DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

Tủ Rack 6U, 10U, 12U, 15U, 20U, 27U, 32U, 36U, 42U, 45U chính hãng

TỦ MẠNG RACK

Hướng Dẫn Cách Chọn Tủ Rack,Tủ Mạng từ 6u đến 42u đúng cách

-Trong quá trình bán hàng tại VTGT Rack,có rất nhiều khách hàng băn khoăn về việc chọn tủ rack,tủ mạng sao cho phù hợp.Sau đây mình xin chia sẻ một số kinh nghiệm để các bạn tham khảo.
+ Bạn cần liệt kê những thiết bị bạn cần gắn lên tủ mạng, tủ rack
+ Kích thước của thiết bị bạn mua,lưu ý về chiều sâu,chiều cao,chiều ngang của thiết bị bạn nhé.
+ Dự phòng thiết bị sẽ mua trong tương lai,bạn cần tính luôn trường hợp này nữa nhé,để sau này khi cần gắn lên tủ để còn diện tích tủ để sẵn đến gắn vào.
+ Không gian bạn để tủ rack,tủ mạng,bạn cần khảo sát trước nơi đặt tủ mạng,tủ rack.Để chắc chắn rằng khi đặt tủ vào không ảnh hưởng tới không gian xung quanh,bạn lưu ý cả màu sắc nữa nhé,để đặt tủ vào màu sắc tủ không làm xấu không gian xung quanh.

Các loại tủ mạng kích thước phổ biến

+ Tủ mạng 6U-D400 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 32cm và sâu 40cm =>bạn có thể gắn được 2 switch loại 19’ hay hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack  tương đương.
+Tủ mạng 10U-D 500 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 55cm và sâu 50cm=>bạn có thể gắn 4 switch loại 19’ hay tương đương..
+Tủ mạng 15U-D 600 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 78cm và sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,2 switch và 1 tổng đài.
+Tủ mạng 15U-D 800 TMC Rack :tủ này sâu hơn tủ 15U600 20cm=>bạn có thể gắn thiết bị có chiều sâu 50cm-60cm.
+Tủ rack 20U-D 600 TMC Rack :Chiều cao 1,1m sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,1 tổng đài,3 swich.
+Với tủ rack 20U-sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack =>bạn có thể để sever hay thiết bị có chiều sâu từ 60-80cm.
+Tủ rack 27U-D 600 TMC Rack :tủ này có chiều sâu 1,4cm sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,1 tổng đài,1 đầu ghi camera ,4 switch.
+ Với tủ rack 27U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack :Bạn có thể gắn được sever có chiều sâu 600cm hay 800cm hoặc thiết bị có chiều sâu tương đương.
+Tủ rack 32U-D 600 TMC Rack : Tủ này cao 1,6m sâu 60cm=>bạn có thể gắn được 1 ups,1 tổng đài,1 đầu ghi camera,6 switch.
+Với tủ rack 32U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack bạn có thể gắn được sever sâu 60cm hay 80cm..
+Tủ mạng 36U-D600 TMC Rack tủ này có chiều cao 1,8m sâu 60cm bạn có thể gắn được 1 ups,1 đầu ghi camera,1 tổng đài,1 switch.
+Với tủ rack 32U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack  bạn có thể gắn sever sâu 60cm hay sâu 80cm.
+Tủ rack 42U-D600 TMC Rack :Tủ này có kích thước cao 2,1m sâu 60cm=>bạn có thể gắn 1 ups,1 đầu ghi camera,8 switch.
Với tủ rack 42U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack bạn có thể gắn sever có chiều sau 60cm hay 80cm.
*Lưu ý:Thiết bị không  phải chuẩn rack 19 inch bạn nên dùng khay cố định hoặc khay trượt để tạo ngăn để thiết bị.
Để được tư vấn tốt hơn, Vui lòng liên hệ:
VTGT RACK chuyên sản xuất và phân phối tủ mạng, tủ rack và các thiết bị tủ mạng chất lượng, uy tín với nhiều năm kinh nghiệm trong nghề tại Việt Nam

 

TỦ MẠNG RACK

Tủ rack 36U D1000
Tủ rack 36U D1000

Tủ rack 36U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ rack 27U D1000
Tủ rack 27U D1000

Tủ rack 27U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor
Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor

Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000
Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000

Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000

Giá: LIÊN HỆ
 Tủ mạng 42U D800
Tủ mạng 42U D800

Tủ mạng 42U D800

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 32U D600
Tủ mạng rack 32U D600

Tủ mạng rack 32U D600

Giá: LIÊN HỆ
 Tủ mạng rack 10U-D500
Tủ mạng rack 10U-D500

Tủ mạng rack 10U-D500

1,050,000₫ 0₫
Tủ Rack 20U D1000
Tủ Rack 20U D1000

Tủ Rack 20U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 20U D800
Tủ mạng rack 20U D800

Tủ mạng rack 20U D800

Giá: LIÊN HỆ
Tủ rack 20U D600
Tủ rack 20U D600

Tủ rack 20U D600

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 15U D1000
Tủ mạng rack 15U D1000

Tủ mạng rack 15U D1000

2,250,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 15U sâu D800
Tủ mạng rack 15U sâu D800

Tủ mạng rack 15U sâu D800

1,950,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 15U D600
Tủ mạng rack 15U D600

Tủ mạng rack 15U D600

1,680,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 6U D400
Tủ mạng rack 6U D400

Tủ mạng rack 6U D400

700,000₫ 0₫
Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400
Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400

Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400

700,000₫ 0₫