời tiết.
- Thiết kế theo cấu trúc khép kín tránh mưa nắng côn trùn.
- Khoang làm việc lớn, dễ dàng phân bổ các nguồn dây vào, ra.
-  Có thể dùng Adapter FC, SC, ST, hoặc LC.

Mua hộp phối quang chính hãng giá rẻ ở đâu?

Trong nền kinh tế thị trường cạnh tranh một người mua vạn người bán, để tìm được một địa chỉ mua hàng chính hãng thật không dễ dàng. Để chọn lựa loại ODF cho hệ thống mạng của mình được chắc chắn và ổ định lâu dài, bạn cần tìm hiểu kỹ đặc điểm ứng dụng cũng như thông số kỹ thuật  của từng loại hộp ODF để đưa ra quyết định. 
Bạn có nhiều câu hỏi cho việc lựa chọn ODF? Bạn băn khoăn về giá thành sản phẩm? Bạn không biết sử dụng ODF hãng  COMMSCOPE, VINACOM, FS-FIBER hay GNET. Với kinh nghiệm dày dặn của mình trong lĩnh vực này, VIỄN THÔNG GIÁ TỐT sẽ giúp bạn giải quyết tất cả các vấn đề trên, mang đến cho bạn một quyết định đúng đắn và hợp lý nhất. Mọi chi tiết xin hãy liên hệ với chúng tôi để được giải đáp nhanh nhất!

HỘP PHỐI QUANG ODF

Hộp phối quang ODF LC CommScope 760241652
Hộp phối quang ODF LC CommScope 760241652

Hộp phối quang ODF LC CommScope 760241652

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt lắp Rack ( Đầy đủ phụ kiện)
Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt lắp Rack ( Đầy đủ phụ kiện)

Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt lắp Rack ( Đầy đủ phụ kiện)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang odf 8fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện
Hộp phối quang odf 8fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 8fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang odf 4fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện
Hộp phối quang odf 4fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 4fo sắt treo tường đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
TỦ CABINET ODF 144 FO NGOÀI TRỜI BẰNG SẮT
TỦ CABINET ODF 144 FO NGOÀI TRỜI BẰNG SẮT

TỦ CABINET ODF 144 FO NGOÀI TRỜI BẰNG SẮT

Giá: LIÊN HỆ
HỘP PHỐI QUANG ODF 288FO GẮN RACK
HỘP PHỐI QUANG ODF 288FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 288FO GẮN RACK

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)
Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)

Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 144FO gắn rack chuân SC Indoor
Hộp phối quang ODF 144FO gắn rack chuân SC Indoor

Hộp phối quang ODF 144FO gắn rack chuân SC Indoor

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen
Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen

Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa
Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa

Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời
Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà
Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà

Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà

Giá: LIÊN HỆ
Tủ phối quang ODF 48 Fo/ 48 Core treo ngoài trời
Tủ phối quang ODF 48 Fo/ 48 Core treo ngoài trời

Tủ phối quang ODF 48 Fo/ 48 Core treo ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Tủ phối quang ODF 96Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện
Tủ phối quang ODF 96Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Tủ phối quang ODF 96Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện
Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời
Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời

Tủ đấu điện thoại MDF 200 đôi ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC
Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4
Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4

Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope
Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope

Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO
Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO

Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC

Giá: LIÊN HỆ
 Tủ phối quang ODF 288Fo (288 core) ngoài trời
Tủ phối quang ODF 288Fo (288 core) ngoài trời

Tủ phối quang ODF 288Fo (288 core) ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện
ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện

ODF 12Fo chuẩn SC Multimode đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope
Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope

Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Tủ phối quang ODF 288FO ngoài trời đầy đủ phụ kiện
Tủ phối quang ODF 288FO ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Tủ phối quang ODF 288FO ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 96Fo ngoài trời
Hộp phối quang ODF 96Fo ngoài trời

Hộp phối quang ODF 96Fo ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ