DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

day-han-quang-multimode
 
  • Dây hàn quang Multimode  là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Bao gồm 1 đầu không có đầu nối với 1 đầu được gắn sẵn các loại đầu kết nối. Chúng dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang hay để kết nối các ODF quang với nhau kết nối các tủ phối quang cũng như các thiết bị truyền dẫn quang khác.
  • Chiều dài tùy chọn : 1m, 3m,5m, 10m  cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm)
  • Pigtail Multimode được sản xuất từ các vật liệu đảm bảo chất lượng nên sản phẩm có độ bền cao, độ suy hao thấp và có các đầu nối chuẩn  LC,SC,FC,ST, MTRJ, MU...

Đặc điểm của dây hàn quang Multimode:

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối SC, LC, ST, FC, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Chiều dài chuẩn: 1,5m
  • Loại sợi quang: 9/125micron

Ứng dụng của dây hàn quang Multimode

  • Sản phẩm được sử dụng và ứng dụng phổ biến rộng rãi trong: lắp đặt tiền đề; ứng dụng trong mạng lưới xử lí dữ liệu; mạng lưới rộng; viễn thông; ứng dụng trong ngành công nghiệp, máy móc và quân đội.
  • Dây hàn quang cung cấp một cách nhanh chóng để làm cho các thiết bị truyền thông trong lĩnh vực này. Chúng được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo giao thức và hiệu suất được quy định bởi các tiêu chuẩn công nghiệp, sẽ đáp ứng các thông số kỹ thuật và hiệu suất cơ học nghiêm ngặt nhất
VIỄN THÔNG GIÁ TỐT chuyên cung cấp dây hàn quang multimode, các đầu nối cáp quang đa mode 62.5/125, 50/125 với các đầu nối cáp quang SC, ST, FC, LC MT-RJ, SC/APC, FC/APC, E2000. Fan-out sợi cáp quang thực sự là một lắp ráp cáp nhiều sợi.

Quý khách hàng có băn khoăn hay thắc mắc xin liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất!

 

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

Dây hàn quang OM3 chuẩn SC
Dây hàn quang OM3 chuẩn SC

Dây hàn quang OM3 chuẩn SC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang OM4 Commscope AMP
Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC
Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC
Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC
Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC

Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang OM3 chuẩn LC
Dây hàn quang OM3 chuẩn LC

Dây hàn quang OM3 chuẩn LC

16,000₫ 0₫
Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC
Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

14,000₫ 0₫