DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

HỘP PHỐI QUANG ODF 24 FO - GIÁ TỐT

ODF 24 FO

Hộp phối quang ODF 24fo hay còn gọi là ODF 24 Core đã quá quen thuộc trong hệ thống mạng. Hộp phối quang 24 Fo đa số dùng để trong tủ mạng rack 19” để phối dây nhảy quang. Với kích thước nhỏ gọn, mang tính thẩm mỹ và kinh tế cao. ODF là sản phẩm được sử dụng như là một nơi tập trung ảo vệ các mối hàn cáp quang, phân phối các kết nối quang đến các thiết bị khác như modem quang hoặc converter quang bộ chuyển đổi quang điện.

Hộp phối quang 24fo giúp quản lý và bảo vệ những điểm đấu nối quang, bao gồm: Mối hàn quang, các dây hàn nối quang, các đầu nối quang (Adapter) và dây nhảy quang cùng một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang hay bộ chuyển đổi quang điện.
anh-hop-phoi-quang-odf

Đặc điểm, cấu tạo của hộp phối quang odf 24fo

- Hộp phối quang ODF 24Fo trong nhà – đầy đủ phụ kiện (ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port)
- Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường.
- Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST…
- Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.
- Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác …

Hộp phối quang ODF 24FO lắp rack có dung lượng tối đa đạt đến 24 sợi, vỏ được làm bằng thép sơn tĩnh điện có màu sữa ở bên ngoài, 2 bên của hộp phối quang có 2 tai vít giúp gắn thiết bị vào tủ rack một cách nhanh chóng và chắc chắn nhất.
ODF 24FO Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, thẩm mỹ, cấu trúc khép kín tránh mưa nắng, côn trùng.
Thiết bị có khóa núm kiểu vặn nên rất tiện lợi, dễ dàng, đảm bảo an toàn cho việc thi công cũng như lắp đặt hoặc bảo dưỡng thiết bị.

Kích thước của hộp ODF 24FO: 
- Chiều dài: 300mm
- Chiều rộng:440mm
- Chiều cao: 45mm

Ứng dụng của hộp phối quang ODF 24Fo

- Ứng dụng trong quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang, Fiber to the home (FTTH), hệ thống quang LAN/ WAN, hệ thống CATV.
-  Ứng  dụng trong hàn cáp thuê bao hoặc cáp gốc mối hàn được cố định vào khay hàn. 
-  Các Adapter giúp cho việc kết nối các sợi quang một cách thuận tiện nhất, đồng thời dễ dàng cho việc bảo trì và thay thế.

Quý khách hàng còn băn khoăn hay thắc mắc không biết nên lựa chọn loại ODF nào, xin hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn kịp thời!

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Hộp phối quang ODF 4FO
Hộp phối quang ODF 12FO
Hộp phối quang ODF 48 FO
Hộp phối quang ODF 96 FO
Hộp phối quang ODF 144FO

 

ODF 24 FO

Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)
Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)

Hộp phối quang ODF nhựa 24 core treo ngoài trời (Outdoor)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen
Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen

Hộp phối quang ODF 24FO gắn rack màu đen

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa
Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa

Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor vỏ nhựa

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà
Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà

Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope trong nhà

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24Fo gắn rack Full phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC
Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4
Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4

Hộp phối quang ODF Commscope 24 cổng singlemode 4-1348960-4

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn ST

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO
Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO

Hộp phối quang ODF bằng nhựa dùng ngoài trời 24FO

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn FC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo Multimode đầy đủ phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24Fo Multimode đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24Fo Multimode đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO Commscope AMP
Hộp phối quang ODF 24FO Commscope AMP

Hộp phối quang ODF 24FO Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời
Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời

Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
ODF 24FO ngoài trời
ODF 24FO ngoài trời

ODF 24FO ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 core khay trượt
Hộp phối quang ODF 24 core khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 core khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
ODF 24FO Khay trượt
ODF 24FO Khay trượt

ODF 24FO Khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 24 FO gắn rack 19 đầy đủ phụ kiện
ODF 24 FO gắn rack 19 đầy đủ phụ kiện

ODF 24 FO gắn rack 19 đầy đủ phụ kiện

510,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG ODF 16FO LẮP RACK
HỘP PHỐI QUANG ODF 16FO LẮP RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 16FO LẮP RACK

520,000₫ 0₫
ODF 24 Fo khay trượt
ODF 24 Fo khay trượt

ODF 24 Fo khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 core)
Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 core)

Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 core)

565,000₫ 0₫
Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời bằng sắt outdoor
Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời bằng sắt outdoor

Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời bằng sắt outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor gắn rack 19
Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor gắn rack 19

Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor gắn rack 19

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)
Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)

Hộp phối quang ODF 12 FO Commscope AMP (2-1206138-4)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt
Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 Fo, 48 Fo khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF ngoài trời 24fo
Hộp phối quang ODF ngoài trời 24fo

Hộp phối quang ODF ngoài trời 24fo

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang Indoor 24 Fo
Hộp phối quang Indoor 24 Fo

Hộp phối quang Indoor 24 Fo

580,000₫ 750,000₫