Dây nhảy mạng cat6 dài 10m LS P/N: LS-PC-UC6-BL-0100-VN
  • Mã sản phẩm: LS-PC-UC6-BL-0100-VN
  • Thương hiệu: LS
  • Loại sản phẩm: CÁP MẠNG CAT6
  • Giá: LIÊN HỆ
    Gọi ngay : 0963.508.809 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng
    day-nhay-mang-cat6-dai-10m-ls-p-n-ls-pc-uc6-bl-0100-vn
    Tính năng nổi bật của dây nhảy mạng cat6 dài 10m LS  P/N: LS-PC-UC6-BL-0100-VN
    Ứng dụng của dây nhảy mạng cat6 dài 10m LS  P/N: LS-PC-UC6-BL-0100-VN
    • Kết nối giữa patch panel và switch trong trung tâm dữ liệu
    • Đấu nối từ switch đến các thiết bị như máy tính, camera giám sát
    • Kết nối từ ổ cắm mạng đến thiết bị đầu cuối trong không gian rộng
    Thông số kỹ thuật dây nhảy mạng cat6 dài 10m LS  P/N: LS-PC-UC6-BL-0100-VN
    • Trở kháng: 100 ohms ±15% (1 MHz - 100 MHz)
    • Dây dẫn: đồng mềm (stranded), đường kính 24 AWG
    • Lực duy trì khi cắm: 20 lbs (89N)
    • Vỏ bọc PVC, LSZH: chống cháy, giảm khí độc
    • Chất liệu cách điện: polyethylene chống cháy
    • Chụp bảo vệ: polyolefin đàn hồi
    • Điện dung: 13.5 pf/ft ở 1 MHz
    • Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 68°C (-4°F đến 154°F)
    Liên hệ và tư vấn
        Công Ty Viễn Thông Giá Tốt