DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |

DÂY HÀN QUANG SINGLEMODE giá rẻ

DÂY HÀN QUANG SINGLEMODE

day-han-quang-pigtail
Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại dây hàn quang khác nhau được sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau và lĩnh vực khác nhau, trong đó phổ biến là những loại dây hàn quang như dây hàn quang SC, dây hàn quang FC, dây hàn quang LC tương ứng với những tùy chọn loại sợi quang Singlemode hoặc Multimode…Những loại dây nối hàn quang này đều có những đặc điểm khác nhau, tính chất khác nhau và sử dụng ở những mức độ, môi trường khác nhau.

Tuy nhiên, các loại dây hàn quang đều có vai trò quan trọng trong việc kết nối dữ liệu mạng cho người sử dụng, là thiết bị quan  trọng và không thể thiếu khi bạn muốn lắp đặt thiết kế mạng. Chính vì thế mà những loại dây hàn quang này đang được thị trường ưa chuộng phổ biến.

Dây hàn quang Singlemode- Pigtail Singlemode  gồm các loại đầu nối quang gắn sẵn chuẩn: SC, LC,FC,ST  . Kiểu tiếp xúc của đầu nối UPC,APC,PC.

Dây hàng quang loại SC-UPC một loại dây hàn quang mang nhiều đặc trưng của dây nhảy quang. Dây hàn quang SC - UPC có đường kính dây chỉ 0.9mm rất nhỏ và có nhiều các màu sắc khác nhau. Một đầu của dây hàn là đầu kết nối SC loại đầu vuông to màu xanh dùng để cắm vào các thiết bị chuyển đổi và đầu còn lại không được gắn gì để hàn với các đầu cáp quang. Dây hàn quang SC/UPC thường được đóng gói trong túi và mỗi túi thường có 12 đầu kết nối.

Dây hàn quang Singlemode được sử dụng rộng rãi trong CATV, FTTH / FTTX, mạng viễn thông, cài đặt tiền đề, mạng xử lý dữ liệu, mạng LAN / WAN, v.v.

Thông số kỹ thuật dây hàn quang Singlemode

  • Thông số chi tiết dây hàn quang Singlemode
  • Nhiều chủng loại đầu nối SC, LC, ST, FC, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Suy hao chèn: dB ≤0.3
  • Suy hao phản hồi: dB ≥50
  • Bước sóng sợi: nm 1310, 1550
  • Nhiệt độ làm việc: ºC -40~+75
  • Nhiệt độ bảo quản: ºC -40~+85
  • Đường kính cáp: 0.9mm

Địa chỉ mua dây hàn quang Single mode chất lượng giá rẻ ở đâu?

Hiện nay có rất nhiều loại dây hàn quang Single mode khác nhau về kích thước, giá cả, chất lượng. Để tìm được một địa chỉ uy tín phân phối dây các loại dây hàn quang, cáp quang, xin hãy liên hệ với VIỄN THÔNG GIÁ TỐT để tìm được những sản phẩm chất lượng cao, giá rẻ cho mình

DÂY HÀN QUANG SINGLEMODE

Dây hàn quang commscope singlemode chuẩn SC EH0108-001
Dây hàn quang commscope singlemode chuẩn SC EH0108-001

Dây hàn quang commscope singlemode chuẩn SC EH0108-001

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang singlemode SC/APC
Dây hàn quang singlemode SC/APC

Dây hàn quang singlemode SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang Pigtail singlemode SC/ UPC
Dây hàn quang Pigtail singlemode SC/ UPC

Dây hàn quang Pigtail singlemode SC/ UPC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang chuẩn ST
Dây hàn quang chuẩn ST

Dây hàn quang chuẩn ST

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang singlemode chuẩn LC
Dây hàn quang singlemode chuẩn LC

Dây hàn quang singlemode chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang Single mode SC/UPC 1,5m
Dây hàn quang Single mode SC/UPC 1,5m

Dây hàn quang Single mode SC/UPC 1,5m

11,000₫ 15,000₫