DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngoài trời 48Fo – đầy đủ phụ kiện.

ODF 48 FO

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngoài trời 48Fo – đầy đủ phụ kiện. ODF 48 sợi, ODF 48 core, ODF 48 lõi, ODF 48 port. Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 48 adapter, 48 dây hàn quang, 48 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

ODF 48 FO

Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời
Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 48Fo nhựa ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện
Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 48 Fo ngoài trời đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope
Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope

Hộp phối quang 48Fo chuẩn LC Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope
Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope

Hộp phối quang ODF 48Fo Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48Fo chuẩn LC
Hộp phối quang ODF 48Fo chuẩn LC

Hộp phối quang ODF 48Fo chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48FO ngoài trời
Hộp phối quang ODF 48FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 48FO ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt
Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt

Hộp phối quang ODF 48FO khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 48FO (core) gắn rack
ODF 48FO (core) gắn rack

ODF 48FO (core) gắn rack

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48FO AMP Commscope 760241651
Hộp phối quang ODF 48FO AMP Commscope 760241651

Hộp phối quang ODF 48FO AMP Commscope 760241651

7,500,000₫ 0₫
ODF 48FO gắn rack full phụ kiện
ODF 48FO gắn rack full phụ kiện

ODF 48FO gắn rack full phụ kiện

1,120,000₫ 0₫
Hộp phối quang ODF 48FO trong nhà gắn rack.
Hộp phối quang ODF 48FO trong nhà gắn rack.

Hộp phối quang ODF 48FO trong nhà gắn rack.

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 48 fo gắn rack, indoor
Hộp phối quang ODF 48 fo gắn rack, indoor

Hộp phối quang ODF 48 fo gắn rack, indoor

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt
Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt

Giá: LIÊN HỆ