DANH MỤC
TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

VIỄN THÔNG GIÁ TỐT ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn cách mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy mạng là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT VỀ OM5

  |  

Những lưu ý khi chọn máy hàn cáp quang

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang bao gồm những gì?

  |  

Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý - So sánh

  |  

Các thương hiệu dây cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Switch chia mạng 10G - Cách chọn Switch 10G SFP+ phù hợp

  |  

Phân biệt cáp mạng UTP và STP. Lựa chọn cáp tốt nhất cho mạng 10GBASE-T

  |  

Sự khác nhau giữa Module quang Singlemode và Module quang Multimode

  |  

Cáp xoắn đôi là gì? Những điều cần biết về cáp xoắn đôi

  |  

Cáp quang là gì? So sánh tốc độ truyền tải của cáp quang Singlemode và Multimode

  |  

Dịch vụ thi công kéo cáp quang, sửa chữa sự cố cáp quang

  |  

Điện thoại IP là gì? Tại sao doanh nghiệp nên áp dụng hệ thống tổng đài điện thoại?

  |  

Hướng dẫn chọn mua thanh nguồn PDU tốt nhất cho tủ rack

  |  

Những điều cần lưu ý khi lựa chọn Switch công nghiệp

  |  

Switch công nghiệp là gì? Những ứng dụng của Switch công nghiệp

  |  

Cáp quang Singlemode và những ưu điểm của cáp Singlemode

  |  

Sự khác nhau giữa cáp quang OM3 và OM4

  |  

Cáp quang Multimode OM1? Tất tần tật những thông tin về cáp quang Multimode OM1

  |  

Converter quang công nghiệp là gì? Khi nào nên sử dụng converter quang công nghiệp

  |  

Cáp quang chống sét OPGW là gì? Cấu tạo của cáp quang chống sét

  |  

Cấu tạo và công dụng của bộ treo néo cáp quang

  |  

100G QSFP28 là gì? Lựa chọn module 100G QSFP28 phù hợp với switch

  |  

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG TẠI HÀ NỘI

  |  

Kiểm tra Fluke là gì? Vì sao nên sử dụng cáp mạng đã kiểm tra Fluke

  |  

Măng xông quang là gì? Ứng dụng của măng xông quang

  |  

ĐẦU NỐI QUANG NHANH (FAST CONNECTOR) LÀ GÌ? CÁCH BẤM ĐẦU NỐI QUANG NHANH.

  |  

Cáp quang Singlemode giá rẻ, chất lượng cao

  |  

Cáp quang AMP COMMSCOPE - Lý do cáp quang AMP COMMSCOPE được ưa chuộng nhất hiện nay?

  |  

Vì sao Module quang Cisco được ưa chuộng đến vậy? Các loại module Cisco phổ biến

  |  

WDM là gì? Tổng quan về công nghệ WDM

  |  

Sự khác nhau giữa SFP, SFP+ và XFP là gì?

  |  

Hướng dẫn cách sử dụng bộ chuyển đổi quang điện đúng cách

  |  

Module cáp đồng SFP+ RJ45 là gì? Module cáp đồng RJ45 được sử dụng như thế nào?

  |  

Cáp quang luồn cống là gì? Ứng dụng quan trọng của cáp quang luồn cống trong thực tế

  |  

Sự khác nhau giữa Hub, Switch và Router

  |  

Tổng quan về Cáp mạng Cat8. Ứng dụng của Cáp mạng Cat8 cho mạng 25G/40GBASE-T

  |  

Công nghệ cấp nguồn điện POE là gì? Những tiêu chuẩn POE thông dụng hiện nay

  |  

CWDM và PSM4 là gì? Cái nào là sự lựa chọn tốt nhất cho mạng Ethernet 100G

  |  

Sự khác biệt giữa đầu nối dây nhảy quang chuẩn UPC và APC

  |  

Dây nhảy mạng CAT6 LS - Dây nhảy mạng LS CAT6 UTP

  |  

Module quang là gì ? Các loại module quang

  |  

Dây nhảy quang singlemode là gì? Ưu điểm và ứng dụng của dây nhảy quang SingleMode

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE, ĐẶC ĐIỂM, ĐIỂM GIỐNG VÀ KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY MẠNG VÀ DÂY CAP MẠNG

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Ứng dụng và phân loại bộ chuyển đổi quang điện.

  |  

Hộp phối quang ODF – Địa chỉ mua bán ODF giá rẻ

  |  

Bộ chuyển đổi quang điện – Địa chỉ mua bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ

  |  

CÁP QUANG NGẦM LUỒN CỐNG LÀ GÌ? CÁC LOẠI CÁP QUANG LUỒN CỐNG

  |  

ĐỊA CHỈ BÁN CÁP QUANG UY TÍN, GIÁ RẺ? MUA CÁP QUANG Ở ĐÂU?

  |  

Cáp quang om4 và ứng dụng cáp quang om4

  |  

Dây nhảy mạng cat6 Commscope? Địa chỉ mua Dây nhảy CAT6 commscope giá rẻ?

  |  

Converter quang 2 sợi là gì. Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100 và 10/100/1000

  |  

KHÁC NHAU GIỮA DÂY NHẢY CHUẨN UPC VÀ APC.

  |  

Đầu bấm nhanh cáp quang fast connector là gì. Hướng dẫn bấm fast connector

  |  

Cáp quang treo là gì? ứng dụng cáp quang treo

  |  

Patch panel là gì ? Ứng dụng và các loại patch panel?

  |  

Cáp điện thoại là gì? Một số loại cáp thoại chính

  |  

Cách bấm ổ cắm mạng âm tường, nhân mạng Commscope

  |  

cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

Bảng báo giá ống nhựa gân xoắn HDPE THC mới nhất

  |  

Hạt mạng cat6 commscope là gì? Cấu tạo của hạt mạng . Hạt mạng có những loại nào?

  |  

Cáp mạng CAT6 commscope là gì ? Những loại cáp mạng hiện nay.

  |  

Phân biệt bộ kéo dài khuếch đại HDMI qua dây mạng và HDMI qua mạng LAN

  |  

Tiêu chuẩn chỉ số suy hao mối hàn cáp quang

  |  

Máy đo cáp quang OTDR là gì và cách sử dụng máy đo OTDR

  |  

Cáp quang multmode là gì? Khái niệm, phân loại, ứng dụng của cáp quang Multimode

  |  

Chọn bộ kéo dài HDMI sử dụng cho màn hình LED?. Kéo dài HDMI quang là gì?

  |  

Dây nhảy quang Multimode là gì. Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

  |  

Cáp mạng cat5e FTP , Cat6 SFTP chống nhiễu là gì? Địa mua cáp mạng chống nhiễu

  |  

Hạt mạng 3 mảnh cat6 là gì

  |  

Cách bấm patch panel cat6 commscope

  |  

Hướng dẫn bấm dây mạng cat5e, cat6 sao cho nhanh và chính xác

  |  

Giải pháp kéo dài HDMI quang cáp mạng lan hoặc cáp quang

  |  

HDMI qua cáp mạng LAN – Cách kéo dài HDMI với Cat 5e, cat6

  |  

Tại sao chọn cáp quang cho cáp đồng?

  |  

Khác nhau công nghệ AON Và GPON

  |  

BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG BNC LÀ GÌ? Cách sử dụng BỘ CHUYỂN ĐỔI VIDEO SANG QUANG

  |  

Sự khác nhau giữa hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời

  |  

Đặc điểm dây cáp mạng LS cat5e và cat6

  |  

cap quang luồn cống phi kim loại là gì?

  |  

Cáp quang indoor là gì? CÁP QUANG 4 CORE TRONG NHÀ LÀ GÌ?

  |  

CÁP QUANG 4FO MULTIMODE GYXTW LÀ GÌ?

  |  

Thanh nguồn PDU tủ rack là gì

  |  

Cáp quang có ưu điểm nhuoc điểm gì? phụ kiện quang cơ bản

  |  

Adapter quang là gì? Các loại đầu adapter quang

  |  

Hạt mạng Cat5, Hạt mạng Cat6 khác nhau như thế nào?

  |  

Thanh quản lý cáp ngang là gì

  |  

Bút soi quang là gì? Cách sử dụng bút soi quang

  |

CÁP QUANG MULTIMMODE 8FO

CÁP QUANG MULTIMODE 8FO

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8Fo) một loại cáp quang đa mode được thiết kế để mang nhiều tia sáng hoặc chế độ đồng thời, mỗi sợi ở một góc phản xạ nhỏ khác nhau bên trong lõi sợi quang. Chúng được đánh giá là giải pháp mạng hoàn hảo cho doanh nghiệp bởi loại dây cáp này được tạo thành từ những chất liệu đặc biệt với cấu trúc nhiều lớp rất chắc chắn.
anh-day-cap-quang-mulitmode

Đặc điêm của dây cáp quang multimode 8FO

  • Cáp quang Multimode 8FO đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=8)
  •  Cáp được treo dọc hệ thống cột sẵn có bằng những phụ kiện treo đơn giản.
  • Cấu trúc của cáp quang multimode 8 sợi
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  •  Ống đệm lỏng trung tâm chứa và bảo vệ sợi quang (bọc 2 lớp).
  •  Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt
  •  Dây thép đơn gia cường hai bên - Được sử dụng như cáp chôn luồn ống.
  • Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kim loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

Ứng dụng của cáp quang Multimode 8FO trong thực tế

Cáp quang multimode 8fo hội tụ những tính năng vượt trội và thiết kế linh hoạt dễ dàng thích nghi với nhiều điều kiện môi trường . Vì vậy chúng có nhưng ứng trong như: 
  • Dùng lắp đặt luồn ống thích hợp đi trong nhà và đi cống ngầm chiu được nhiệt độ cao tới 60oC
  • Kết nối giao tiếp mạng LAN, MAN, WAN văn phòng, chi nhanh hay các mạng giữa các khu vực, tòa nhà trong phạm vi 10Km.
  • Dùng trong việc kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang
  • Ngoài ra, còn có khả năng truyền dẫn tín hiệu tốc độ cao ứng dụng rộng khắp trong các lĩnh vực khác nhau trong cuộc sống.

Địa chỉ phân phối cáp quang Multimode 8fo chính hãng

Hãng sx cáp quang multimode 8fo mm: AMP Commscope, Shenzhen Hanxin, Necero, Optichina,…

Cáp 8Fo mm giá bao nhiêu? mua cáp quang 8fo mm ở đâu? Bạn đang băn khoăn không biết lựa chọn loại cáp nào và sử dụng cáp của hãng sản xuất nào? Đến với Viễn thông Giá Tốt, chúng tôi  cam kết làm hài lòng quý khách hàng về cả phương diện chất lượng và giá cáp 8fo multimode rẻ nhất toàn quốc.


Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Dây cáp quang 4fo
Dây cáp quang 12fo
Dây cáp quang 24fo
 

CÁP QUANG MULTIMODE 8FO

Cáp quang dã chiến Multimode 4Fo, 8Fo, 12Fo
Cáp quang dã chiến Multimode 4Fo, 8Fo, 12Fo

Cáp quang dã chiến Multimode 4Fo, 8Fo, 12Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 Indoor AMP COMMSCOPE 4Fo-48Fo
Cáp quang Multimode OM3 Indoor AMP COMMSCOPE 4Fo-48Fo

Cáp quang Multimode OM3 Indoor AMP COMMSCOPE 4Fo-48Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode 8FO OM4 GYXTW
Cáp quang Multimode 8FO OM4 GYXTW

Cáp quang Multimode 8FO OM4 GYXTW

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 Commscope AMP 8Fo X-1427451-3
Cáp quang Multimode OM3 Commscope AMP 8Fo X-1427451-3

Cáp quang Multimode OM3 Commscope AMP 8Fo X-1427451-3

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 8FO Multimode OM3 indoor Commscope AMP
Cáp quang 8FO Multimode OM3 indoor Commscope AMP

Cáp quang 8FO Multimode OM3 indoor Commscope AMP

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang AMP CommScope multimodel OM3 8FO
Cáp quang AMP CommScope multimodel OM3 8FO

Cáp quang AMP CommScope multimodel OM3 8FO

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 8FO Multimode indoor OM3 CommScope | 760026336
Cáp quang 8FO Multimode indoor OM3 CommScope | 760026336

Cáp quang 8FO Multimode indoor OM3 CommScope | 760026336

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode 8 Fo OM3
Cáp quang Multimode 8 Fo OM3

Cáp quang Multimode 8 Fo OM3

20,300₫ 0₫
Cáp quang multimode 8 core
Cáp quang multimode 8 core

Cáp quang multimode 8 core

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO)
CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO)

CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 8 Fo outdoor GYXTW
Cáp quang Multimode OM3 8 Fo outdoor GYXTW

Cáp quang Multimode OM3 8 Fo outdoor GYXTW

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode 8 Fo OM2 outdoor GYXTW
Cáp quang Multimode 8 Fo OM2 outdoor GYXTW

Cáp quang Multimode 8 Fo OM2 outdoor GYXTW

Giá: LIÊN HỆ