DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |

Kìm bấm mạng, Kìm mạng, Kìm bấm Jack Modul RJ 45 TaLon, Dintek, TL-200A, TL-500R

KÌM MẠNG-TEST MẠNG

Kìm bấm mạng, Kìm mạng, Kìm bấm Jack Modul RJ 45 TaLon, Dintek, TL-200A, TL-500R

  • Cho dù bạn đang cài đặt một đường dây điện thoại hoặc mở rộng mạng máy tính, bạn sẽ cần đến công cụ bấm đầu dây mạng, kìm bấm mạng loại tốt để kết thúc UTP và STP cáp một cách nhanh chóng và dễ dàng.
  • Với chức năng tước và cắt bỏ được xây dựng, và các thiết bị RJ11 và RJ45 kép, các loại kìm bấm dây mạng, dây điện thoại và kết nối Ethernet của chúng tôi cung cấp cho bạn các giải pháp tất cả trong một để làm việc với các loại cáp mạng bao gồm cáp CAT5e và Cat6.
  • Với các thương hiệu hàng đầu như Talon, AMP và Krone, bạn sẽ không phải ngần ngại với hiệu suất và hiệu quả đạt được.
  • Các loại kìm bấm mạng khác nhau cung cấp nhiều tính năng
  • Kìm bấm mạng giúp đảm bảo tiếp xúc tốt hơn trong dải thiết bị đầu cuối. Nó cũng tạo điều kiện cho liên kết và lắp ráp, như kẹp có thể được gắn vào mỗi bề mặt.
  • Việc tìm kiếm một chiếc kìm bấm mạng chất lượng cao với giá cả phải chăng đã trở nên dễ dàng hơn. Với tất cả các kết cấu thép và tay nắm bằng nhựa, kìm bấm mạng Talon được thiết kế với chất lượng cao, bền bỉ với thời gian.

Chuyên Bán Kìm Bấm Cáp/Dây Mạng Dintek/Rj45/Amp/Cos ✓ Nhập Khẩu Chính Hãng ✓ Giá Sốc Bất Ngờ ✓ Ship Nhanh Toàn Quốc ✓ Mua Sắm Tiện Lợi ✓ 

Kìm bấm mạng RJ45 loại A , chất lượng cao , đảm bảo tiêu chuẩn sản xuất, giúp cho việc kết thúc các đầu dây UTP hay STP được nhanh chóng và dễ dàng.
Kìm bấm mạng Talon TL-200A
Kìm bấm mạng Talon TL-200A chính hãng chuyên dùng để bấm hạt mạng RJ45-RJ11-RJ12, có độ bền cơ học cao. Kìm mạng Talon TL-200A làm bằng thép cứng chắc chắn, bấm nhẹ tay, là sản phẩm được nhiều kỹ thuật viên ưa chuộng

Là một kỹ thuật viên ngành Mạng Hệ Thống hay 1 công nhân thi công Network ắt hẳn chúng ta không còn xa lạ với chiếc kìm mạng RJ45.
Đó là có thể nói là dụng cụ không thể thiếu với mỗi công nhân ngành DATA, trên thị trường có rất nhiều chủng loại kìm bấm mạng với từng mẫu mã khác nhau, mỗi loại đều có những ưu điểm vượt trội và cũng kèm theo đó là những rắc rối không đáng có.Tất nhiên không có 1 dụng cụ nào đạt tới độ hoàn hảo, tuy nhiên chúng ta có thể chọn được một chiếc kìm mạng mà ở đó nhược điểm hạn chế tới mức tối đa.
Đó chính là sản phẩm kìm mạng TL200A của nhà sản xuất dụng cụ Talon xuất xứ từ Đài Loan, dựa trên thực tiễn khách hàng là những con người liên tục sử dụng kìm TL-200RA trong công việc hàng ngày cho thấy độ bền của kìm mạng này rất cao.Với kết cấu chắc chắn làm bằng thép không gỉ và với 3 chức năng bấm RJ45,

KÌM MẠNG-TEST MẠNG

Máy test đường dây điện thoại tổng đài NF-866 NOYAFA
Máy test đường dây điện thoại tổng đài NF-866 NOYAFA

Máy test đường dây điện thoại tổng đài NF-866 NOYAFA

Giá: LIÊN HỆ
Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-8209
Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-8209

Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-8209

Giá: LIÊN HỆ
Máy test dây mạng NF-868 chính hãng NOYAFA
Máy test dây mạng NF-868 chính hãng NOYAFA

Máy test dây mạng NF-868 chính hãng NOYAFA

Giá: LIÊN HỆ
Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-300
Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-300

Máy test cáp mạng đa năng NOYAFA NF-300

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng Cat6 3 mảnh AMP COMMSCOPE
Kìm bấm mạng Cat6 3 mảnh AMP COMMSCOPE

Kìm bấm mạng Cat6 3 mảnh AMP COMMSCOPE

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng 3 mảnh AMP COMMSCOPE P/N: 790163-5
Kìm bấm mạng 3 mảnh AMP COMMSCOPE P/N: 790163-5

Kìm bấm mạng 3 mảnh AMP COMMSCOPE P/N: 790163-5

Giá: LIÊN HỆ
Máy test mạng Fluke Network MT-8200-60 KIT Intelliton Pro 200 toner
Máy test mạng Fluke Network MT-8200-60 KIT Intelliton Pro 200 toner

Máy test mạng Fluke Network MT-8200-60 KIT Intelliton Pro 200 toner

Giá: LIÊN HỆ
Máy kiểm tra tín hiệu POE trên switch NOYAFA NF-488
Máy kiểm tra tín hiệu POE trên switch NOYAFA NF-488

Máy kiểm tra tín hiệu POE trên switch NOYAFA NF-488

Giá: LIÊN HỆ
Máy test mạng POE NOYAFA NF-468PT
Máy test mạng POE NOYAFA NF-468PT

Máy test mạng POE NOYAFA NF-468PT

Giá: LIÊN HỆ
Máy test cáp, dò mạng Noyafa NF-806B
Máy test cáp, dò mạng Noyafa NF-806B

Máy test cáp, dò mạng Noyafa NF-806B

Giá: LIÊN HỆ
Máy test mạng JS468 test RJ45, R11, RJ12
Máy test mạng JS468 test RJ45, R11, RJ12

Máy test mạng JS468 test RJ45, R11, RJ12

Giá: LIÊN HỆ
Tool nhấn nhân mạng Sunkit SK-8314
Tool nhấn nhân mạng Sunkit SK-8314

Tool nhấn nhân mạng Sunkit SK-8314

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng Micronet SP1131
Kìm bấm mạng Micronet SP1131

Kìm bấm mạng Micronet SP1131

Giá: LIÊN HỆ
Máy test mạng đa năng NOYAFA NF-8610 có PING/POE
Máy test mạng đa năng NOYAFA NF-8610 có PING/POE

Máy test mạng đa năng NOYAFA NF-8610 có PING/POE

Giá: LIÊN HỆ
Dao dập phiến, Tool nhấn phiến Krone LSA chính hãng
Dao dập phiến, Tool nhấn phiến Krone LSA chính hãng

Dao dập phiến, Tool nhấn phiến Krone LSA chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Tool nhấn mạng 5 Pair (5 đôi) HT-315DR
Tool nhấn mạng 5 Pair (5 đôi) HT-315DR

Tool nhấn mạng 5 Pair (5 đôi) HT-315DR

Giá: LIÊN HỆ
Tool nhấn mạng DINTEK 6130-01001
Tool nhấn mạng DINTEK 6130-01001

Tool nhấn mạng DINTEK 6130-01001

Giá: LIÊN HỆ
Tool nhấn mạng TALON TL-914B/9140
Tool nhấn mạng TALON TL-914B/9140

Tool nhấn mạng TALON TL-914B/9140

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng đa năng HT-022 - Tool test đa năng tích hợp bấm+test mạng
Kìm bấm mạng đa năng HT-022 - Tool test đa năng tích hợp bấm+test mạng

Kìm bấm mạng đa năng HT-022 - Tool test đa năng tích hợp bấm+test mạng

Giá: LIÊN HỆ
Bộ dụng cụ kìm bấm cáp mạng chính hãng AMP/COMMSCOPE
Bộ dụng cụ kìm bấm cáp mạng chính hãng AMP/COMMSCOPE

Bộ dụng cụ kìm bấm cáp mạng chính hãng AMP/COMMSCOPE

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm cáp đồng trục BNC TALON TL-106F
Kìm bấm cáp đồng trục BNC TALON TL-106F

Kìm bấm cáp đồng trục BNC TALON TL-106F

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng TALON TL-200R bấm 10 chân 8P/10P
Kìm bấm mạng TALON TL-200R bấm 10 chân 8P/10P

Kìm bấm mạng TALON TL-200R bấm 10 chân 8P/10P

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng Talon TL-8086R
Kìm bấm mạng Talon TL-8086R

Kìm bấm mạng Talon TL-8086R

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng đa năng Talon TL-315
Kìm bấm mạng đa năng Talon TL-315

Kìm bấm mạng đa năng Talon TL-315

Giá: LIÊN HỆ
Kìm mạng Talon TL-5648R
Kìm mạng Talon TL-5648R

Kìm mạng Talon TL-5648R

Giá: LIÊN HỆ
Máy test cáp và dò dây mạng I-POOK PK65H
Máy test cáp và dò dây mạng I-POOK PK65H

Máy test cáp và dò dây mạng I-POOK PK65H

Giá: LIÊN HỆ
Máy test mạng NOYAFA NF-8601S
Máy test mạng NOYAFA NF-8601S

Máy test mạng NOYAFA NF-8601S

Giá: LIÊN HỆ
Kìm bấm mạng đa năng Cat6 Talon TL-2810R
Kìm bấm mạng đa năng Cat6 Talon TL-2810R

Kìm bấm mạng đa năng Cat6 Talon TL-2810R

Giá: LIÊN HỆ