DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

day-han-quang-multimode
 
  • Dây hàn quang Multimode  là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Bao gồm 1 đầu không có đầu nối với 1 đầu được gắn sẵn các loại đầu kết nối. Chúng dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang hay để kết nối các ODF quang với nhau kết nối các tủ phối quang cũng như các thiết bị truyền dẫn quang khác.
  • Chiều dài tùy chọn : 1m, 3m,5m, 10m  cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm)
  • Pigtail Multimode được sản xuất từ các vật liệu đảm bảo chất lượng nên sản phẩm có độ bền cao, độ suy hao thấp và có các đầu nối chuẩn  LC,SC,FC,ST, MTRJ, MU...

Đặc điểm của dây hàn quang Multimode:

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối SC, LC, ST, FC, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Chiều dài chuẩn: 1,5m
  • Loại sợi quang: 9/125micron

Ứng dụng của dây hàn quang Multimode

  • Sản phẩm được sử dụng và ứng dụng phổ biến rộng rãi trong: lắp đặt tiền đề; ứng dụng trong mạng lưới xử lí dữ liệu; mạng lưới rộng; viễn thông; ứng dụng trong ngành công nghiệp, máy móc và quân đội.
  • Dây hàn quang cung cấp một cách nhanh chóng để làm cho các thiết bị truyền thông trong lĩnh vực này. Chúng được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo giao thức và hiệu suất được quy định bởi các tiêu chuẩn công nghiệp, sẽ đáp ứng các thông số kỹ thuật và hiệu suất cơ học nghiêm ngặt nhất
VIỄN THÔNG GIÁ TỐT chuyên cung cấp dây hàn quang multimode, các đầu nối cáp quang đa mode 62.5/125, 50/125 với các đầu nối cáp quang SC, ST, FC, LC MT-RJ, SC/APC, FC/APC, E2000. Fan-out sợi cáp quang thực sự là một lắp ráp cáp nhiều sợi.

Quý khách hàng có băn khoăn hay thắc mắc xin liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất!

 

DÂY HÀN QUANG MULTIMODE

Dây hàn quang OM3 chuẩn SC
Dây hàn quang OM3 chuẩn SC

Dây hàn quang OM3 chuẩn SC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang OM4 Commscope AMP
Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC
Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC
Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC
Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC

Dây hàn quang multimode Om2 chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang OM3 chuẩn LC
Dây hàn quang OM3 chuẩn LC

Dây hàn quang OM3 chuẩn LC

16,000₫ 0₫
Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC
Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

14,000₫ 0₫