DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

PATCH PANEL chính hãng

PATCH PANEL

 

PATCH PANEL COMMSCOPE CAT5E, PATCH PANEL COMMSCOPE CAT6

Patch Panel là một bảng cắm, thông qua đó các cáp sẽ kết nối các máy tính trong mạng LAN cho gọn gàng hơn so với việc cắm trực tiếp, đồng thời cũng dễ bảo quản và sửa chữa sự cố. Tất cả các cáp mạng đi âm tường, một đầu nối với Office Box, đầu kia được đấu với patch panel.
 
Patch Panel được cài đặt trong tủ rack để tổ chức các kết nối giữa cáp và thiết bị truyền thông quang. Nó có thể được sử dụng trong các hệ thống cáp quang và cáp đồng và đóng vai trò là thiết bị đầu cuối cho các dây cáp được đặt theo hướng dọc hoặc ngang. Mặt trước bảng quản lý patch panel là các ổ cắm mạng chuẩn RJ45, mặt sau là một bảng (với patch panel nhân liền) hoặc từng nhân rời với các rãnh sẵn có để bấm dây mạng cat5e hoặc cat6 tùy chọn
Patch panel là một công cụ tuyệt vời khi xử lý các sự cố trong hệ thống mạng. Khi có một vấn đề nào đó xảy ra trong hệ thống mạng, bạn có thể dễ dàng ngắt bộ phận đó đó bằng cách tháo rời tất cả các bộ phận này ra khỏi patch panel. Sau khi sự cố được tìm thấy và giải quyết, kết nối chúng trở lại patch panel. 

Patch Panel COMMSCOPE  gồm 2 loại :24 port48 pohttps://vienthonggiatot.com/patch-panel-commscope-48-port-cat6-pn-1375015-2rt.

  • Thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, có kích thước chuẩn 19 inch lắp rack.

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.

  • Patch panel bao gồm 24 port, 48 port với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.

  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý

Vì sao nên sử dụng Patch Panel trong hệ thống mạng?

Hạn chế những rủi ro có thể ảnh hưởng tới bộ Switch, vì những lỗi do việc bấm đầu dây mạng sai cách.
Giúp người quản lý testing kiểm tra hệ thống mạng hiệu quả hơn.

Sau một thời gian sử dụng đầu RJ45 sẽ bị oxy hoá, các signals tới đầu sẽ bị dội tín hiệu và switch liên tục phải nhận và xử lý những tín hiệu lỗi này dẫn đến hậu quả là hệ thống mạng càng chậm.

Với một hệ thống mạng phức tạp, Patch panel cho phép các nhà quản lý ,kỹ thuật viên bằng cách gắn nhãn lên các công để quản lý thiết bị.

Viễn Thông Giá Tốt chuyên phân phối Patch Panel COMMSCOPE, Patch Panel AMP COM 24 port và 48 port chính hãng. Tại Viễn Thông Giá Tốt, chúng tôi đảm bảo bán hàng chính hãng với giá rẻ hơn giá thị trường từ 5-10% nên quý khách hoàn toàn có thể yên tâm.

Cảm ơn quý khách đã luôn tin tưởng, ủng hộ Viễn thông Giá Tốt. Đơn vị chúng tôi là nhà cung cấp bảng cắm Patch Panel số 1 Hà Nội!

 

PATCH PANEL

Patch panel 48 port CAT5e COMMSCOPE P/N: 1479155-2
Patch panel 48 port CAT5e COMMSCOPE P/N: 1479155-2

Patch panel 48 port CAT5e COMMSCOPE P/N: 1479155-2

Giá: LIÊN HỆ
Patchpanel 24 cổng cat5e hãng Commscope PN: 1479154-2
Patchpanel 24 cổng cat5e hãng Commscope PN: 1479154-2

Patchpanel 24 cổng cat5e hãng Commscope PN: 1479154-2

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu mạng Patchpanel 48 cổng cat5e hãng Commscope
Thanh đấu mạng Patchpanel 48 cổng cat5e hãng Commscope

Thanh đấu mạng Patchpanel 48 cổng cat5e hãng Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat6  LS – Patch Panel LS 24Port Cat6
Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat6 LS – Patch Panel LS 24Port Cat6

Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat6 LS – Patch Panel LS 24Port Cat6

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat5e hãng LS
Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat5e hãng LS

Thanh đấu mạng Patchpanel 24 cổng cat5e hãng LS

Giá: LIÊN HỆ
Thanh quản lý Cáp ngang 1U CommScope/AMP mã 1427632-1
Thanh quản lý Cáp ngang 1U CommScope/AMP mã 1427632-1

Thanh quản lý Cáp ngang 1U CommScope/AMP mã 1427632-1

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 24 port Cat6A Commscope 760162800
Patch panel 24 port Cat6A Commscope 760162800

Patch panel 24 port Cat6A Commscope 760162800

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel cat6A commscope 48 cổng 760237047
Patch panel cat6A commscope 48 cổng 760237047

Patch panel cat6A commscope 48 cổng 760237047

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel CAT6 48 cổng Commscope 760237041
Patch panel CAT6 48 cổng Commscope 760237041

Patch panel CAT6 48 cổng Commscope 760237041

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu nối 48 cổng cat6 Commscope 760237041
Thanh đấu nối 48 cổng cat6 Commscope 760237041

Thanh đấu nối 48 cổng cat6 Commscope 760237041

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu nối Patch panel Cat6 24 Port Commscope
Thanh đấu nối Patch panel Cat6 24 Port Commscope

Thanh đấu nối Patch panel Cat6 24 Port Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu nối mạng chuẩn Cat5e 24 Port
Thanh đấu nối mạng chuẩn Cat5e 24 Port

Thanh đấu nối mạng chuẩn Cat5e 24 Port

Giá: LIÊN HỆ
Thanh đấu nối mạng Patch Panel  CAT6 24 port commscope
Thanh đấu nối mạng Patch Panel CAT6 24 port commscope

Thanh đấu nối mạng Patch Panel CAT6 24 port commscope

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 16Port Commscope C5E P/N: 1375016-2
Patch panel 16Port Commscope C5E P/N: 1375016-2

Patch panel 16Port Commscope C5E P/N: 1375016-2

Giá: LIÊN HỆ
Patch Panel LS Cat5e 24 Port P/N: LS-PP-UC5E-24P-WM-EC
Patch Panel LS Cat5e 24 Port P/N: LS-PP-UC5E-24P-WM-EC

Patch Panel LS Cat5e 24 Port P/N: LS-PP-UC5E-24P-WM-EC

Giá: LIÊN HỆ
Patch Panel LS Cat6 24 Port P/N: LS-PP-UC6-24P-WM-EC
Patch Panel LS Cat6 24 Port P/N: LS-PP-UC6-24P-WM-EC

Patch Panel LS Cat6 24 Port P/N: LS-PP-UC6-24P-WM-EC

Giá: LIÊN HỆ
Thanh quản lý cáp ngang lắp tủ rack 19
Thanh quản lý cáp ngang lắp tủ rack 19

Thanh quản lý cáp ngang lắp tủ rack 19

Giá: LIÊN HỆ
Thanh quản lý cáp ngang AMP Commscope
Thanh quản lý cáp ngang AMP Commscope

Thanh quản lý cáp ngang AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 16 port Cat6 Commscope AMP
Patch panel 16 port Cat6 Commscope AMP

Patch panel 16 port Cat6 Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 48 port CAT6 COMMSCOPE P/N: 1375015-2
Patch panel 48 port CAT6 COMMSCOPE P/N: 1375015-2

Patch panel 48 port CAT6 COMMSCOPE P/N: 1375015-2

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel COMMSCOPE 24 port CAT5e
Patch panel COMMSCOPE 24 port CAT5e

Patch panel COMMSCOPE 24 port CAT5e

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel Commscope cat6 chính hãng 760237040 + 9-1375055-2
Patch panel Commscope cat6 chính hãng 760237040 + 9-1375055-2

Patch panel Commscope cat6 chính hãng 760237040 + 9-1375055-2

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel COMMSCOPE 48 port CAT6 | PN: 1375015-2
Patch panel COMMSCOPE 48 port CAT6 | PN: 1375015-2

Patch panel COMMSCOPE 48 port CAT6 | PN: 1375015-2

Giá: LIÊN HỆ
Patch panel 24 port CAT6 Commscope/AMP 760237040
Patch panel 24 port CAT6 Commscope/AMP 760237040

Patch panel 24 port CAT6 Commscope/AMP 760237040

730,000₫ 0₫