DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN LÀ GÌ? NGUYÊN LÝ SỬ DỤNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, NGUYÊN LÝ HOẠT ĐỘNG CỦA MEDIA CONVERTER

  |  

LƯU Ý KHI MUA CONVERTER QUANG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, CÁCH CHỌN BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PHÙ HỢP VỚI MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG

  |  

THANH ĐẤU NGUỒN PDU CÓ ATOMAT LÀ GÌ

  |  

PATCH PANEL 24 CỔNG, 48 CỔNG LÀ GÌ– KIẾN THỨC TỔNG HỢP VỀ THANH ĐẤU MẠNG PACHPANEL

  |  

DÂY NHẢY CÁP MẠNG CAT6A COMMSCOPE LÀ GÌ? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6A GIÁ RẺ

  |  

TỦ MẠNG, TỦ RACK LÀ GÌ?, NHỮNG đặc điểm VỀ TỦ MẠNG, TỦ RACK.

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN WINTOP

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN BTON

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN GNETCOM

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM CÁP QUANG VINACAP

  |  

Các mã máy test mạng LAN hãng Noyafa, Lý do sử dụng máy test mạng lan noyafa

  |  

Tìm hiểu về các loại dây nguồn sử dụng cho UPS, server, switch

  |  

TỦ MẠNG RACK 6U 9U 10U 12U 22U 27U 32U 36U 42U 48U LÀ GÌ?

  |  

Dây nhảy mạng cat5e Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT5e commscope giá rẻ?

  |  

ODF 144FO LÀ GÌ

  |  

Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope? Địa chỉ mua Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope

  |  

Máy hàn cáp quang skycom là gì? Địa chỉ mua máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

NHÌN ĐÈN TÍN HIỆU CHUẨN ĐOÁN BỆNH CỦA CONVERTER QUANG

  |  

TÌM HIỂU VỀ BỘ CHIA TÁCH QUANG PLC SPLITTER?

  |  

CỔNG UPLINK TRÊN SWITCH ĐỂ LÀM GÌ

  |  

CÁP ĐIỆN THOẠI VÀ NHỮNG ĐIỀU BẠN CẦN BIẾT

  |  

TỔNG HỢP CÁP MẠNG CAT6 ĐƯỢC SỬ DỤNG PHỔ BIẾN NHẤT TẠI CÁC DỰ ÁN

  |  

HƯỚNG DẪN GHÉP NỐI SỢI QUANG VỚI MÁY HÀN QUANG

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

TÌM HIỂU VỀ CÁP HDMI

  |  

Lưu ý khi chọn bộ chuyển đổi quang điện cho hệ thống mạng của bạn

  |  

Cách test dây cáp mạng.Mua máy test mạng ở đâu giá tốt chính hãng

  |  

NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI CỦA MẠNG CÁP QUANG TRONG CUỘC SỐNG HIỆN ĐẠI

  |  

MỘT SỐ LOẠI THIẾT BỊ MẠNG PHỔ BIẾN HIỆN NAY MÀ BẠN CẦN BIẾT

  |  

PHÂN BIỆT CÁP XOẮN ĐÔI UTP VỚI CÁP XOẮN ĐÔI STP

  |  

Cấu tạo ứng dụng bộ treo néo cáp quang

  |  

Những thông tin cần biết về thanh nối Patch Panel commscope

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

Cáp quang commscope là gì. Tại sao sử dụng cáp quang commscope trong hệ thống mạng

  |  

Cáp mạng AMP đổi tên thành cáp mạng CommScope?

  |  

Hướng dẫn bấm đầu mạng cat6A, dây mạng CAT6A chống nhiễu

  |  

Mạng LAN cáp quang – Giải pháp ứng dụng cáp quang cho hệ thống mạng nội bộ

  |  

Tại sao nên sử dụng Switch Công Nghiệp

  |  

Điểm khác biệt giữa cáp mạng Cat7 và Cat8

  |  

Cáp mạng cat7 là gì - Có nên sử dụng loại dây cáp mạng này hay không?

  |  

BẢNG QUY ĐỔI ĐƠN VỊ FEET SANG MÉT VÀ NGƯỢC LẠI

  |  

Giới thiệu về thương hiệu mạng Commscope

  |  

CÁP QUANG MULTIMODE 4FO OM3 là gì

  |  

Giới thiệu về Patch Panel Commscope

  |  

Hộp đấu dây điện thoại MDF là gì – Hộp cáp điện thoại 10 đôi, 20 đôi, 30 đôi, 50 đôi, 100 đôi 200 đôi

  |  

TÌM HIỂU VỀ CÁP QUANG MULTIMODE 4 SỢI GYXTW (OUTDOOR)

  |  

Cách lựa chọn dây nhảy quang phù hợp với nhu cầu của bạn.

  |  

Tiêu chuẩn suy hao cáp quang và cách đo suy hao cáp quang

  |  

TÌM HIỂU VỀ PATCH PANEL CAT6A VÀ CAT7

  |  

Cáp mạng Commscope là gì? Tại sao nên sử dụng Dây mạng Commscope?

  |  

ADAPTER quang SC/UPC và LC/UPC : ĐẶC ĐIỂM, ỨNG DỤNG VÀ SỰ KHÁC BIỆT

  |  

Sự khác nhau giữa sợi cáp quang singlemode OS1 và OS2

  |  

QUY TẮC MÀU CÁP QUANG LÀ GÌ? ỨNG DỤNG VÀ LỢI ÍCH

  |  

NHÂN MẠNG ÂM TƯỜNG LÀ GÌ? TÌM HIỂU CÔNG DỤNG VÀ CÁC LOẠI NHÂN MẠNG

  |  

Cáp dã chiến là gì, đặc điểm của cáp dã chiến

  |  

Cáp quang dã chiến cho quân sự, truyền hình.

  |  

Bộ khung Nguồn Tập Trung Converter Quang Là Gì? Chức Năng Của Nó?

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Có các loại măng xông cáp quang nào? Ứng dụng của măng xông cáp quang

  |  

Suy hao quang là gì? Cách tính suy hao trong sợi quang

  |  

Hướng dẫn Kết nối Bộ kéo dài HDMI 1 Truyền – Nhiều nhận qua cáp mạng

  |  

PHÂN BIỆT CÁP QUANG MULTIMODE OM1, OM2, OM3, OM4 VÀ OM5

  |  

Hạt mạng CAT6 Rj45 3 mảnh commscope là gì. Hướng dẫn bấm hạt cat6 3 mảnh AMP Commscope

  |  

TÌM HIỂU VỀ CÁC TÍNH NĂNG CỦA DÂY NHẢY QUANG MPO-MTP

  |

Tủ Rack 6U, 10U, 12U, 15U, 20U, 27U, 32U, 36U, 42U, 45U chính hãng

TỦ MẠNG RACK

Hướng Dẫn Cách Chọn Tủ Rack,Tủ Mạng từ 6u đến 42u đúng cách

-Trong quá trình bán hàng tại VTGT Rack,có rất nhiều khách hàng băn khoăn về việc chọn tủ rack,tủ mạng sao cho phù hợp.Sau đây mình xin chia sẻ một số kinh nghiệm để các bạn tham khảo.
+ Bạn cần liệt kê những thiết bị bạn cần gắn lên tủ mạng, tủ rack
+ Kích thước của thiết bị bạn mua,lưu ý về chiều sâu,chiều cao,chiều ngang của thiết bị bạn nhé.
+ Dự phòng thiết bị sẽ mua trong tương lai,bạn cần tính luôn trường hợp này nữa nhé,để sau này khi cần gắn lên tủ để còn diện tích tủ để sẵn đến gắn vào.
+ Không gian bạn để tủ rack,tủ mạng,bạn cần khảo sát trước nơi đặt tủ mạng,tủ rack.Để chắc chắn rằng khi đặt tủ vào không ảnh hưởng tới không gian xung quanh,bạn lưu ý cả màu sắc nữa nhé,để đặt tủ vào màu sắc tủ không làm xấu không gian xung quanh.

Các loại tủ mạng kích thước phổ biến

+ Tủ mạng 6U-D400 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 32cm và sâu 40cm =>bạn có thể gắn được 2 switch loại 19’ hay hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack  tương đương.
+Tủ mạng 10U-D 500 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 55cm và sâu 50cm=>bạn có thể gắn 4 switch loại 19’ hay tương đương..
+Tủ mạng 15U-D 600 TMC Rack :Tủ này có chiều cao 78cm và sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,2 switch và 1 tổng đài.
+Tủ mạng 15U-D 800 TMC Rack :tủ này sâu hơn tủ 15U600 20cm=>bạn có thể gắn thiết bị có chiều sâu 50cm-60cm.
+Tủ rack 20U-D 600 TMC Rack :Chiều cao 1,1m sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,1 tổng đài,3 swich.
+Với tủ rack 20U-sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack =>bạn có thể để sever hay thiết bị có chiều sâu từ 60-80cm.
+Tủ rack 27U-D 600 TMC Rack :tủ này có chiều sâu 1,4cm sâu 60cm=>bạn có thể để 1 ups,1 tổng đài,1 đầu ghi camera ,4 switch.
+ Với tủ rack 27U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack :Bạn có thể gắn được sever có chiều sâu 600cm hay 800cm hoặc thiết bị có chiều sâu tương đương.
+Tủ rack 32U-D 600 TMC Rack : Tủ này cao 1,6m sâu 60cm=>bạn có thể gắn được 1 ups,1 tổng đài,1 đầu ghi camera,6 switch.
+Với tủ rack 32U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack bạn có thể gắn được sever sâu 60cm hay 80cm..
+Tủ mạng 36U-D600 TMC Rack tủ này có chiều cao 1,8m sâu 60cm bạn có thể gắn được 1 ups,1 đầu ghi camera,1 tổng đài,1 switch.
+Với tủ rack 32U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack  bạn có thể gắn sever sâu 60cm hay sâu 80cm.
+Tủ rack 42U-D600 TMC Rack :Tủ này có kích thước cao 2,1m sâu 60cm=>bạn có thể gắn 1 ups,1 đầu ghi camera,8 switch.
Với tủ rack 42U sâu 800 hay sâu 1000 TMC Rack bạn có thể gắn sever có chiều sau 60cm hay 80cm.
*Lưu ý:Thiết bị không  phải chuẩn rack 19 inch bạn nên dùng khay cố định hoặc khay trượt để tạo ngăn để thiết bị.
Để được tư vấn tốt hơn, Vui lòng liên hệ:
VTGT RACK chuyên sản xuất và phân phối tủ mạng, tủ rack và các thiết bị tủ mạng chất lượng, uy tín với nhiều năm kinh nghiệm trong nghề tại Việt Nam

 

TỦ MẠNG RACK

Tủ sơn tĩnh điện ngoài trời chống nước VTGT-POWERBOX-OUT
Tủ sơn tĩnh điện ngoài trời chống nước VTGT-POWERBOX-OUT

Tủ sơn tĩnh điện ngoài trời chống nước VTGT-POWERBOX-OUT

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng Rack 36UD1000 - tủ mạng 36U sâu 1000  đen lưới
Tủ mạng Rack 36UD1000 - tủ mạng 36U sâu 1000 đen lưới

Tủ mạng Rack 36UD1000 - tủ mạng 36U sâu 1000 đen lưới

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng Rack 36UD800 - tủ mạng 36U sâu 800  đen lưới
Tủ mạng Rack 36UD800 - tủ mạng 36U sâu 800 đen lưới

Tủ mạng Rack 36UD800 - tủ mạng 36U sâu 800 đen lưới

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng Rack 36UD600 - tủ mạng 36U sâu 600  đen lưới
Tủ mạng Rack 36UD600 - tủ mạng 36U sâu 600 đen lưới

Tủ mạng Rack 36UD600 - tủ mạng 36U sâu 600 đen lưới

Giá: LIÊN HỆ
TỦ MẠNG 42U-D600-CÁNH ĐÔI TRƯỚC
TỦ MẠNG 42U-D600-CÁNH ĐÔI TRƯỚC

TỦ MẠNG 42U-D600-CÁNH ĐÔI TRƯỚC

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng Rack 42UD600 - tủ mạng 42U sâu 600
Tủ mạng Rack 42UD600 - tủ mạng 42U sâu 600

Tủ mạng Rack 42UD600 - tủ mạng 42U sâu 600

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 10UD600 ngoài trời
Tủ mạng rack 10UD600 ngoài trời

Tủ mạng rack 10UD600 ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 15U-D800 ngoài trời
Tủ mạng rack 15U-D800 ngoài trời

Tủ mạng rack 15U-D800 ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 15U-D600 ngoài trời
Tủ mạng rack 15U-D600 ngoài trời

Tủ mạng rack 15U-D600 ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Tủ rack 36U D1000
Tủ rack 36U D1000

Tủ rack 36U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ rack 27U D1000
Tủ rack 27U D1000

Tủ rack 27U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor
Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor

Tủ mạng rack 6U ngoài trời outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000
Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000

Tủ Rack 42U D1000 - Tủ mạng 42U sâu 1000

Giá: LIÊN HỆ
 Tủ mạng 42U D800
Tủ mạng 42U D800

Tủ mạng 42U D800

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 32U D600
Tủ mạng rack 32U D600

Tủ mạng rack 32U D600

Giá: LIÊN HỆ
 Tủ mạng rack 10U-D500
Tủ mạng rack 10U-D500

Tủ mạng rack 10U-D500

1,050,000₫ 0₫
Tủ Rack 20U D1000
Tủ Rack 20U D1000

Tủ Rack 20U D1000

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 20U D800
Tủ mạng rack 20U D800

Tủ mạng rack 20U D800

Giá: LIÊN HỆ
Tủ rack 20U D600
Tủ rack 20U D600

Tủ rack 20U D600

Giá: LIÊN HỆ
Tủ mạng rack 15U D1000
Tủ mạng rack 15U D1000

Tủ mạng rack 15U D1000

2,250,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 15U sâu D800
Tủ mạng rack 15U sâu D800

Tủ mạng rack 15U sâu D800

1,950,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 15U D600
Tủ mạng rack 15U D600

Tủ mạng rack 15U D600

1,680,000₫ 0₫
Tủ mạng rack 6U D400
Tủ mạng rack 6U D400

Tủ mạng rack 6U D400

700,000₫ 0₫
Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400
Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400

Tủ mạng, Tủ Rack 6U – D400

700,000₫ 0₫