CÁP QUANG 4FO

Cáp quang singlemode 4Fo LS cable &system

  • Mã sản phẩm: LT-DJBGEXX/BRN SE4XX
  • Thương hiệu: LS Cable&System
  • Loại sản phẩm: CÁP QUANG 4FO
LIÊN HỆ

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

  • Cam kết 100% chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
  • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
  • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

Tổng quan về Cáp quang 4FO singlemode LS cable&system - LT-DJBGEXX/BRN SE4XX

  • Cáp quang dùng cả trong nhà/ngoài trời,loại Loose Tube, đơn mốt,9/125um, 4 lõi quang ,PE, màu đen Outdoor/Indoor, Loose Tube, Singlemode Enhanced, 9/125um, 4 Cores, PE, Non Armor, Black
  • Cáp quang 4 sợi Singlemode LS là loại cáp quang thông dụng được sử dụng phổ biến nhất hiện nay, cung cấp đường truyền dự phòng với các hệ thống sử dụng 2 sợi quang mang đến giải pháp dự phòng hợp lý cho các doanh nghiệp. Cáp 4FO Singlemode chính hãng không chỉ chất lượng tốt và giá thành cũng rất cạnh tranh.
  • Cáp quang 4 core được thiết kế có thể đi dây ở môi trường trong nhà hoặc ngoài trời, thường được sử dụng để treo trên không hay trên các cột điện. Cáp có đường kính lõi nhỏ khoảng 9 micromet, truyền tải tín hiệu ở bước sóng 1310nm, 1550nm, 1627nm. 
  • Phụ kiện đi kèm cáp quang 4 sợi singlemode mode là măng xông quang 4 fo, hộp phối quang ODf 4 fo, dây nhảy quang singlemode

Mô tả cáp quang treo 4 core Singlemode LS chính hãng

  • Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu.
  • Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm.
  • Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường

Cấu tạo của cáp quang 4 sợi Singlemode LS

  • Sợi quang tiêu chuẩn khuyến nghị ITU-T G652.D hoặc G.657.A1
  • Ống đệm lỏng nhồi dầu chứa 4 sợi quang (4Fo)
  • Phần tử chịu lực trung tâm phi kim loại (FRP)
  • Sợi chống thấm quấn quanh FRP
  • Băng chống thấm quấn quanh lõi cáp
  • Sợi aramid róc vỏ cáp
  • Lớp nhựa HDPE bảo vệ bên ngoài
  • Dây treo mã kẽm chịu lực

Thông số kỹ thuật cáp quang 4FO Singlemode

  • Chiều dài tối đa: 3.000m
  • Số sợi quang: 4 sợi
  • Vỏ bảo vệ: Nhựa HDPE màu đen
  • Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
  • Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
  • Đường kính cáp: 5,5mm đến 8,5mm
  • Sức bền kéo lớn nhất khi lắp đặt: 1200N
  • Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 800N
  • Sức bền nén lớn nhất khi lắp đặt: 500N/100mm
  • Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập

Là nhà phân phối cáp quang hàng đầu tại Việt Nam hãy liên hệ ngay với Viễn Thông giá Tốt chúng tôi theo hotline 0963508809 để được tư vấn giải đáp giúp các bạn, lựa chọn được dây cáp đúng chủng loại với mức giá hợp lý.

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến