• Cisco SFP-10G-SR

Module quang Multimode Cisco SFP-10G-SR

  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Thương hiệu: CISCO
  • Loại sản phẩm: MODULE QUANG MULTIMODE
  • Giá: LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0963.508.809 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

    Tổng quan về Module quang Multimode Cisco SFP-10G-SR

    • Module SFP-10G-SR là module quang sử dụng cáp quang Multmode OM3, OM4, dây nhảy quang OM3, OM4 chuẩn SC-LC hoặc dây nhảy quang OM3, OM4 LC-LC để kết nối là một loại thiết bị cung cấp cho bạn rất nhiều những tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho các Data Center. Các loại module Cisco SFP này có thể cắm vào các cổng Ethernet SFP và bộ chuyển mạch Cisco với mỗi thiết bị đầu vào và đầu ra. Điều đặc biệt ở đây chính là không cần tắt nguồn để cài đặt hay thay thế. Ngoài ra chúng còn có khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết.
    • Cisco SFP-10G-SR Compatible 10GBASE-SR SFP+ Transceiver Module (MMF, 850nm, 300m, LC, DOM)
    • Cisco SFP-10G-SR compatible SFP+ transceiver supports up to 400m link lengths over OM4 MMF (300m over OM3 MMF) via an LC duplex connector. Digital diagnostics monitoring is available via a 2-wire serial interface, as specified in SFF-8472. Each SFP+ transceiver module is individually tested to be used on a series of Cisco switches, routers, servers, network interface card (NICs) etc. Featuring low power consumption, high speed, this 10G SFP+ transceiver is ideal for data center, enterprise wiring closet, service provider transport application, Radio & Baseband Unit, etc.
     
    Cisco SFP-10G-SR
    • Loại Module Cisco 10G này có rất nhiều dòng sản phẩm khác nhau tương ứng với nhu cầu sử dụng của từng hệ thống..
    • Chúng hỗ trự liên kết 26m trên tiêu chuẩn Fiber Multibore Distributed Data Interface (FDDI) – Multimode Fiber (MMF). Chúng cũng sử dụng 2000MHz* km MMD (OM3) có thể kéo dài lên đến 300m chiều dài của liên kết. Sử dụng ở tần số 4700MHz * KM MMF (OM4) có thể kéo dài đến 400m chiều dài liên kết.

    Các tiêu chuẩn của Cisco SFP+ SFP-10G-SR Standards:

    • GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable
    • GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies
    • GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors
    • IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet
    • ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network
    • ITU-T G.975: GFEC
    • ITU-T G.975.1: EFEC
    • SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)
    • SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

    Đặc trưng của sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

    • Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm
    • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco
    •  Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn sinh sống" để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ
    • Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ
    • Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết
    • Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

    Thông số kỹ thuật của Cisco SFP-10G-SR

    • Hãng sản xuất: Cisco
    • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
    • Loại cáp: MMF ( Multimode Fiber )
    • Bước sóng (nm): 850nm
    • Kích thước cốt lõi ( Microns ): 62.5, 62.5, 50.0, 500, 50.0, 50.0
    • Băng thông Modal ( MHz/km ): 160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)
    • Khoảng cách cáp: 26m, 33m, 66m, 82m, 300m, 400m

    Cisco Compatible

    SFP-10G-SR

    Vendor Name

    VTGT

    Form Factor

    SFP+

    Max Data Rate

    10.3125Gbps

    Wavelength

    850nm

    Max Cable Distance

    q

    300m@OM3/400m@OM4

    Connector

    LC Duplex

    Media

    MMF

    Transmitter Type

    VCSEL

    Receiver Type

    PIN

    DDM/DOM

    Supported

    Commercial Temperature Range

    -5 to 70°C (23 to 158°F)

    TX Power

    -7.3~-1dBm

    Receiver Sensitivity

    < -11.1dBm

    Typical Power Consumption

    ≤0.6W

    Receiver Overload

    0.5dBm

    Bit Error Ratio (BER)

    1E-12

    q

    Extinction Ratio

    >3dB

    EMC (Electro Magnetic Compatibility)

    Supported

    MTBF

    1,000,000 Hours

    Protocols

    IEEE 802.3ae, SFF-8472, SFF-8431, SFF-8432, SFP+ MSA Compliant, CPRI, eCPRI

    Warranty

    5 Years

    q


    Trên đây là sơ bộ các thông tin về sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR để được tư vấn tốt hơn về sản phẩm cũng như các giải pháp đi kèm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi hoặc truy cập website để xem chi tiết thông tin các sản phẩm khác như bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang ....

    Các sản phẩm Module quang Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ 

    • Cisco WS-C3750X-48P
    • Cisco C6800-16P10G(-XL)
    • Cisco WS-C3750E-48PDF
    • Cisco 6800 C6880-X
    • Cisco WS-C2960XR-48FPD-I
    • Cisco WS-X4904-10GE
    • Cisco WS-C2960S-24TD-L
    • Cisco 6500 VS-S2T-10G-XL
    • Cisco Nexus 5000 N55-M8P8FP
    • Cisco N10-E0600
    • Cisco WS-C3650-24TD
    • Cisco 6800 C6816-X-LE
    • Cisco WS-C2960X-48TD-L
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP8L-E
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2248TP-1GE
    • Cisco WS-C3560E-12D
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2224TP-1GE
    • Cisco 6000 NC6-60X10GE-L-S
    • Cisco WS-C2960X-48LPD-L
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
    • Cisco N10-S6200
    • Cisco WS-X6908-10G-2T
    • Cisco 6500 VS-S720-10G-3CXL
    • Cisco 6800 C6824-X-LE-40G
    • Cisco ASR A901-6-CZ-FT-A
    • Cisco 4900 WS-C4928-10GE
    • Cisco WS-C3850-48P
    • Cisco WS-C3850-48T
    • Cisco WS-C3560X-48PF
    • Cisco WS-C2960XR-48TD-I
    • Cisco WS-C3560X-24P
    • Cisco WS-C3750X-24T
    • Cisco C6800-8P10G(-XL)
    • Cisco ASR-9000V-AC
    • Cisco WS-C3850-48XS-E
    • Cisco WS-C3560E-48PDF
    • Cisco WS-C3850-24S
    • Cisco Nexus 3000 N3k-C3132Q-X
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2248TP-E-1GE
    • Cisco WS-C3560X-48T
    • Cisco 6500 WS-X6708-10G-3CXL
    • Cisco ASR A901-6CZ-F-A
    • Cisco ASR 9000 A9K-16T/8-B
    • Cisco WS-C3850-48XS-F-E
    • Cisco WS-C3650-48FQ
    • Cisco ASR 9000 A9K-RSP880-SE
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3132Q
    • Cisco ME-3600X-24TS-M
    • Cisco UCS-FI-6296UP
    • Cisco UCSB-5108-AC2
    • Cisco ASR 9000 A9K-36X10GE-SE
    • Cisco 4500 WS-X4013+10GE
    • Cisco 4500 WS-X4712-SFP+E
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C92160YC-X
    • Cisco CRS 40x10GE-WLO
    • Cisco 6500 VS-S2T-10G
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP6L-E
    • Cisco C6800-8P10G(-XL)
    • Cisco C6800-SUP6T
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP6-E
    • Cisco ASR-9000V-24-A
    • Cisco WS-X4908-10GE
    • Cisco WS-C2960X-24TD-L
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-100-K9
    • Cisco C6800-SUP6T-XL
    • Cisco 6500 WS-X6716-10G-3CXL
    • Cisco 4500 WS-X4606-X2-E
    • Cisco WS-X6816-10G-2TXL
    • Cisco C6800-32P10G(-XL)
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP7L-E
    • Cisco C4KX-NM-8SFP+
    • Cisco WS-C4500X-F-32SFP+
    • Cisco ASR-9000V-DC-A
    • Cisco WS-C3750X-48PF
    • Cisco WS-C3850-48XS-F-S
    • Cisco Nexus 7000 N7K-M108X2-12L
    • Cisco Nexus 2000 N2K-2348UPQ
    • Cisco WS-C3650-24PD
    • Cisco WS-C4500X-40X-ES
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3548P-10G
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3048
    • Cisco ASR9000v A9KV-V2-AC
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2232PP-10GE
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ-10GE
    • Cisco WS-C4900M
    • Cisco 6500 WS-X6716-10G-3C
    • Cisco 6500 WS-X6708-10G-3C
    • Cisco WS-C3850-24P
    • Cisco WS-C3650-48PQ
    • Cisco WS-C4500X-32SFP+
    • Cisco Nexus 7000 N7K-M132XP-12
    • Cisco 4500 WS-X4516-10GE
    • Cisco ASR 9000 A9K-36X10GE-TR
    • Cisco Nexus 5000 N5K- 56128UP
    • Cisco N20-I6584
    • Cisco ASR 9000 A9K-RSP440-SE
    • Cisco ASR 9000 A9K-RSP440-TR
    • Cisco Nexus 5000 N5K-C5548P-FA
    • Cisco WS-C3750E-48PD
    • Cisco ASR 9000 A9K-24X10GE-TR
    • Cisco C6800IA-48TD
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2148T-1GE
    • Cisco ASR A901-6CZ-F-D
    • Cisco UCS-FI-6248UP
    • Cisco Nexus 7000 N77-F348XP-25
    • Cisco WS-C2960S-48LPD-L
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3172PQ
    • Cisco WS-C3750X-48T
    • Cisco C6800IA-48FPDR
    • Cisco WS-C2960S-24PD-L
    • Cisco ME-3800X-24FS-M
    • Cisco Nexus 5000 N55-M8P8FP
    • Cisco ASR 9000 ASR-9922-RP-SE
    • Cisco ASR-9000V-DC-E
    • Cisco 4900 ME-4924-10GE
    • Cisco C6800-32P10G(-XL)
    • Cisco ASR 9000 ASR-9900-RP-SE

     

     

    • Cisco N10-E0440
    • Cisco WS-C3750E-48TD
    • Cisco WS-C3850-24XS
    • Cisco IE-5000-12S12P-10G
    • Cisco WS-C4500X-24X-ES
    • Cisco WS-C2960XR-48LPD-I
    • Cisco WS-X6908-10G-2TXL
    • Cisco Nexus 4000 N4K-4001I-XPX
    • Cisco WS-C3750X-24P
    • Cisco Nexus 5000 N55-M16P
    • Cisco WS-C3850-24T
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9396PX
    • Cisco ASR9000v A9KV-V2-DC-E
    • Cisco WS-C2960S-48TD-L
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9396PX
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX-E
    • Cisco 4900 WS-C4948-10GE
    • Cisco Nexus 7000 N77-F248XP-23E
    • Cisco WS-C3850-48XS-S
    • Cisco Nexus 5000 N5K-C5020P-BF
    • Cisco WS-C3850-12S
    • Cisco Nexus 9000 N9K-X9464PX
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-1K-K9
    • Cisco 6800 C6832-X-LE
    • Cisco WS-C3560CX-8XPD-S
    • Cisco 4900 WS-C4948E
    • Cisco WS-C3750E-24TD
    • Cisco 4500 WS-X4606-X2-E
    • Cisco WS-C4500X-F-16SFP+
    • Cisco WS-C2960S-48FPD-L
    • Cisco WS-C2960X-24PD-L
    • Cisco WS-X6816-10G-2T
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-250-K9
    • Cisco Nexus 7000 N77-F348XP-23
    • Cisco ASR 9000 A9K-4T16GE-TR
    • Cisco ASR 9000 ASR-9900-RP-SE
    • Cisco WS-C2960X-48FPD-L
    • Cisco WS-C2960XR-24TD-I
    • Cisco C6800IA-48FPD
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-500-K9
    • Cisco UCS-FI-E16UP
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP7-E
    • Cisco Nexus 5000 N55-M16UP
    • Cisco Nexus 5000 N55-M16UP
    • Cisco Nexus 5000 N5K-M1600
    • Cisco WS-C3750E-24PD
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C31128PQ-10GE
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX-E
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP8-E
    • Cisco 3100 WS-CBS3130X-S
    • Cisco C6800-SUP6T-XL
    • Cisco Nexus 5000 N55-M16P
    • Cisco ASR 9000 ASR-9900-RP-TR
    • Cisco 2360-48TD-S
    • Cisco 4500 WS-X45-SUP6-E
    • Cisco WS-C3560E-48PD
    • Cisco WS-C3560CX-12PD-S
    • Cisco Nexus 5000 N5K-M1404
    • Cisco WS-X6904-40G-2T
    • Cisco 6000 NCS-6008
    • Cisco WS-C3560E-24PD
    • Cisco Nexus 5000 N5K- 5672UP
    • Cisco C6800-SUP6T
    • Cisco ASR 9000 A9K-24X10GE-SE
    • Cisco ASR 9000 A9K-4T16GE-SE
    • Cisco WS-C3560X-48P
    • Cisco 3100 WS-CBS3110X-S-I
    • Cisco WS-C3850-12XS
    • Cisco WS-C3560X-24T
    • Cisco UCS-FI-6324UP
    • Cisco WS-C3560E-48TD
    • Cisco Nexus 7000 N7K-F132XP-15
    • Cisco Nexus 5000 N5K-C5010P-BF
    • Cisco WS-C3850-48F
    • Cisco Nexus 5000 N5K-C5548UP-FA
    • Cisco UCS-IOM-2208XP
    • Cisco ME-3600X-24FS-M
    • Cisco WS-C3650-48TQ
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-50-K9
    • Cisco ASR 9000 ASR-9900-RP-TR
    • Cisco 3100 WS-CBS3120X-S
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ
    • Cisco ASR A901-6-CZ-FT-D
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-25-K9
    • Cisco WS-C4500X-16SFP+
    • Cisco WS-C3560E-24TD
    • Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
    • Cisco WS-C3850-32XS
    • Cisco 5700 AIR-CT5760-HA-K9
    • Cisco WS-C2960XR-24PD-I
    • Cisco WS-C3650-48FD
    • Cisco WS-C3560E-12SD
    • Cisco WS-C3750X-24S
    • Cisco WS-C3650-48PD
    • Cisco Nexus 3000 N3K-C3064X
    • Cisco ASR 9000 A9K-RSP880-TR
    • Cisco 6800 C6840-X-LE-40G
    • Cisco ASR 9000 ASR-9001
    • Cisco C6800-16P10G(-XL)
    • Cisco WS-C3850-16XS
    • Cisco Nexus 2000 N2K-C2232TM-10GE
    • Cisco Nexus 7000 N7K-M132XP-12L
    • Cisco WS-C3750X-12S
    • Cisco WS-C3650-48TD
    • Cisco ASR 9000 ASR-9922-RP-TR
    • Cisco Nexus 5000 N5K-C5548P-FA
    • Cisco Nexus 7000 N7K-F248XP-25
    • Cisco UCS-IOM-2204XP
    • Cisco WS-X6904-40G-2TXL
    • Cisco 6500 VS-S720-10G-3C
    • Cisco ASR9000v A9KV-V2-DC-A
    • Cisco 6000 NC6-60X10GE-M-S
    • Cisco Nexus 9000 N9K-X9564PX
    • Cisco ASR 9000 A9K-MPA-8X10GE
    • Cisco Catalyst 4948E-F
    • Cisco WS-C3850-48XS

     

     

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *