DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

WIFI UNIFI chính hãng

WIFI UNIFI

Wifi chuyên dụng Unifi là sản phẩm thiết bị phát wifi hiện đại, có khả năng phủ sóng wifi trên diện rộng như các khu đông dân cư, mật độ người dùng đồng thời lớn, diện tích cần phủ sóng rộng.

UniFi là thương hiệu công nghệ có xuất xứ từ Mỹ, là hãng chuyên cung cấp các thiết bị wifi, Switch PoE, Camera IP…mở ra một giải pháp toàn diện cho hệ thống mạng. 

Unifi Wifi bao gồm các thiết bị wifi gắn trong nhà ốp trần và cả ngoài trời .

Tính năng của Wifi Unifi

Tiết kiệm chi phí và tiết kiệm thời gian: Không giống như những hệ thống wifi truyền thống sử dụng bộ quản lí bằng phần cứng. UniFi đến với phần mền quản lí toàn diện. Nó có thể cài đặt trên 1 máy tính , máy Mac, hoặc máy Linux, trong một đám mây tư nhân, hoặc sử dụng 1 cổng dịch vụ điện toán đám mây.
Phần cứng mạnh mẽ : UniFi là Điểm truy cập nhanh nhất, với tính năng phát wifi chuẩn 802.11ac công nghệ MIMO. Số người truy cập lớn với tốc độ cao và phạm vi phát sóng rộng lên đến 400feet ( tương đương 120m).
Phần mền điều khiển trực quan : cài đặt, cấu hình và quản lí tất cả các thiết bị của bạn một cách trực quan và dể dàng trên giao diện người dùng.
 Khả năng mở rộng không giới hạn : Bạn có thể xây dựng hệ thống mạng không dây mô hình nhỏ hoặc lớn khi cần thiết. Bạn có thể bắt đầu với 1 rồi phát triển lên 3 và có thể phát triển đến hàng ngàn trong khi duy trì 1 hệ thống quản lí thống nhất.

Thông số kỹ thuật của bộ thu phát wifi Unifi

Công suất phát (Công suất thực): 400mW

Tần số: 2.4 Ghz

Chuẩn: 802.11 b/g/n (300 Mbps)

Chế độ: AP

Anten tích hợp sẵn: MIMO 2x2

Bảo mật: WEP, WPA-PSK, WPA-TKIP, WPA2 AES, 802.11i

Hỗ trợ: 4 x VLAN theo chuẩn 802.11Q, WMM,giới hạn tốc độ truy cập AP cho từng người dùng. Vùng phủ sóng với bán kính từ 122m giúp nâng cao khả năng sử dụng đối với các khu vực có diện tích lớn

Lượng người truy cập cao, có thể lên đế 120 user.

Viễn Thông Giá Tốt là đại lý phân phối chính hãng các thiết bị wifi unifi, giá cả cạnh tranh . Quý khách có thắc mắc xin vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay để được tư vấn!

 

WIFI UNIFI

Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera
Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera

Adapter Nguồn POE 48V cho wifi, camera

Giá: LIÊN HỆ
Bộ thu phát Wifi không dây Mercury B2
Bộ thu phát Wifi không dây Mercury B2

Bộ thu phát Wifi không dây Mercury B2

Giá: LIÊN HỆ
Controller UniFi Cloud Key
Controller UniFi Cloud Key

Controller UniFi Cloud Key

Giá: LIÊN HỆ
Wifi Unifi AP- AC- HD
Wifi Unifi AP- AC- HD

Wifi Unifi AP- AC- HD

Giá: LIÊN HỆ
Wifi UBIQUITI UniFi AP AC Lite
Wifi UBIQUITI UniFi AP AC Lite

Wifi UBIQUITI UniFi AP AC Lite

2,120,000₫ 0₫
Bộ phát sóng không dây Unifi AP AC PRO
Bộ phát sóng không dây Unifi AP AC PRO

Bộ phát sóng không dây Unifi AP AC PRO

3,799,000₫ 0₫