SFP MODULE QUANG

SFP+10G Multimode cho Cisco

  • Mã sản phẩm: SFP+ 10G
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
LIÊN HỆ

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

  • Cam kết 100% chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
  • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
  • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

Tổng quan về Module quang SFP+10G Multimode cho Cisco

  • Module quang SFP+10G Multimode cho Cisco tăng thêm kết nối quang cho các thiết bị chuyển mạch Cisco Small business và Cisco business pro. Module quang Cisco cung cấp các kết nối quang hiệu suất cao để kết nối các hệ thống mạng trong tòa nhà hoặc khu vực khuôn viên nhỏ. Module quang sử dụng sợi quang multimode tạo kết nối nhanh, tin cậy với băng thông lớn giữa các thiết bị converter quang được đặt ở các khu vực cách xa nhau.
  • Module quang SFP+10G truyền tín hiệu qua cáp quang multimode om3 khoảng cách tối đa 300m. tốc độ Gigabit với kết nối mạng chuẩn 10GBASE-SR
  • SFP+ 10G thường đi kèm với dây nhảy quang multimode OM3 Sc-Lc, Dây nhảy quang MM OM4 SC-LC, LC-LC

Tính năng đặc điểm của SFP+10G Multimode cho Cisco

  • Dễ dàng tháo gỡ với chốt lò xo tích hợp
  • Có thể thay thế nóng để duy trì sự ổn định cho hệ thống
  • Media: cáp quang singlemode/multimode
  • Application: 1000BASE-LX/LH
  • Connector type: Duplex  LC
  • Nhiệt độ làm việc: 0º to 70ºC
  • Nhiệt độ lưu kho: -40º to 85ºC
  • Độ ẩm hoạt động: 10% to 85%
  • Chuẩn IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet
  • Độ ẩm lưu kho: 5% to 90%
  • Kích thước: 8.5 x 13.4 x 56.5mm
  • Nhiễu điện từ thấp
  • Đạt tiêu chuẩn của FDA và ủy ban kỹ thuật điện quốc tế.

Chi tiết xin liên hệ theo số hotline: 0963508809 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất 

 

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến