• BT-950SM-25

Converter quang 2 sợi 10/100 BTON BT-950SM-25

  • Mã sản phẩm: BT-950SM-25
  • Thương hiệu: B&TON
  • Loại sản phẩm: CONVERTER QUANG SINGLEMODE
  • 240,000₫350,000₫
    - +
    Gọi ngay : 0963.508.809 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • Bảo hành chính hãng - nhanh chóng

    Bộ chuyển đổi quang điện Converter quang 2 sợi tốc độ 10/100 BTON BT-950SM-25

    • Mở rộng kết nối mạng lên đến 25km với cáp quang singlemode
    • Chuyển đổi tín hiệu cáp đồng Ethernet sang cáp quang, cáp quang sang đồng / Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều nút mạng Ethernet (ví dụ: kết nối hai tòa nhà trong cùng một khuôn viên)
    • Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao 10/100M
    • Converter quang 2 sợi singlemode thường đi kèm với dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC duplex

    Thông số kỹ thuật Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950SM-25

    • Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.
    • Khoảng cách truyền: 25 km.
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
    • Bước sóng quang hoạt động: 1310 nm.
    • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
    • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
    • Hỗ trợ sóng WDM: 100Mbps.
    • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
    • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
    • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.
    • Trọng lượng: 0.2 kg.
    • Sản xuất tại Trung Quốc.
    • Bảo hành: 12 tháng.

    Các mã của bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Bton

    Part Number 

    Optic Fiber 

    Wavelength  

    Power  

    Rx Sensitivity   

    Reach  

    Loss Allowed   

    BT-950SM-2 SM 1310nm -20~-12db -30db 2km 10db
    BT-950SM-20 SM 1310nm -15~-7db -34db 20km 19db
    BT-950SM-40 SM 1310nm -9~-5db -36db 40km 27db
    BT-950SM-60 SM 1310nm -5~-2db -36db 60km 31db
    BT-950SM-80 SM 1550nm -5~0db -37db 80km 32db
    BT-950SM-100 SM 1550nm -3~0db -38db 100km 35db
    BT-950SM-120 SM 1550nm -3~0db -38db 120km 35db

    Khách hàng có thể tìm hiểu thêm về bộ chuyển đổi quang điện 
    - Bộ chuyển đổi quang điện là gì?
    - Sự khách nhau giữa Cáp quang singlemode và cáp quang multimode
    BT-950 Series is a kind of intelligent, adaptive and fast Ethernet converter devices. It can implement data transmission between twisted pair electrical signals and optical signals which are the two types of network connection media.This kind of media converter can extend the transmission distance to 0.55 kilometers(multi-mode) or 100 kilometers(single mode). Using media converter is an economical solution to achieve long distance transmission base on current status.

    Features  BTON BT-950SM-25

    • In conformity to IEEE802.3 10base-T, IEEE802.3u 100 base-TX/FX, IEEE802.3ab 1000 base-T, IEEE802.3z,1000base-SX/LX, IEEE802.1a, IEEE802.1PQ0S, IEEE802.1d Spanning Tree
    • MDI/MDI-X Auto Negotiation
    • Supports 2U 19” System Chassis,holds up to 14pcs standalone type media converter or 16pcs card based media converter
    • Hot Pluggable & Wall-Mountable
    • Stable performance more than 50thousand hours with fault-free  
    • Unique IC solution applied
    • Supports 10/100Mbps and 10/100/1000M full/half duplex, easy upgrades
    • Stable performance more than 50 thousands hours with fault-free
    • In conformity with safety code of FCC, CE and RoHS.    

    Specification

    Rate

    self-adaptive 10/100M 

    Protocol supported

    IEEE802.3/IEEE802.3U etc.

    Fiber type

    dual fiber

    Optic mode

    single mode/multimode

    Transmission mode

    half/full duplex

    Ethernet interface

    RJ45

    Optic interface

    SC/FC/ST

    Optic wavelength

    1310nm,1550nm

    BER

    < 1/1000000000

    MTBF

    3 years

    POWER

    2.5W

    Power supply

    AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A

    Working temperature

    normal -~50℃ or industrial -40~85℃

    Working humidity

    5%-95%

    Storage temperature

    -40℃~70℃

    Storage humidity

    5%~95%(no-condensing)

    Weight

    0.38KG 

    Dimensions

    229x122x50mm for packing, 94x70.6x26.5mm for device

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *