CONVERTER QUANG
  • HTB- 3100AB- 25Km

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK mã HTB-3100AB-25Km

  • Mã sản phẩm: HTB-3100AB-25Km
  • Thương hiệu: NETLINK
  • Loại sản phẩm: CONVERTER QUANG
LIÊN HỆ

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

  • Cam kết 100% chính hãng
  • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
  • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
  • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

Tổng quan về Bộ chuyển đổi quang điện HTB- 3100AB- 25Km loại 1 sợi tốc độ 10/100

  • Bộ chuyển đổi quang điện HTB 3100 25 km sử dụng cho Internet và Camera IP là sản phẩm của hãng Netlink – China sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km. Hàng chính hãng bảo hành 1 năm, đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ, chất lượng. Sản phẩm có tính tương thích cao với các sản phẩm cùng cấu hình của hãng khác.
  • Converter quang HTB-3100 NET-LINK là sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10/100M nhận và truyền tải tốc độ.
HTB- 3100AB- 25Km

Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang Netlink HTB-3100AB-25Km

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa
  • Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện
  • Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động
  • Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng
  • Chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Kiểu sợi quang Single-mode
  • Chuẩn kết nối quang SC
  • Hoạt động trên 2 bước sóng quang 1310nm 1550nm
  • Khoảng cách truyền 25 km
  • Công suất phát tối đa -12,0 dBm
  • Công suất phát tối thiểu -19,0 dBm
  • Độ nhạy -34,0 dBm
  • Cáp quang liên kết mất 15,0 dBm

Ứng dụng bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100

  • Thi công hệ thống mạng LAN / Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền..
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100 được ứng dụng thực  tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tẩng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trường..

Quý khách có nhu cầu mua, bán sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện hay các thiết bị quang, thiết bị mạng khác xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn tốt nhất. Xin cám ơn !!!

đối tác - khách hàng

Chat online mua hàng trực tuyến