DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN LÀ GÌ? NGUYÊN LÝ SỬ DỤNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, NGUYÊN LÝ HOẠT ĐỘNG CỦA MEDIA CONVERTER

  |  

LƯU Ý KHI MUA CONVERTER QUANG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN, CÁCH CHỌN BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PHÙ HỢP VỚI MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG

  |  

THANH ĐẤU NGUỒN PDU CÓ ATOMAT LÀ GÌ

  |  

PATCH PANEL 24 CỔNG, 48 CỔNG LÀ GÌ– KIẾN THỨC TỔNG HỢP VỀ THANH ĐẤU MẠNG PACHPANEL

  |  

DÂY NHẢY CÁP MẠNG CAT6A COMMSCOPE LÀ GÌ? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6A GIÁ RẺ

  |  

TỦ MẠNG, TỦ RACK LÀ GÌ?, NHỮNG đặc điểm VỀ TỦ MẠNG, TỦ RACK.

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN G-NET

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN WINTOP

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN BTON

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN GNETCOM

  |  

TÌM HIỂU SẢN PHẨM CÁP QUANG VINACAP

  |  

Các mã máy test mạng LAN hãng Noyafa, Lý do sử dụng máy test mạng lan noyafa

  |  

Tìm hiểu về các loại dây nguồn sử dụng cho UPS, server, switch

  |  

TỦ MẠNG RACK 6U 9U 10U 12U 22U 27U 32U 36U 42U 48U LÀ GÌ?

  |  

Dây nhảy mạng cat5e Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT5e commscope giá rẻ?

  |  

ODF 144FO LÀ GÌ

  |  

Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope? Địa chỉ mua Nhân mạng âm tường cat5e cat6 AMP Commscope

  |  

Máy hàn cáp quang skycom là gì? Địa chỉ mua máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

NHÌN ĐÈN TÍN HIỆU CHUẨN ĐOÁN BỆNH CỦA CONVERTER QUANG

  |  

TÌM HIỂU VỀ BỘ CHIA TÁCH QUANG PLC SPLITTER?

  |

Moddule quang SFP 1G, 10G singlemode, multimode

SFP MODULE QUANG

anh-module-quang
 

Trong thực tế, các thiết bị quang được thiết bị tích hợp nhiều chức năng trên cùng một thiết bị để đáp ứng nhu cầu của người sử dụng. Vậy nên khi có những tính năng trùng lặp trên các thiết bị, dẫn đến nhiều người vẫn mơ hồ giữa các khái niệm về Module quang, converter quang, thiết bị quang điện.... 

Vậy Module quang là gì?

SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module có tốc độ 10/100/1000, tốc độ 1G, 10g, 40G  được dùng cho các thiết bị chuyển mạch như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). Module quang SFP là một bộ thu phát nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.
Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF). Và có khả năng cắm nóng.Thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu.
Ngày nay SFP module đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến, được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ. Module SFP được thiết kế để hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác.

Module quang còn có các tính năng như: 

Kết nối và chuẩn đoán, giám sát cũng như cung cấp cho người dùng các thông tin vô cùng quan trọng liên quan đến tình trạng hoạt động tín hiệu của hệ thống.
Phát hiện kịp thời các lỗi xảy ra và nhanh chóng tìm biệp pháp khắc phục.
Hệ thống chuẩn đoán các thông số kĩ thuật đảm bảo độ chính xác trong công tác thu, phát hiện xử lý công suất máy.

Có rất nhiều loại Module quang khác nhau, được phân loại theo những đặc điểm như sau:

Tốc độ: 155M (10/100Mbps ) , 1.25G (1000Mbps) hay SDH(STM-1, STM-4, STM-16)

Loại cáp quang: multi mode (đa mốt) hay single mode (đơn mốt)

Số sợi quang : 2 sợi quang (2 FO hay dual fiber) , 1 sợi (1 FO hay single fiber)

Khoảng cách tối đa để một thiết bị Module SFP có thể hỗ trợ là 140Km.

Những chú ý khi lựa chọn sử dụng Converter quang và Module quang.

- Các thông số của 2 thiết bị phải giống nhau
: Sử dụng cùng loại core: 1 core( dùng 1 sợi quang để truyền và nhận tín hiệu), 2 core( Dùng 1 sợi quang để truyền tín hiệu và 1 sợi quang kia dùng để nhận tín hiệu). Tức là khi  dùng converter quang 1 sợi(1 core) thì Modulquang cũng phải là loại 1 sợi(1 core).
- Cùng 1 tốc độ: Converter 1 Gbps nối với module SFP Quang 1Gbps, Converter quang 100 Mbps nối với Module SFP Quang 1Mbps.
- Khác nhau ở yếu tố:
Với converter quang và Module quang 1 sợi: Thiết bị ở 2 đầu phải khác bước sóng truyền nhận. Thiết bị có Tx1310 (A) nối với thiết bị có Tx1550 (B) thì mới truyền tải dữ liệu được
Với converter quang và Module quang 2 sợi: Đầu phát của thiết bị thứ nhất nối với đầu thu của thiết bị thứ hai và ngược lại

Địa chỉ mua Module quang chính hãng giá rẻ ở đâu?

Bạn không chắc chắn thiết bị Module quang nào mình cần? Nói chuyện với chúng tôi một đại lý bán buôn, bán lẻ các sản phẩm Module quang, Converter quang..., Người hiểu rõ sản phẩm này là gì và các yêu cầu mong muốn của khách hàng . Chúng tôi có thể thiết kế dự toán, cài đặt và giúp bạn duy trì mạng của mình. Bạn sẽ nhận được một mạng lưới an toàn, đáng tin cậy, giá cả phải chăng được hãng hỗ trợ và tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu của bạn. Mọi thắc mắc liên quan về sản phẩm, về hệ thống mạng Quý vị có thể liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo địa chỉ hotline: 0963.508.809.
 

 

SFP MODULE QUANG

Module quang cáp đồng RJ45 10G YT-SFP+-T
Module quang cáp đồng RJ45 10G YT-SFP+-T

Module quang cáp đồng RJ45 10G YT-SFP+-T

Giá: LIÊN HỆ
Module quang cáp đồng Cisco RJ45 10G SFP-10G-T
Module quang cáp đồng Cisco RJ45 10G SFP-10G-T

Module quang cáp đồng Cisco RJ45 10G SFP-10G-T

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom  GNC-SFP-SM-20AD
Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-SM-20AD

Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-SM-20AD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 2 sợi 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20
Module quang 2 sợi 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20

Module quang 2 sợi 1,25Gb Gnetcom GNC-SFP-1G20

Giá: LIÊN HỆ
Modul quang 2 sợi b&ton 1g
Modul quang 2 sợi b&ton 1g

Modul quang 2 sợi b&ton 1g

Giá: LIÊN HỆ
Module quang PLANET 1g singlemode  MGB-LX
Module quang PLANET 1g singlemode MGB-LX

Module quang PLANET 1g singlemode MGB-LX

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-5531-20KM
Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-5531-20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-3155-20KM
Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-3155-20KM

Module quang 1 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-3155-20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 2 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-SM13-20KM
Module quang 2 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-SM13-20KM

Module quang 2 sợi singlemode 1G Cablexa SFP-GE-SM13-20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang Multimode 2 sợi OPTONE SFP SX-MM-0205
Module quang Multimode 2 sợi OPTONE SFP SX-MM-0205

Module quang Multimode 2 sợi OPTONE SFP SX-MM-0205

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220
Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220

Module quang 2 sợi 1G OPTONE SFP-LX-SM-0220

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD
Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD

Module quang SFP HOL-LINK 1 sợi HL-SB3512-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD

Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25G GNC-SFP-SM-20BD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD
Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Module quang SFP G-NET COM 1 sợi 1.25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM
Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM

Module quang SFP G-NET HHD-GB5312-20-LC 20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B
Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B

Module quang B&TON 1 sợi 1G BT-OC24-20B

Giá: LIÊN HỆ
Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A
Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A

Module quang B&Ton 1 sợi BT-OC24-20A

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC
Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC

Module quang SFP G-NET 1 sợi HHD-GB5315-20-LC

Giá: LIÊN HỆ
Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD
Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km
Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km

Module quang 2 sợi 1.25G OPTONE SFP-LX-SM-0240 40Km

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM
MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM

MODULE QUANG 1G 20KM 1 SỢI CABLEXA SFP-GE-5531-20KM

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG  1G 1 SỢI GNET HHD-GB3512-20-LC
MODULE QUANG 1G 1 SỢI GNET HHD-GB3512-20-LC

MODULE QUANG 1G 1 SỢI GNET HHD-GB3512-20-LC

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC
MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC

MODULE QUANG 1G 2 SỢI GNET 1,25GB HHD-G3112-20-LC

Giá: LIÊN HỆ
MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM
MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM

MODULE QUANG 1G 2 SỢI CABLEXA SFP-GE-SM13-20KM

Giá: LIÊN HỆ
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD
Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD

Module quang SFP HOLINK 2 sợi P/N: HL-S3112-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD
Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD

Module quang SFP HOLINK 155Mbps HL-SB3515-20LCD

Giá: LIÊN HỆ
Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD
Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD

Module quang SFP HOLINK 2 sợi 10G P/N: HL-SP3120-20LCD

Giá: LIÊN HỆ